Verified by BQT Kết quả vụ việc giữa lohan53 và senbohung

Status
Not open for further replies.

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Sau gần 2 tiếng teamview máy @senbohung thì mình không phát hiện ra gì cả, cho nên có thể nói @senbohung không dàn dựng vụ này!

Vụ việc xảy ra rất đáng tiếc cho cả 2, và @lohan53 cũng đã nhận ra lỗi của mình là chưa có chứng cứ đã vội quy chụp cho @senbohung là dàn dựng vụ này dẫn đến sự việc kéo dài đến ngày hôm nay!

Sau khi bàn bạc. tâm sự tâm tình giữa 2 thằng đàn ông @lohan53@senbohung thì cuối cùng @senbohung cũng đã đồng ý chịu 50-50 để tốt cho cả 2!

Vậy là @lohan53 sẽ refund 300z (rate 21.3) cho @senbohung trước 9h tối mai ngày 14-1-2015!

Mong cậu @lohan53 rút kinh nghiệm lần này!

Cám ơn các bạn đã quan tâm theo dõi!

Edited tránh hiểu lầm. Theo Rule là bồi thường 100% nhưng mà 2 bên thương lượng do bị SCAM a-b-c nên mỗi bên chịu 50-50!

Last edited:
:mad: óc khỉ chứ có phải óc Heo đâu:D bác mà còn nhắm vào mấy tay to là koi chừng có ngay ra đảo đó

:p:p:p:p
e là khỉ nên có tính Tôn Ngộ Không hơi cứng đầu kaka .
Thui XL A-E :p

Upvote 0
Sau gần 2 tiếng teamview máy @senbohung thì mình không phát hiện ra gì cả, cho nên có thể nói @senbohung không dàn dựng vụ này!

Vụ việc xảy ra rất đáng tiếc cho cả 2, và @lohan53 cũng đã nhận ra lỗi của mình là chưa có chứng cứ đã vội quy chụp cho @senbohung là dàn dựng vụ này dẫn đến sự việc kéo dài đến ngày hôm nay!

Sau khi bàn bạc. tâm sự tâm tình giữa 2 thằng đàn ông @lohan53@senbohung thì cuối cùng @senbohung cũng đã đồng ý chịu 50-50 để tốt cho cả 2!

Vậy là @lohan53 sẽ refund 300z (rate 21.3) cho @senbohung trước 9h tối mai ngày 14-1-2015!

Mong cậu @lohan53 rút kinh nghiệm lần này!

Cám ơn các bạn đã quan tâm theo dõi!
nên đính chính lại là BQT đã xử 100% như rule nhưng 2 bên đã quyết định 50-50 nên đã giải quyết ổn thỏa theo quyết định 2 bên.
Mod viết thiếu như vậy thì sẽ có nhiều người hoài nghi về rule của 4rom.
Thân ái!

Upvote 0
trong chuyện này ai cũng có phần lỗi nên 50-50 là đẹp đôi bên cả lý cả tình rồi. Dù theo luật là đền 100$. Qua vụ này a e rút kinh nghiệm cẩn thận hơn trong gd nhé :oops:

Upvote 0
trong chuyện này ai cũng có phần lỗi nên 50-50 là đẹp đôi bên cả lý cả tình rồi. Dù theo luật là đền 100$. Qua vụ này a e rút kinh nghiệm cẩn thận hơn trong gd nhé :oops:
ghi sai kìa pa 100% ko phải 100$ =))
Thôi hòa cả làng =)) Mình quá nhọ khi bị 1 thằng chơi sỏ :p
A-E tập trung kiếm $ nào

Upvote 0
Ok rồi :)) tui bị 1 thằng tui mún giúp sỏ mủi thui =)) hài vồn
Thôi Sr :) Cái này có thằng cố tình chơi mình, mình ngu mình chịu vị chửi vậy :))
nói chung mình k ngờ :p
Sr nhé .
P/S : 5-5 thật sự lúc đầu tui cũng khuyên rồi nhưng mà tui góp ý ông lohan nhé cách nc của ông nên xem lại và có Trách nhiệm hơn đi
Acc 2014 sao?

Upvote 0
bac đừng nên quá để ý vào acc 2014, acc của bác cũng 2013 thôi.
Cái quan trọng là tiếng nói người ta.
Bác ko hoạt động nhiều thì lấy đâu ra tiếng NÓI !

Upvote 0
Bác ko hoạt động nhiều thì lấy đâu ra tiếng NÓI !
tôi đang nói chung, khong nói ai cả, chỉ muốn góp ý là đừng đặt mắt quá nhiều vào acc năm nào, đc bao nhiêu post, bao nhiêu like.....

Upvote 0
thấy tui pro ko :p thui đừng vote tui nữa cứ vote là tui ngứa tay tui tl lại tăng post :((
CUộc sống nó vậy? @lohan53 và @sebohung ! việc của người ta ! 2 bên đã thống nhất rồi ! bác còn nói Linh gì nữa !

VIệc người , người ta ko ý kiến gì thì thôi! AI cần bác khóc thuê đâu!

Upvote 0
lại gato với nhau rồi :rolleyes:

Upvote 0
Sao mấy ông này hay để ý nick năm bao nhiêu nhỉ ? Tôi nói thật, tôi biết cái forum này 4 năm nay rồi nhưng năm nay có việc nên mới reg acc thì đã sao ?

Upvote 0
Sao mấy ông này hay để ý nick năm bao nhiêu nhỉ ? Tôi nói thật, tôi biết cái forum này 4 năm nay rồi nhưng năm nay có việc nên mới reg acc thì đã sao ?
Chắc toàn đi Scam rồi bị Baned acc ! tạo acc mới ! :D:D:D:D

Upvote 0
CUộc sống nó vậy? @lohan53 và @sebohung ! việc của người ta ! 2 bên đã thống nhất rồi ! bác còn nói Linh gì nữa !

VIệc người , người ta ko ý kiến gì thì thôi! AI cần bác khóc thuê đâu!
tui đã cmt ở page trước rồi ông k đọc hết ah :D ...
Có 1 thằng cố tình chơi tui, tui cũng cảm thấy mình ngu vì điều đó, giờ tui vừa hỏi 1 ng và biết mọi chuyện r :D chứ k chắc giờ vẫn còn bị sỏ mủi =)) quá nhọ tui k ngờ thui

Upvote 0
haha :)) Rule 4rum là trò đùa :)) Chỉ làm để chống chế vụ Biran =))
A_E chú ý sau này gd với bọn EX và những ng có BH nhé :))
Nực cười VL lúc đầu ra quyết dịnh 100% r cố kéo dài TG rồi 50-50 :p Thôi Núp

Cậu phải hiểu rằng là cả 2 đều là người bị hại. Trong cái Lý phải có cái Tình nữa. OK?. BQT xử lý 100% nhưng khi tâm sự giữa 2 thằng đàn ông thì đã chia sẻ nhau 50/50. Vậy là vụ này giải quyết đẹp rồi.,

P/s: Cậu lên thôi spam và tung những lời nói kiểu thêm dầu vào lửa, té nước theo mưa đi.. ở topic report nào cũng thấy cậu là người spam nhiều nhất.

Thân!

Upvote 0
Cậu phải hiểu rằng là cả 2 đều là người bị hại. Trong cái Lý phải có cái Tình nữa. OK?. BQT xử lý 100% nhưng khi tâm sự giữa 2 thằng đàn ông thì đã chia sẻ nhau 50/50. Vậy là vụ này giải quyết đẹp rồi.,

P/s: Cậu lên thôi spam và tung những lời nói kiểu thêm dầu vào lửa, té nước theo mưa đi.. ở topic report nào cũng thấy cậu là người spam nhiều nhất.

Thân!
cậu xem cmt đó lại đết xem mấy cmt sau lại ngồi mà vote : lần sau nên xem hết đã, ở dưới tôi đã nói rỏ rồi, cứ thích kiếm chuyện, tớ spam là chuyện tớ :D
Nếu k có những vote thế này tớ cũng chả spam đâu @@ vote ng ta cho đã r nói spam, trong khi page 1 tổng + 3 cmt 1 bỏ cmt 2 và 3 tui đã nói rỏ lại ko xem rồi ngồi mà soi mói .. ai muốn vote dạy đời nữa thì xem lại page 1 đi :)

Upvote 0
Bác
@legialoc chặn nick cho @monkey247 ra đảo đi. Comment linh linh mất dĩ hoài anh em quá.

==> Đem bác này bắn đi, e xin cái não của bác ấy đi bán. Vì biết chắc nó rất có giá. Não chưa sử dụng nên bán rất có giá.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back