Khẩn cấp:em Bị scam:Newbie xin sự giúp dỡ của forum(mod di chuyển bài dùm em)

thế không cảm ơn tớ à :D LR của bác Tuấn Anh đang bị lock 24h. nên không biết được có ai chuyển tiền vào. bác ấy còn chưa biết chuyện gì xảy ra. may cho cậu nhé. cảm ơn mỗi bác Tuấn Anh mà không cảm ơn tớ à :D
ak.sory bác.cảm on svalmta lun.hì hì

Thôi Chốt hạ là cho dù LR đúng nhưng nó scammer theo kiều ABC nên 2 ng vẫn bị lừa :|

làm cái event đi cậu, event nho~ thui khoang~ 10$ ak hjhj:binhsua43:

người ta cày cuốc vất vả dc có 8$
suýt bị scam lại bảo cậu ấy bỏ 10$ ra làm event thì hài quá :D

Mình toàn hỏi info người chuyển tiền + reply topic đối với các mem ko add nick, các bạn nào mới giao dịch vs mình lưu ý nhé:

+ Reply topic
+ Hỏi info người chuyển

Nếu thiếu 1 trong 2 là scam nhé!

bó tay ...
chiêu này cũ rít à ...
các bác giao dịch thì nên trực tiếp đến topic của người ta .. post vài câu để xác nhận lun ..
nếu cứ chơi chat chít. .. hoa mắt là ra đi à ..
chiêu cũ...

người ta cày cuốc vất vả dc có 8$
suýt bị scam lại bảo cậu ấy bỏ 10$ ra làm event thì hài quá :D
hjhj, đùa tý ấy mà:binhsua33:

bạn BuyLR có thể cho dùm cái log chat với thằng scam kiểu ABC không? đề toàn nhân loại biết form của thằng đó mà tránh.

số cậu là hơi bị hên đó rút kinh nghiệm nha :D

bạn BuyLR có thể cho dùm cái log chat với thằng scam kiểu ABC không? đề toàn nhân loại biết form của thằng đó mà tránh.
cai nick chat ha cậu?

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

số cậu là hơi bị hên đó rú4 kinh nghiệm nha :D
hihi.tởn tới già lun rồi

của hellovnd thì tớ thầy rùi tớ tò mò cái nick chat với buyLR thoai. Tớ tin là nó không dám lấy nick tuananh lộn tùng phèo đó mà phải dùng nick khác vậy nên nếu biết được để phòng tránh thì hay biết mấy.

cai nick chat ha cậu?

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:43 PM ----------

hihi.tởn tới già lun rồi
hjx sao cậu hên thế nhi~ , mình thì 1 đi không trở laj:binhsua32:

của hellovnd thì tớ thầy rùi tớ tò mò cái nick chat với buyLR thoai. Tớ tin là nó không dám lấy nick tuananh lộn tùng phèo đó mà phải dùng nick khác vậy nên nếu biết được để phòng tránh thì hay biết mấy.
tuananh_1873 là nick a tuấn anh.anh đó dang online đó cậu ---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------
hjx sao cậu hên thế nhi~ , mình thì 1 đi không trở laj:binhsua32:
.đúng là minh hên thật :binhsua32:

trò này là chơi theo kiểu trung gian đợt trước bác Rua_vietgroup cũng dính 1 vụ y chang như này
-scamer sẽ pm người bán và ex
-người bán chuyển vào tài khoản ex thật
-ex sẽ chuyển tiêng cho scamer (vì scamer pm bảo bán lr cho ex )
-người bán sẽ bị scam mà cứ nghĩ người scam là ex . còn scamer sẽ nghiễm nhiên ung dung
- newbie cần tham khảo qua box scamer để cập nhập thông tin cũng như cách thức scam để tránh thiệt cho mình :binhsua36:

tuananh_1873 là nick a tuấn anh.anh đó dang online đó cậu ---------- Post added at 05:55 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ---------- .đúng là minh hên thật :binhsua32:

Cái này cũng ko phải hên đâu, tại lâu giờ mình giao dịch đều thế, hỏi thông tin giao dịch, chuẩn mới chuyển + reply topic , giả dụ, thằng scam đó pm mình bảo send money

thì mình cũng sẽ hỏi tên tài khoản + số tài khoản + reply topic

Khi trưa check mail thấy có ai nạp 8$, k để ý lắm :)

trò này là chơi theo kiểu trung gian đợt trước bác Rua_vietgroup cũng dính 1 vụ y chang như này -scamer sẽ pm người bán và ex -người bán chuyển vào tài khoản ex thật -ex sẽ chuyển tiêng cho scamer (vì scamer pm bảo bán lr cho ex ) -người bán sẽ bị scam mà cứ nghĩ người scam là ex . còn scamer sẽ nghiễm nhiên ung dung - newbie cần tham khảo qua box scamer để cập nhập thông tin cũng như cách thức scam để tránh thiệt cho mình :binhsua36:
đúng rồi đúng rồi.nhém tí mềnh tiu đời

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:05 PM ----------

Cái này cũng ko phải hên đâu, tại lâu giờ mình giao dịch đều thế, hỏi thông tin giao dịch, chuẩn mới chuyển + reply topic , giả dụ, thằng scam đó pm mình bảo send money thì mình cũng sẽ hỏi tên tài khoản + số tài khoản + reply topic Khi trưa check mail thấy có ai nạp 8$, k để ý lắm :)
em tham gia được 1thang rồi.cũng đọc vài bài scam.nhưng mà bị mới bít được mùi đau khổ.nhớ đời lun rồi.hix

Có 8$ thôi mà làm cho người ta mất uy tín

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week