Ask Khẩn cấp! Site bị report DMCA, giờ phải làm sao!

newbievnx

Senior
Reactions
168
MR
0.003
Mấy bác cho hỏi,Website mình Google Webmaster nó báo lỗi DNS mà trang web mình hoạt động vẫn bình thường thì phải làm sao để hết báo lỗi đó vậy ?

bama

Hero
Reactions
292
MR
0.001
Mấy bác cho hỏi,Website mình Google Webmaster nó báo lỗi DNS mà trang web mình hoạt động vẫn bình thường thì phải làm sao để hết báo lỗi đó vậy ?

k hiểu sao web e cũng bị, web vô vẫn muot ma
lúc đầu báo đỏ , qua mấy ngày sau xuống vàng.. k biết khi nào mối cho về xanh nữa :binhsua115:

BKParabol

Senior
Reactions
1,233
MR
0.000
Nếu xài wordpress thì đổi Permalink (settings-Permalink) khi đổi Permalink sang dạng khác thì tất cả các links report sẻ bị nothing pound hết, tuy nhiên blog mình vẫn hoạt động bình thường => chỉ là 1 gợi ý giúp, anh em đừng có chặt chém tọi nghiệp.

Nếu là mình chắc tốt nhất là chuyển host , thằng bán host mà report mình vậy thì nó cũng cùi rồi, kiếm host khác đi :D

Bác có lời khuyên rất ĐỘC:))

dsgnoithat

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
mình mới đặt cái link DMCA dưới chân footer, mình clink vô đó liên tục mấy hôm nay & dẫn tới cái link chứng nhận bản quyền, dưới đó nó có mấy cái link liên quan. Mọi người cho mình hỏi cách report cho DMCA là làm thế nào ạ. Thanks

jenty

Junior
Reactions
71
MR
0.072
mình mới đặt cái link DMCA dưới chân footer, mình clink vô đó liên tục mấy hôm nay & dẫn tới cái link chứng nhận bản quyền, dưới đó nó có mấy cái link liên quan. Mọi người cho mình hỏi cách report cho DMCA là làm thế nào ạ. Thanks
report cho DCMA làm gì nó xóa site đi luôn ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week