[Khảo Sát] Bạn Đã Gắn Bó Với Nghiệp Captcha Được Bao Lâu & Dự Định Làm Gì Nếu Nghỉ Captcha ?

Bạn Dự Định Làm Gì Nếu Nghỉ Không Làm Captcha Nữa ?

• Làm Offer - Nghe nói kiếm được khá nhiều

Votes: 30 25.4%
  • Làm PTU - Tuy nát nhưng vẫn kiếm cơm được

Votes: 5 4.2%
  • Làm Seoprint, Web-ip,... 1 số site của Nga khá ổn định

Votes: 8 6.8%
  • Đầu tư vào Invest (đầu tư sinh lời) hoặc HYIP...

Votes: 21 17.8%
  • Ko. Mệt mỏi lắm rồi, ko muốn làm gì liên quan tới MMO nữa

Votes: 14 11.9%
  • Còn lâu nhé! Cạp, cạp nữa, cạp mãi !!

Votes: 40 33.9%

• Total voters
    118

tjnam0

Senior
Reactions
111
MR
0.000
Làm seoprint đê bạn ơi ngày 5$ là chuyện bt làm lúc nào cũng được mình cũng mới chới được 1 tháng được 3 củ hê hê:binhsua07:
Hồi xưa mình cũng cạp giờ lám seo ngon lành lắm cạp thức khuya ảnh hưởng sức khỏe :binhsua17:

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.847
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chẳng có cái nào ngon,chẳng có cái nào dở,chỉ là cái gì con người ta thích thì họ chẳng bao giở chê đâu

Bé Hư nói rất chuận :m123:

marssram86

Senior
Reactions
263
MR
0.000
-theo nghiệp captcha hơn 1 năm rồi... thời kì hoàng kim của mega 1 tháng cũng khoảng hơn chục chai =.=
-bây giờ tà tà tháng 3,4 chai..." không làm nhiều nữa.. ", vài 3 ngày lại cheat 1h... kiếm vài $ ún cafe ăn sáng..
-giờ bỏ MMO ra ngoài đi làm phục vụ quán Bar rồi...( 3c/thang..chưa tính tiền TIP )..thây kệ cũng tàm tạm. ( suốt ngày ôm máy tính cũng chán )...
nói chung MMO cái nào cũng có cái hay của nó...
p/s chúc ace làm MMO kiếm nhiều xèng nhé.

nghề này thấy nó ngon gấp mấy lần mấy nghề bán cafe , phục vụ ..v.vv

bạn so sánh vậy đâu đúng, cái nào cũng có cái lợi cái hại của nó, chạy bạn cafe phục vụ tuy ít $ hơn nhưng đc cái nó ko hại sức khỏe, mà ngược lại nó còn giúp bạn khỏe hơn nếu đừng tham công làm cả ngày, còn captcha thì lại khác, chỉ ngồi 1 chỗ rất hại cột sống và cổ

- - - Updated - - -

Làm seoprint đê bạn ơi ngày 5$ là chuyện bt làm lúc nào cũng được mình cũng mới chới được 1 tháng được 3 củ hê hê:binhsua07:
Hồi xưa mình cũng cạp giờ lám seo ngon lành lắm cạp thức khuya ảnh hưởng sức khỏe :binhsua17:

mình nói thật captcha ko phải là hại sk, chỉ hại những ng ngồi làm lâu thôi, chứ bạn làm 30' rồi chơi 1 lát 15' sau làm lại thì ăn thua gì, 5$ đối với cạp chỉ tầm 2h30' là đủ rồi

MrLilduck

Junior
Reactions
56
MR
0.000
mới đầu chỉ chơi cho vui... chơi riết thấy kiếm dc thì thấy nó thành cái nghiệp part time luôn rồi :D... thật ra đối những người biết làm captcha cho hiệu quả thì cũng hok tệ đâu... cỡ mấy pro một ngày làm 8 tiếng kiếm > 6 chai 1 tháng là chuyện bình thường... Nhưng mình nói thật sự thì cái này hok thể là 1 nghề nghiệp chính thức dc... Tuy nhiên đã làm rồi thì khó bỏ :D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back