khắc phục lỗi card màn hình trên Bluestacks

IC4U

Banned
Reactions
6
MR
0.000
mọi người cũng biết thằng bluestacks này hay báo lỗi card màn hình mặc dù update driver đầy đũ vẫn ko khắc phục ( mà nếu đã báo lỗi này thì hầu như ko khắc phục dc) thì down bản bluestacks này về install tới bước này thì cứ click ok để nó tiếp tục cài nha thế là qua dc bước báo lỗi card màn hình :D

http://www.mediafire.com/download/fbw902lfow3bq27/BlueStacks_HD_AppPlayerPro_setup_0.7.3.766_REL.rar
pass giải nén : [email protected]

dùng resource hack mở phần mền blu ra chèn code sau vào folder 24 rùi save lai là dc rùi

Code:
<compatibility xmlns="urn:schemas-microsoft-com:compatibility.v1">
	<application>
	  <!--Windows-->
	  <supportedOS Id="{35138b9a-5d96-4fbd-8e2d-a2440225f93a}"/>

dùng resource hack mở phần mền blu ra chèn code sau vào folder 24 rùi save lai là dc rùi

Code:
<compatibility xmlns="urn:schemas-microsoft-com:compatibility.v1">
<application>
  <!--Windows-->
  <supportedOS Id="{35138b9a-5d96-4fbd-8e2d-a2440225f93a}"/>
tui làm theo mà ko dc bạn ơi nó báo lỗi gì đó

Mình cũng mod lại 1 bản, qua đc bước kiểm trả card graphic của thằng blue (ko báo lỗi gì hết) nhưng đến lúc cài app thì vẫn bị lỗi này. Theo mình biết thì card graphic dòng G của thằng intel ko khắc phục đc o_O

Mình cũng mod lại 1 bản, qua đc bước kiểm trả card graphic của thằng blue (ko báo lỗi gì hết) nhưng đến lúc cài app thì vẫn bị lỗi này. Theo mình biết thì card graphic dòng G của thằng intel ko khắc phục đc o_O
thì hôm nọ ông teamview cho tui chứ đâu :D:D mà hoài ko dc:D

install bản này xong cài app ko báo lỗi gì cả mới copy về đó mấy bác :p
Đấy là do card máy thím khác, chứ trước mình toàn dùng bản này mà, ko cần down cũng biết 130Mb :D

mai mod 1 bản cho anh em xài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week