Kêu gọi! Mẹ Mod Binh6699 mới mất.Những ai gần đó vào thảo luận nào!

san sẻ nỗi đau với bạn, mặc dù không biết bạn nhưng thấy những dòng trên fb của bạn mình cảm nhận được nỗi đau này, lúc này bạn cần nhiều sự chia sẻ từ họ hàng , người thân và anh em cộng đồng MMO. Hi vọng có thể đến đấy giúp đỡ hoặc chia sẻ với bạn Bình

Sanh ra > lớn lên > già nua > qua đời. Đây là quy luật của Đấng tạo hóa, nhưng mà chúng con không muốn mất người mẹ của con!
Chia buồn cùng Bình !

xin chia buồn cùng gia đính,sr em ở xa không đi được với lại là newbie đang thất nghiệp nên chỉ có tấm lòng thôi

xin chia buồn cùng gia đính,sr em ở xa không đi được với lại là newbie đang thất nghiệp nên chỉ có tấm lòng thôi

K biết làm rầm lên thế này người ta có khóc nhiều thêm k ta, ai quen biết thì im lặng mà tới thăm đc rồi, làm rùm ben lên nhưng những người đi chả quen biết đi lấy tiếng thì cũng cahr có ý nghĩa gì
P/s: Ý kiến cá nhân k mua gạch đá, gạch tao đá dập dái

Tình hình là mình vừa hay tin là mẹ của Mod @binh6699 vừa qua đời.
Mình cũng đã gọi điện hỏi thăm và xin địa chỉ chính xác xong rồi.

Bạn nào có lòng và ở gần xin bớt chút thời gian quý báu đến chia buồn cùng gia quyến.
Và nếu có thành viên nào trong BQT thì xin đứng ra gom quỹ (của ít lòng nhiều) để gửi đến gia đình.

Hoặc bạn nào có lòng nhưng không đi được thì vui lòng nhắn tin chia buồn cho em ấy đỡ tủi thân.
Và đây là thông tin :
  • Phone : 0122.69.64.258
  • Địa chỉ : 12C1 Thái Hữu Kiểm, Ba Tri, Bến Tre.
Topic này không phải để đùa giỡn, vì thế comment nào không tôn trọng thì banned 7 ngày.
Thân !
chia buồn cùng gia đình :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week