[khẩn] ĐỖI PASS ZEEK SANG 30 KÍ TỰ NGAY BÂY GIỜ

đệch , lại nữa , tính dụ gà như tao hả :m131:

ý bác là không nên đổi hay sao nói thẳng mình là gà mới lập pic hỏi

có nghĩa là cũng vì lõng lẻo mạ bị hack phát giăng tành tất cả đó C:binhsua20:theo T nghĩ là zậy

Nói thật haiz người ta chơi lĩnh vực khác cũng cần biết eric nguyễn à là ai thì mặc kệ họ họ cho bạn đồng nào sao pr dữ thế

cứ yên tâm đi, đặt pas dài cũng đc- mà giờ zeekrewards nó nâng cấp rồi
chả đứa nào crack hay scan đc đâu :m036:

Nói thật haiz người ta chơi lĩnh vực khác cũng cần biết eric nguyễn à là ai thì mặc kệ họ họ cho bạn đồng nào sao pr dữ thế

ở đây tớ ko pr zì cả chỉ là có người ko biết bác ấy . mà mình nghe bác ấy nói vậy nên lập thớt hỏi nên đổi pass hay ko thôi

cứ yên tâm đi, đặt pas dài cũng đc- mà giờ zeekrewards nó nâng cấp rồi
chả đứa nào crack hay scan đc đâu :m036:
Vote cho e 1 phiếu! =))!
Vãi mí cha! Hacker vào tận DATABSE thì có đặt pass dạng nào nó cũng cho ra đi hết! Chứ ở đó mà đặt 30 kí tự ko mất! :binhsua21:

Vote cho e 1 phiếu! =))!
Vãi mí cha! Hacker vào tận DATABSE thì có đặt pass dạng nào nó cũng cho ra đi hết! Chứ ở đó mà đặt 30 kí tự ko mất! :binhsua21:

Chuẩn không cần chỉnh ! nếu nó hack database thì pass dài với pas ngắn như nhau cả thôi ! Lúc đây là chỉ số may mắn của bạn là bao nhiêu thì sẽ bị mất ác hoặc ko mất acc thôi ! Tôi đặt pass có 6 chữ mà chả mất gì cả :)) có thằng đặt 12 pass chữ với số lẫn lộn vẫn bị mất như thường đó thôi

:binhsua25:

Mà quên ! Chủ thớt bảo ai choi mmo mà không biết Eric với Dr,Nguyen zì thì làm sao ? Biết mẹ nó là thằng nào đâu chứ ! Ai chơi thì biết không chơi biết mẹ nó là ai - mà cũng quan tâm làm giè - Nói hâm vãi :binhsua24:

mới đổi pass xong giờ pass mới, pass cũ đều vào không đc ? đã cẩn thận viết ra word và copy dán thì không thể sai đc ? hix help với hic hic

mới đổi pass xong giờ pass mới, pass cũ đều vào không đc ? đã cẩn thận viết ra word và copy dán thì không thể sai đc ? hix help với hic hic

Cái này đơn giản mà vào đăng nhập ! Ấn tìm lại mật khẩu nó gửi mail ! Vào mail lấy pas ! thế là xong mà :)

Pro thế !!!!:binhsua25:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week