[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

đâụ móa mình ko đc cái nào hoặc toàn cái ko phù hợp

Không phù hợp thì em cũng có 1 đống ra.:) Đừng có dựa vào cái email thông báo của bọn này. Có nhiều cái chỉ có mấy chục hoặc mấy trăm slot thôi. Vừa ra sau 30 giây đến 1 phút là hết mà mail thì phải sau 3-5 phút nó mới gửi có khi còn éo thèm gửi :oops:. Dựa vào mail chỉ ăn được mấy cái trên vai k slot thôi mà mấy cái này có giá dưới 1 GBP.:oops:

Em cứ vừa làm việc vừa để web đấy cho nó tự F5 30s/lần. Có cái là vào làm ấn start luôn :D.

lúc trả lời năm sinh để bao nhiêu tuổi :D. Nên để độ tuổi tầm từ 24, 25 đến 34 nhé. (Bọn UK có vẻ thích khảo sát cái độ tuổi này :rolleyes:). đa phần thôi. Cũng có cái em ko phù hợp do nó yêu cầu tuổi cao hơn
22 : ((

Lưu ý là khảo sát nó ra có SHOT của nó thôi nhé chậm là ko có ăn đâu , VD nó cho 2000 SHOT mà vào nhìn thấy 1234/2000 SHOT là đã có 1234 khảo sát hoàn thành tên 2000 khảo sát nó đưa ra

kiểu này F5 liên tục hoặc lựa thời gian nó ra khảo sát thoai :D

bạn @valiniant để ý dùm nó ra khi nào mình tổng hợp cho dễ nhé , chứ ngồi F5 mệt lắm

Lưu ý là khảo sát nó ra có SHOT của nó thôi nhé chậm là ko có ăn đâu , VD nó cho 2000 SHOT mà vào nhìn thấy 1234/2000 SHOT là đã có 1234 khảo sát hoàn thành tên 2000 khảo sát nó đưa ra

kiểu này F5 liên tục hoặc lựa thời gian nó ra khảo sát thoai :D

bạn @valiniant để ý dùm nó ra khi nào mình tổng hợp cho dễ nhé , chứ ngồi F5 mệt lắm

Em sẽ cố gắng. :D. Chỉ là nhiều cái nó biến mất nhanh lắm. Hôm qua có 2 cái có đúng 10 slot (giá 5gbp). Để auto F5 ấn voà không kịp :oops:.

Khi nào có em ấn vào được em sẽ lên đây báo luôn. Chỉ sợ đến lúc mọi người vào thì đã hết. Cái 1 gbp này đến 2000 slot thì mới kéo dài được đến bây giờ :)

P/s: tốt nhất cứ cái auto f5 vào. Tối về rảnh bật máy lên cho chạy thôi:rolleyes:

của mình.! cơ mà éo đc phát nào 5gbp như bạn post ở trên. ngon vãi...

Attachments

199.4 KB · Views: 39
lúc trả lời năm sinh để bao nhiêu tuổi :D. Nên để độ tuổi tầm từ 24, 25 đến 34 nhé. (Bọn UK có vẻ thích khảo sát cái độ tuổi này :rolleyes:). đa phần thôi. Cũng có cái em ko phù hợp do nó yêu cầu tuổi cao hơn
bác có y/h hay FB j cho e hỏi tí được k

cái này chắc là ngày nào cũng có thì phải các bạn nhỉ..? có điều mình vào nếu ko đúng thời điểm thì ko gặp.

cái này chắc là ngày nào cũng có thì phải các bạn nhỉ..? có điều mình vào nếu ko đúng thời điểm thì ko gặp.

uhm ngày nào cũng có :). Bác nhìn lịch sử của em. Em join vào 21/11. Ngày nào cũng có cái làm.:D Có hôm 24/11 đi hội thảo cả ngày nên ko làm được :oops: (nghe nói hôm 24 có cái giá 9.65 gbp mà tiếc thôi rồi:oops:)

bác có y/h hay FB j cho e hỏi tí được k

Cần hỏi gì cứ hỏi trên này. :). Sẽ có vô vàn người giải đáp. Nếu hỏi về cái prescreen thì em cũng để giống như bác @Cayman9x post trang trước thôi. Chẳng khác mấy đâu :). Các cái nên để như tốt nghiệp tiến sĩ,... thì ở #1 cũng nói rồi :)

Cần hỏi gì cứ hỏi trên này. :). Sẽ có vô vàn người giải đáp. Nếu hỏi về cái prescreen thì em cũng để giống như bác @Cayman9x post trang trước thôi. Chẳng khác mấy đâu :). Các cái nên để như tốt nghiệp tiến sĩ,... thì ở #1 cũng nói rồi :)
khảo sát như thế nào là làm được vậy bác,toàn thấy k đủ điều kiện

khảo sát như thế nào là làm được vậy bác,toàn thấy k đủ điều kiện

điều kiện đủ hay ko là do lúc trả lời cái prescreen mình trả lời thế nào. Thằng đưa khảo sát nó luôn để các tiêu chuẩn cho khảo sát của nó như tốt nghiệp thạc sĩ trở lên độ tuổi từ 25 đến 40, đã lập gia đình hay chưa,.... Rất nhiều. Chỉ cần 1 cái không thoả mãn thì ta sẽ ko đủ điều kiện.

còn một trang khảo sát mình
bạn vào trang này
vivatic.com. cái này thấy có nhiều khảo sát ngon lắm mà mình vào đăng ký thấy có nhiều mục khoai sắn quá. bạn vào thử nếu ok hết thì share cho ae cùng làm. làm đc hết thì pm mình nhé..?

điều kiện đủ hay ko là do lúc trả lời cái prescreen mình trả lời thế nào. Thằng đưa khảo sát nó luôn để các tiêu chuẩn cho khảo sát của nó như tốt nghiệp thạc sĩ trở lên độ tuổi từ 25 đến 40, đã lập gia đình hay chưa,.... Rất nhiều. Chỉ cần 1 cái không thoả mãn thì ta sẽ ko đủ điều kiện.
bây giờ dell cái acc này đi lập acc khác đăng ký lại thông tin liệu có đc không bạn nhỉ.? hôm nọ thấy có bác ăn đc cái 9.65$ ngon voãi..

bây giờ dell cái acc này đi lập acc khác đăng ký lại thông tin liệu có đc không bạn nhỉ.? hôm nọ thấy có bác ăn đc cái 9.65$ ngon voãi..

Nếu bác ko tiếc cái đống tiền đã làm rồi thì del thoải mái. Cái acc ban đầu của em là khai thật thà quá éo được cái nào mà :D. Nhưng lúc đấy chưa có xu nào. Ngay lập tức em del acc thì lập cái mới. Khai thật 50% thôi (nhưng đừng mâu thuẫn quá). :D Thế là ăn được ngon lành đến giờ :)

P/s: del xong dùng chính cái email cũ vẫn đăng ký được. Nhưng phải dùng số đt khác để verify

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week