Matrix {Khẩn} Zeek đang pay , và gặp lỗi pay 2 lần

Status
Not open for further replies.
trong vòng 24 tiếng nữa sẽ biết nên xử lý cái đống tiền chùa đó như thế nào :m131:

trong vòng 24 tiếng nữa sẽ biết nên xử lý cái đống tiền chùa đó như thế nào :m131:
Tất nhiên là hoàn lại cho khổ chủ, lấy của nó nó banned luôn dãy IP là hết chơi ;)). Banned dãy IP thì có reset modem cũng không vào được

Có bợn lào được pay nữa chưa..............mình vần T tới giờ vẫn chưa được pay..........:(:(:(:(

Chào bạn, trước khi pay tiếp từ vần S, họ phải giải quyết xong vấn đề pay 2 lần những vần từ i đến r, ngày hôm nay 5/7/2012 thị trường Mỹ, mới chính thức làm lại sau kỳ nghỉ lễ dài ngày, (trong đó có PZ),không nên hiểu là họ cố tình pay trễ, họ dư tiền , họ cũng muốn làm nhanh, nhưng nhân lực + kỹ thuật ko cho phép, với sự phát triển chóng mặt hơn 1 năm qua, cộng với mấy chục ngàn tk cheat rút tiền nhỏ lẻ 25-30$ 1 lần từ VN và Phi, họ pay được nhanh mới là chuyện lạ, muốn họ pay nhanh thì nên rút tròn số, ví dụ 25 chứ đừng 25,25.

Vần Y vẫn phải chờ dài cổ. Ngủ một đêm dậy tưởng nó đã paid rồi, chán thật

toàn đoán già đoán non ! chờ tin chính thức từ boss đê :binhsua56:

Điều đáng trách ở đây là Zeek vẫn không có một thông báo nào. Nếu Zeek có một thông báo trả lời về việc paid chậm này thì mọi người đã an tâm rồi.

Trên trang Zeek News không thấy thông báo, gửi ticket không thấy trả lời, trên Facebook thì admin có hoạt động nhưng không thấy reply những câu hỏi của mem.

Last edited by a moderator:
Chào bạn, trước khi pay tiếp từ vần S, họ phải giải quyết xong vấn đề pay 2 lần những vần từ i đến r, ngày hôm nay 5/7/2012 thị trường Mỹ, mới chính thức làm lại sau kỳ nghỉ lễ dài ngày, (trong đó có PZ),không nên hiểu là họ cố tình pay trễ, họ dư tiền , họ cũng muốn làm nhanh, nhưng nhân lực + kỹ thuật ko cho phép, với sự phát triển chóng mặt hơn 1 năm qua, cộng với mấy chục ngàn tk cheat rút tiền nhỏ lẻ 25-30$ 1 lần từ VN và Phi, họ pay được nhanh mới là chuyện lạ, muốn họ pay nhanh thì nên rút tròn số, ví dụ 25 chứ đừng 25,25.

Ừ thank cậu :(:(:(..............nói khá chí lý :|

tớ vần H mà nó pay có 1 lần,tiếc ghê:((

tiếc làm gì rồi nó đòi lại khóc :binhsua09:
chỉ mong pay hết cho ae còn chưa đc pay thôi, chỉ mong ổn định chẳng mong 2,3 lần gì
Mình vần B nên thoát nạn :( Chúc mn sớm đc pay nhé :(

tiếc làm gì rồi nó đòi lại khóc :binhsua09:
chỉ mong pay hết cho ae còn chưa đc pay thôi, chỉ mong ổn định chẳng mong 2,3 lần gì
Mình vần B nên thoát nạn :( Chúc mn sớm đc pay nhé :(
mà đây là lần cuối nó sao lấy lại đc,tiếc cái đó đấy:binhsua46::binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn