Khắc phục lỗi mạng FPT mấy ngày nay không vào được 1 số Web

Reactions
1,761
MR
0.002
Các bạn vào Internet Option trong Control Panel rồi vào Security chọn Default level rồi ok sau đó reset modem xem. Nếu ko đc thì pm yahoo mình team cho. Mình vừa làm đc buổi sáng nay, 2 bữa rồi zô mmo4me chập chờn, sáng vào đc còn chiều tối thì ko, fai ra net :binhsua75:

Last edited by a moderator:

tieutin

Junior
Reactions
53
MR
0.000
cứ 5h chiều thì cạch những site mmo4vn , pingger ,yahoo , payza, ... nhìu lắm ! reset modem liên tục khi nào zô được thì oke ! hum wa rs 7 lần mới hết ! chiều nay coi sao =]]

- - - Updated - - -

cứ 5h chiều thì cạch những site mmo4vn , pingger ,yahoo , payza, ... nhìu lắm ! reset modem liên tục khi nào zô được thì oke ! hum wa rs 7 lần mới hết ! chiều nay coi sao =]]

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Hôm qua đến giờ vào cứ chập chờn, mới nhờ bác Long hướng dẫn giùm :) Gửi lời cám ơn bác Long prosperlong

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook

- - - Updated - - -

y như bác này ! em cũng dính nhiều lắm ! hôm qua ngồi nguyên buổi chiều trên trung tậm để test modem ! té ra là do mạng đếch phải do modem mịa nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week