Ask Kênh YTB bị bệnh lạ hay do GG update thuật toán

thaihoangluu

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Chẳng là em làm kênh YTB đang có video ăn TOP ngon lành xong tự dưng view dừng đột ngột về 0.
1 video nằm trang đầu cũng biến mất. View sụt hoàn toàn về 0
Mặc dù Sub cũng đc > 500
Chả biết Kênh e nó bị làm sao nữa.
Có làm 1 kênh khác cũng vậy đc 300 sub. Lên view đc ít hôm. Giờ giảm về 0 mà up video cũng chẳng phục hồi lại view đc.
Bác nào bị chưa nhỉ. Cho e í kiến với

Hoang mang quá :(

đợi vài hôm xem nó có ăn đề xuất lại ko, nghe bảo gg up date thuật toán để các kênh đều được ăn đề xuất, view xoay vòng chứ không dừng view ở 1 channel or video gì gì đấy ko rõ
Config

Mỗi ngày qua đi nó lại giảm 1 ít view , tiền càng ngày càng xuống mới đau , ko biết nó có lên lại như trước ko nữa

đợi vài hôm xem nó có ăn đề xuất lại ko, nghe bảo gg up date thuật toán để các kênh đều được ăn đề xuất, view xoay vòng chứ không dừng view ở 1 channel or video gì gì đấy ko rõ
nó up date thuật toán kì quá ! em éo hiểu nổi một video seo có lên có khi không lên
Còn một video ko cần seo cứ up lên views ầm ầm :(:(:( mấy ngày rồi éo hài lòng đc vl quá
éo hiểu nổi google nó muốn j`

thuật toán mới chăng

Mã cha nó chứ gg. Video e seo top đc 2 ngày vật vã. Giờ tự dưng biến mất khỏi trang 1.
Mấy video cũn nằm trang 1 biến mất hoàn toàn
Cứ nhu video toàn kênh bị biến mất vậy :(
1 cái còn đỡ buồn

Kênh mình có bị tụt đâu nhỉ, kênh từ năm 2011 đến giờ vẫn 3k view không thấy tụt.

Đúng rồi. Mình úp bỏ đó 15 ngày cái giờ vầy luôn. Mất view luôn.
Mà úp đều cũng đâu có nhiu view đâu bạn
Thế thì rõ rồi mà. Kể cả có 100K sub cũng vậy thôi. Đấy là chưa kể nếu kênh bạn dính gậy gì đó thì cả trust, reach, suggestion đều giảm. Chịu khó up đều đặn hằng ngày (nếu sẵn nội dung) trong vòng 1-2 tuần bạn sẽ thấy biểu đồ view lên. Goodluck :)

Nó thay đổi kết quả do có video khác hay hơn. Người xem có thể thích video đó hơn video của bạn.
Youtube nó update thì ai mà biết được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week