Khảo sát giới tính của 4rum !

Không ngờ diễn đàn mình nhìu điều thú vị nhỉ ;))
Chắc phải tôn là diễn đàn công bằng nhứt về giới tính :))
ka ka

Không chỉ là nam, nữ, gay, les.

Giới tính phức tạp lắm mấy tình yêu ơi.
Ở Mỹ họ xếp thành 3 nhóm giới tính là Nam, Nữ và Khác.
Nhưng thực ra có rất nhiều loại:
1. Nam: chỉ yêu Nữ.
2.Nữ: chỉ yêu Nam.
3.Gay: boy chỉ yêu boy.Không phải gay nào cũng ẻo lẻ như con gái đâu. Nhiều gay rất men...
4.Les: girl chỉ yêu girl. Les không phải chỉ mạnh mẽ giống con trai đâu nhá.Có les thật xinh...
5.Bi: Con trai( hoặc con gái) vừa yêu con gái, vừa yêu con trai.Trường hợp này đa số là con trai.

Tùy theo hình thức phân loại và phụ thuộc vào các nước mà có các tên giới tính khác nữa.Mình chỉ cung cấp thêm thông tin Bi.

Trường hợp Bi rất hay gặp.Bạn là nam, bạn cứ nghĩ bạn là nam, cứ cho là chỉ yêu con gái. Nhưng thỉnh thoảng bạn lại thích nhìn con trai đẹp trai chẳng hạn, và có thể muốn đi xa hơn...Bạn hãy xem lại mình đi nhé.

Lại thêm 1 số trường hợp là gay, nhưng vì sự kỳ thị của xã hội này nên phải lấy vợ, nên người ta cứ tưởng là bi,... loạn mất.

Nhiều vấn đề quá...

lại còn thể loại thứ 3 và thứ 4 nữa kìa

Giới tính phức tạp lắm mấy tình yêu ơi.
Ở Mỹ họ xếp thành 3 nhóm giới tính là Nam, Nữ và Khác.
Nhưng thực ra có rất nhiều loại:
1. Nam: chỉ yêu Nữ.
2.Nữ: chỉ yêu Nam.
3.Gay: boy chỉ yêu boy.Không phải gay nào cũng ẻo lẻ như con gái đâu. Nhiều gay rất men...
4.Les: girl chỉ yêu girl. Les không phải chỉ mạnh mẽ giống con trai đâu nhá.Có les thật xinh...
5.Bi: Con trai( hoặc con gái) vừa yêu con gái, vừa yêu con trai.Trường hợp này đa số là con trai.

Tùy theo hình thức phân loại và phụ thuộc vào các nước mà có các tên giới tính khác nữa.Mình chỉ cung cấp thêm thông tin Bi.

Trường hợp Bi rất hay gặp.Bạn là nam, bạn cứ nghĩ bạn là nam, cứ cho là chỉ yêu con gái. Nhưng thỉnh thoảng bạn lại thích nhìn con trai đẹp trai chẳng hạn, và có thể muốn đi xa hơn...Bạn hãy xem lại mình đi nhé.

Lại thêm 1 số trường hợp là gay, nhưng vì sự kỳ thị của xã hội này nên phải lấy vợ, nên người ta cứ tưởng là bi,... loạn mất.

Nhiều vấn đề quá...

Vẫn còn thiếu đó bạn!!!
6. thế giới thứ 4: chỉ những người chỉ yêu bản thân mình!!!!!
7. thế giới thứ 5 : chỉ những người yêu đồ vật ... ( 1 số trường hợp kết hôn với đồ vật ..)

Vẫn còn thiếu đó bạn!!!
6. thế giới thứ 4: chỉ những người chỉ yêu bản thân mình!!!!!
7. thế giới thứ 5 : chỉ những người yêu đồ vật ... ( 1 số trường hợp kết hôn với đồ vật ..)

8. thế giới thứ 6 : chỉ những người yêu thú vật ... ( 1 số trường hợp kết hôn với thú vật ..)
mấy bác PTU chắc rành mấy thể loại này, ngựa này, chó này, iu nhìu lắm ;)), phập phập

Tình Hình cần Share 1 em GAY chính hiệu dâm vô đối bệnh hoạn vô cùng , Chú GAY tớ quen ở Hà Nội , đang là Admin của 1 diễn đàn ai cần thổ kèn hay vác cày trên núi thì có 1 chút thông tin em nó

đang đi học U90 nhá , Tên minh , 1 pic em nó show hàng ở trang chuối việt =)) http://chuoivietmagazine.com/

Tình Hình cần Share 1 em GAY chính hiệu dâm vô đối bệnh hoạn vô cùng , Chú GAY tớ quen ở Hà Nội , đang là Admin của 1 diễn đàn ai cần thổ kèn hay vác cày trên núi thì có 1 chút thông tin em nó

đang đi học U90 nhá , Tên minh , 1 pic em nó show hàng ở trang chuối việt =)) http://chuoivietmagazine.com/
Bệnh hoạn quá. Lập cả trang web. Mong rằng có luật xử tử bọn nó :D

hiện khoa học thống kê có 6 giới tính: thuần boy, thuần girl, nửa boy nửa girl, boy thích boy, girl thích girl và 1 kiểu là không thích 1 ai => phi giới tính.

mình nói thật mấy gay đừng buồn nha mình mà gặp gay là mình muốn ói và sợ lắm chạy bõ luôn đoi dép, thế giới đã có boy và girl thì cớ sao lại thêm gay và less chi cho đời nó khổ...

mình nói thật mấy gay đừng buồn nha mình mà gặp gay là mình muốn ói và sợ lắm chạy bõ luôn đoi dép, thế giới đã có boy và girl thì cớ sao lại thêm gay và less chi cho đời nó khổ...
Nếu bạn gặp tụi nó thử hỏi coi mấy đứa đó có được quyền lựa chọn giới tính cho mình không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom