khảo sát thử anh em mmo mấy h thì đi ngủ??/

Anh em captcha thường hoạt động về đêm. Vậy sắp xếp thời gian ngủ sau cho làm việc hiểu quả vậy mọi người

e hèm:binhsua44:...xem nào...mình thỳ có site mới thỳ ngâm cứu thâu đêm...không thỳ ngủ từ 10h cko lành....3h sáng dậy làm cap đến 6h đi học là vừa...

ngủ là gì thế mấy bác.Ngủ nó như thế nào nhỉ?:m083:

Anh em captcha thường hoạt động về đêm. Vậy sắp xếp thời gian ngủ sau cho làm việc hiểu quả vậy mọi người

xin giải đáp cho cậu.

Ban ngày cậu làm gì tớ không biết, và mác nhỏ cho bạn sắp sếp thời gian làm captcha ngon cũng như 1 giấc ngủ phê râu

8h30 hay 9h tối lên giường ngủ, tới 2-3h sáng thì thức làm captcha tới sáng luôn !!

Ngủ 1 ngày 4-5 tiếng là được, không cần ngủ nhiều, ngủ khoa học là như thế đó bạn !

xin giải đáp cho cậu.

Ban ngày cậu làm gì tớ không biết, và mác nhỏ cho bạn sắp sếp thời gian làm captcha ngon cũng như 1 giấc ngủ phê râu

8h30 hay 9h tối lên giường ngủ, tới 2-3h sáng thì thức làm captcha tới sáng luôn !!
Ngủ 1 ngày 4-5 tiếng là được, không cần ngủ nhiều, ngủ khoa học là như thế đó bạn !
tky
Ừh thấy cũng hợp lý. Nhưng mà tính mình vốn lười cứ lúc nào rảnh thì tự ép mình làm thôi. Đợi khi khác chắc sợ lười nữa nhất là đang khuya ngon giấc thì càng lười hơn ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,523
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom