Help Kết quả sau khi chuyển sang pay per sale của filesonic

Status
Not open for further replies.
tình hình là hồi trước mình có cái acc ăn ngon hơn thế này ! chuyển qua elite ăn 85% cái tự nhiên thấy tụt thảm hại ? không biết là bị report file hay bị cheat ! cuối cùng phải làm lại acc mới ! bác nên cân nhắc trước khi chuyển qua elite nhá !

Mấy bác cho hỏi pay per sale là gì thế ,làm sao mới kiếm tiền dc từ cái này ,toàn chơi pay per download nên ko bít

Mấy bác cho hỏi pay per sale là gì thế ,làm sao mới kiếm tiền dc từ cái này ,toàn chơi pay per download nên ko bít
Cứ Download thôi bác à,Sale phải Site riêng+To mới được như thế chứ :D

mình payout 1 tuần Fsn cũng hơn $100 mà sale cũng ko đc khủng như thế. Nhìn bác pay e thấy kiểu như một bước nhảy lên giời ấy :))

một thể laọi tuyển ref âm thầm mà chú leo hay chú léo gì đó còn nhỏ nên ko biết được thủ đoạn của các pác cây đa :))

ăn sale site ware thì rank tầm bao nhiu đó anh, mà dùng file của người khác up lên ăn sale có đc ko, hiện tại em chưa có đk nên toàn lấy link của người khác,

vì đây là rum mmo chứ nếu là rum.... thì ít nhất 2 thằng đã bị band. chỉ tiếc là mod và admin .... ko quan tâm hay sao ấy :|

Phân tích một tí nhé.
Điều kiện để thành 1 Super Elite
Work hard to maintain your status as one of the TOP 50
Your nickname in the top 50 list
Giả sử là bác trên kia là Super Elite. Thì Creadit của bác này cũng phải thuộc hàng khủng ~> Số sale 1 tháng trở lại đây cực tởm
Top 50 hiện nay là 17222 creadit ;)). Chứng tỏ tối thiểu trung bình sale của bác phải ít nhất 5 sale 1 ngày ;)).
Quay lại cái statics. Nhìn vào số download rất khủng $10/day em có thể suy 1 trong 3 điều sau:
1. Là bác cực kì não lợn khi h mới chuyển sang sale.
2. Chắc chắn là fake hơi tinh vi 1 tí ;))
3. Other =))

Sale tỉ lệ với download. Éo có nhẽ nào ăn 8 sale/day mà lại éo quá đc $10/day cả ;))

Last edited by a moderator:
cũng có thể anh ấy fake chăng vì hình như ngày 03 và 04 tháng 9 là 2 ngày sale fsn bị lỗi thì phải. mà anh ấy vẫn cao chót vót

Chính thức thông báo với anh em là web tôi bi xóa sổ. Hostgator cho rằng trang web của tôi sao lưu bất hợp pháp. Không cung cấp bản sao. Có thể có 1 con *** nào report.
1. Là bác cực kì não lợn khi h mới chuyển sang sale.
2. Chắc chắn là fake hơi tinh vi 1 tí )
3. Other
Bác nói đúng là tôi hơn não lợn tí ấy. Vì tôi bận việc nên 1 ngày tối chỉ online có 1 tiếng thôi. Thấy hàng ngày đẻ ra 20$ là hài lòng rồi nên ko để ý.. creadit của tôi vẫn thuộc top 20 luôn. giờ creadit giảm dưới 10 ngàn.
Tạm biệt tất cả. Dữ liệu hơn 1 năm trời ..........

sell lại cho mềnh cái tên miền :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week