[Kgroup] Tuyển mem đợt pay lần 2 bắt đầu 16/12

sikyura

Hero
Reactions
636
MR
0.008
À trong buzoffer có 1 off cre 40 Ellimate thì phải, tớ hình như dính off này đc 2 lần. Tính ra đc 8$ đó cậu@@
Còn 0.7$/1 acc là chuyện nhỏ thui cậu @@ thiếu gì site làm đc, đó là chưa tìm đúng site thui ^^
Cậu này pro nhỉ. nghĩ ăn con Ellimate dễ quá ha, nếu thế thì chắc chỉ chiến con này là đủ, 5 acc mà đc 2 acc là vui rồi :))

MrGonNT

Senior
Reactions
195
MR
0.074
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cậu này pro nhỉ. nghĩ ăn con Ellimate dễ quá ha, nếu thế thì chắc chỉ chiến con này là đủ, 5 acc mà đc 2 acc là vui rồi :))

Không phải nghĩ mà là chắc chăn @@. Cậu nghĩ sao nếu mình làm đúng theo video hướng dẫn và 2 lần click đc link cofirm từ site nó gửi về mail.
Hay là đến cậu cũng không bik cái video hướng dẫn đó có làm đc hay không. NẾU KHÔNG LÀM ĐƯỢC THÌ ĐỪNG BÀY ĐẶT CÓ VIDEO HƯỚNG DẪN LÀM GÌ NHÉ.

Cậu và Kim cùng chiến 1 site nên hiểu ý mình về cái videos hướng dẫn chứ, hay là chỉ ngồi hóng hớt chứ ko bik làm @@

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

Không chiến forex nữa àh mà nhảy sang đây hả bác ;))

Vẫn chiến mà bác. FOREX chứ có phải cái gì liền tay đâu ^^ đặt lệnh xong vẫn rãnh rỗi mà ^^

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
Cái này thì có PM mà chả bao giờ thấy trả lời cậu à. Site buzoffer ra đi ngày 18 mà 20 cậu mới check acc. Vậy theo lý thì tớ chờ đến 20 mới PM cậu đúng ko? Ngày 20 tớ PM mà ko thấy mặt mũi cậu@@ vậy là sao nhỉ!!!
Mà site đã die thi coi như tớ đã bỏ, còn chuyện pm mà ko thấy PM lại(tình trạng đã báo cáo tn SPAM)<= hình như tớ chưa nói gì nhìu với cậu, ko làm phiền, ko đòi tiền . Vậy cho tớ hỏi lý do sao phải báo cáo SPAM với Y!H

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:59 PM ----------

À trong buzoffer có 1 off cre 40 Ellimate thì phải, tớ hình như dính off này đc 2 lần. Tính ra đc 8$ đó cậu@@
Còn 0.7$/1 acc là chuyện nhỏ thui cậu @@ thiếu gì site làm đc, đó là chưa tìm đúng site thui ^^
con ellimate đó tỉ lệ 200 acc ăn được 5 acc đó ko tin cậu thử hỏi mấy sub bên malo với way đi :D rồi sẽ trả lời cho cậu. làm 5 acc lần đầu tiên mới có người nói ăn được con đó 2 cái :)). con đó là off sex điền thông tin bước 1 là có mail về rồi

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

Không phải nghĩ mà là chắc chăn @@. Cậu nghĩ sao nếu mình làm đúng theo video hướng dẫn và 2 lần click đc link cofirm từ site nó gửi về mail.
Hay là đến cậu cũng không bik cái video hướng dẫn đó có làm đc hay không. NẾU KHÔNG LÀM ĐƯỢC THÌ ĐỪNG BÀY ĐẶT CÓ VIDEO HƯỚNG DẪN LÀM GÌ NHÉ.

Cậu và Kim cùng chiến 1 site nên hiểu ý mình về cái videos hướng dẫn chứ, hay là chỉ ngồi hóng hớt chứ ko bik làm @@

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

Vẫn chiến mà bác. FOREX chứ có phải cái gì liền tay đâu ^^ đặt lệnh xong vẫn rãnh rỗi mà ^^

mình chiến hơn 1k chỉ ăn nó được 1 hoặc 2 lần ko thấy trên 5 lần nữa là :)) . cậu có gì khẳng dịnh là con đó ăn chắc ko. chứ đâu ai điên để nó 4$ bao giờ đâu.

ka_ka_lot

Senior
Reactions
233
MR
0.002

cao thủ đây mà.Tình hình giang hồ dạo này hiểm ác quá:D ko biết minh chủ võ lâm sẽ về tay ai đây:)) đề nghị anh em 4rum mặc áo giáp và đeo mặt nạ khi dạo chơi trên diễn đàn nhé!:))đề phòng thuốc nổ và lựu đạn:D
Ku Kim coi lại nếu đúng thì trả $ cho bác đó nhé.Thấy cái vẻ ta đây của nó mà phát ghét.

Last edited by a moderator:
Xin lỗi các cậu tớ vào đây không phải để đòi tiền.... đọc cái bài đầu tiên của tớ viết trong TOPIC này mà các cậu không hiểu ra được điều đó, có lẽ các cậu không có đầu óc nhỉ hay là tiền bạc nó ăn mòn trí tuệ của các cậu rùi.
Từ đầu đến giờ tớ có yêu cầu bác Kim trả $ cho tớ không vậy??? Nghe các cậu nói mà ngứa mắt

Tớ chỉ muốn hỏi tại sao bác Kim báo cáo là SPAM với Y!H nick tớ trong khi có khả năng tớ vẫn có thể làm cho site bác ấy và pm bác ấy không trả lời lại. Tại sao bác KIM lại báo cáo SPAM nick tớ??? Một dấu chẩm hỏi to tướng nằm ở đây

Các cậu vào đọc các bài của tớ, ngừoi nào CM lại cũng chỉ là tiền vời tiền @@. Cách hày xử của chủ GROUP không đáng được tớ tôn trọng<= chỉ thế thôi. Chứ tiền bạc đối với tớ không thành vấn đề, để biết đc một con người vài đô lẻ có là gì!

---------- Post added at 12:34 AM ---------- Previous post was at 12:31 AM ----------

con ellimate đó tỉ lệ 200 acc ăn được 5 acc đó ko tin cậu thử hỏi mấy sub bên malo với way đi :D rồi sẽ trả lời cho cậu. làm 5 acc lần đầu tiên mới có người nói ăn được con đó 2 cái :)). con đó là off sex điền thông tin bước 1 là có mail về rồi

---------- Post added at 11:10 PM ---------- Previous post was at 11:01 PM ----------

mình chiến hơn 1k chỉ ăn nó được 1 hoặc 2 lần ko thấy trên 5 lần nữa là :)) . cậu có gì khẳng dịnh là con đó ăn chắc ko. chứ đâu ai điên để nó 4$ bao giờ đâu.

Mỗi cái off có mỗi cách riêng cậu à, tớ thì click mail comfirm của nó 2 lần, link comfirm ấy và hỏi bác Kim vậy là đc chưa=> bác ấy bảo là đc rùi
Thế xin hỏi tớ sai hay bác Kim không bik cách làm off đó mà vẫn hướng dẫn ae làm theo cách ấy???? @@

---------- Post added at 12:37 AM ---------- Previous post was at 12:34 AM ----------

cao thủ đây mà.Tình hình giang hồ dạo này hiểm ác quá:D ko biết minh chủ võ lâm sẽ về tay ai đây:)) đề nghị anh em 4rum mặc áo giáp và đeo mặt nạ khi dạo chơi trên diễn đàn nhé!:))đề phòng thuốc nổ và lựu đạn:D
Ku Kim coi lại nếu đúng thì trả $ cho bác đó nhé.Thấy cái vẻ ta đây của nó mà phát ghét.

Hay thật đấy lão này là bạn bác Kim à @@ Vào nói những câu khó nghe vậy! Hỏi thật nhé cậu ghek cách nói chuyện của tớ ở điểm nào? có phải vì cậu ko thấy được bản chất của vấn đề vì cứ thấy có $ là lao vào... Tiền- Tiền- Tiền.

depkotien

Newbie
Reactions
178
MR
0.000
vote cho MrGonNT 1 vé .
Không đòi tiền > chính xác
Bác trúng dc 2 con 4$ > có thể (ko gì là ko thể hết , MU cong bị loại khỏi C1 từ vòng bảng nữa là) =))=))
Cách nói chuyện rất bình tĩnh , ko nóng tính như mấy bác trung gian cm lại như ka_ka_lot , mình ko thích thế
:D

mmo4us

Banned
Reactions
151
MR
0.000
Đã đọc và mình tóm gọn lại như thế này:
- Đây là topic mà mình tuyển mem không phải nơi bàn tán về mình scam hay không scam, mình đã nêu rõ cậu GonNT cứ qua report scam đi mình sẵn sàng đối chất!
- Còn về vụ 5 acc của cậu mình còn không nhớ vì lí do : rất nhiều mem tét site xong rồi bỏ đi ko trở lại -> vấn đề nay không phải của riêng ai.
- Còn về money 5 acc đó, mình có thể mời cả Admin site buzz vào đính chính không ăn đc con off nào 4$ cả, mình nộp tổng hết không ăn được con nào.
- Còn về ăn con elimate, mình không nói mình giỏi nhưng đợt test site mình làm 20acc thì ăn được 2 con nên kinh nghiệm của mình tới đâu thì hướng dẫn lại tới đó. Ai làm off mà ăn chắc 100% thì ... :D
-Tóm lại, mình cũng không muốn nghe bất cứ lời bình phẩm gì về chuyện này, nói hay không nói nữa tùy bạn!

Đã đọc và mình tóm gọn lại như thế này:
- Đây là topic mà mình tuyển mem không phải nơi bàn tán về mình scam hay không scam, mình đã nêu rõ cậu GonNT cứ qua report scam đi mình sẵn sàng đối chất!
- Còn về vụ 5 acc của cậu mình còn không nhớ vì lí do : rất nhiều mem tét site xong rồi bỏ đi ko trở lại -> vấn đề nay không phải của riêng ai.
- Còn về money 5 acc đó, mình có thể mời cả Admin site buzz vào đính chính không ăn đc con off nào 4$ cả, mình nộp tổng hết không ăn được con nào.
- Còn về ăn con elimate, mình không nói mình giỏi nhưng đợt test site mình làm 20acc thì ăn được 2 con nên kinh nghiệm của mình tới đâu thì hướng dẫn lại tới đó. Ai làm off mà ăn chắc 100% thì ... :D
-Tóm lại, mình cũng không muốn nghe bất cứ lời bình phẩm gì về chuyện này, nói hay không nói nữa tùy bạn!

Bạn làm ăn lâu rùi , cũng có nhiều kinh nghiệm... Mình không phải vào đây để báo cáo SCAM. Nếu muốn báo cáo SCAM mình phải vào BOX report SCAM chứ... sao lại vào đây @@
Mình vào đây chỉ muốn bạn xem lại cách xử lý của chính bạn thôi @@ Nếu bạn xóa nick mình thi không sao, nhưng ở đây là báo cáo SPAM với Y!H, mình ko hiểu chỗ này @@ Đâu cần thiết phải như thế? Đôi lúc muốn PM hỏi vài thứ mà chả thấy trả lời... vậy thì bạn chỉ quan tâm tới mem của mình thôi và không quan tâm tới người khác không phải là mem của bạn<= Không có tinh thần giúp đỡ lần nhau, chỉ quan tâm đến tiền và tiến độ làm việc của mem(Trường hợp mem làm chăm chỉ nhưng nghỉ vài ngày thì bị xóa nick Y!H, báo cáo SPAM=> Mọi công sức làm trước đó =0).
Chúng ta vào đây kiếm tiền đều có quyền như nhau, không phải vào đây làm thuê và bị chèn ép như kẻ đi làm thuê @@.

anhnguyen123

Senior
Reactions
301
MR
0.001
Bạn làm ăn lâu rùi , cũng có nhiều kinh nghiệm... Mình không phải vào đây để báo cáo SCAM. Nếu muốn báo cáo SCAM mình phải vào BOX report SCAM chứ... sao lại vào đây @@
Mình vào đây chỉ muốn bạn xem lại cách xử lý của chính bạn thôi @@ Nếu bạn xóa nick mình thi không sao, nhưng ở đây là báo cáo SPAM với Y!H, mình ko hiểu chỗ này @@ Đâu cần thiết phải như thế? Đôi lúc muốn PM hỏi vài thứ mà chả thấy trả lời... vậy thì bạn chỉ quan tâm tới mem của mình thôi và không quan tâm tới người khác không phải là mem của bạn<= Không có tinh thần giúp đỡ lần nhau, chỉ quan tâm đến tiền và tiến độ làm việc của mem(Trường hợp mem làm chăm chỉ nhưng nghỉ vài ngày thì bị xóa nick Y!H, báo cáo SPAM=> Mọi công sức làm trước đó =0).
Chúng ta vào đây kiếm tiền đều có quyền như nhau, không phải vào đây làm thuê và bị chèn ép như kẻ đi làm thuê @@.
mình thấy bạn này nói đúng đấy.

zzbynzz

Hero
Reactions
703
MR
0.133
Tạm ngừng cãi nhau tại đây. Các bạn muốn gì thì ra yh mà nói chuyện vs nhau. Bạn mmo4us nên tạm ngừng báo cáo SPAM Yh với MrGonNT. Đây là topic tuyển mem. Các thành phần khác chuyên ném gạch còn tái phạm sẽ bị xử lý.
Thân

Tạm ngừng cãi nhau tại đây. Các bạn muốn gì thì ra yh mà nói chuyện vs nhau. Bạn mmo4us nên tạm ngừng báo cáo SPAM Yh với MrGonNT. Đây là topic tuyển mem. Các thành phần khác chuyên ném gạch còn tái phạm sẽ bị xử lý.
Thân

Úi MOD vào cảnh cáo à @@. Chém MOD luôn đc ko nhỉ @@ ^^. Nói qua nói lại vậy rùi thi đâu cần bỏ báo cáo SPAM Y!H vì đằng nào PM cũng không trả lời =)). Cái này nói cho các ae chiến sau và bác Kim rút kinh nghiệm thui ^^
Trao trả cái TOPIC lại cho bác MMO4ALL_KIM=> chúc bác kiếm được nhiều tiền.

Úi MOD vào cảnh cáo à @@. Chém MOD luôn đc ko nhỉ @@ ^^. Nói qua nói lại vậy rùi thi đâu cần bỏ báo cáo SPAM Y!H vì đằng nào PM cũng không trả lời =)). Cái này nói cho các ae chiến sau và bác Kim rút kinh nghiệm thui ^^
Trao trả cái TOPIC lại cho bác MMO4ALL_KIM=> chúc bác kiếm được nhiều tiền.
Mình rút gọn 1 cậu nhé: đầu tiên bạn c/m nói mình "trộm" và cái c/m "nghỉ vài ngày bị chèn ép như kẻ làm thuê" (tóm lượt) => qua đợt check cre ko ai onl mình del nick => ai đã làm thì bik tính mình => làm vài acc xong mất tăm mình bik đường nào mà lần? vì bản check cre không phải lúc nào cũng còn (admin del), thế thôi, mình bỏ spam cho cậu rồi!
Thân!
Thanks all comments :D

---------- Post added at 09:52 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

Thân
Cảm ơn mod nha! :D uppp tiếp nào!

Announcements

Forum statistics

Threads
423,024
175,364
Latest member
rolandomiramen

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week