Suggest Khảo sát tool auto MMO mới [thanhps42]

Private group rồi người trong Private group đem tool pub ra thì cũng như ko, chả tin ai được.:p:p
Theo e thì nên nghiên cứu kỹ vấn đề chống crack rồi bán public như trước.:p:p Vì bán Private group thì ít ai biết nên số lượng cũng chả được bao nhiêu.
Bác chú ý đến vấn đề Support cho tốt hơn trước thì cũng chả ai đi crack tool bác đâu.:D:D

Private group rồi người trong Private group đem tool pub ra thì cũng như ko, chả tin ai được.:p:p
Theo e thì nên nghiên cứu kỹ vấn đề chống crack rồi bán public như trước.:p:p Vì bán Private group thì ít ai biết nên số lượng cũng chả được bao nhiêu.
Bác chú ý đến vấn đề Support cho tốt hơn trước thì cũng chả ai đi crack tool bác đâu.:D:D
bác này nói chỉ dc cái chuẩn

Cám ơn thím, e xin típ thu ợ. Vấn đề support lần này e sẽ fix nhiệt tình ợ. Qua 1 lần bây giờ e có kinh nghiệm hơn rồi :p:p:p

e có refund $ chứ có bùng đâu :D:D:D
Ko phải nói về vụ refund mà cái cách của ông thích thì cho sài dịch vụ ko thik là tắt server :mad: Mà lý do thì lại là "Ghét ai đó" :(
Hi vọng comback lần này thay đổi toàn diện như ông nói nha :oops:
P/S : cũng đăng ký 1 slot :D

Tool VinaCaptcha có phần tự random internal với external link(có cả tự chọn domain external) và click. Ko biết tool của thánh làm được trò này ko. Mình cũng thích click trên XPath hay Class hoặc ID hơn để cho nó ổn định, lâu lâu set lại x, y mệt vãi ra

thớt có yahoo hay face ko cho mình xin mình muốn hỏi chút
Mình ko xài yahoo nữa, chỉ xài skype với facebook. Facebook thì mình chỉ add người thân này nọ thôi, chứ ko để làm việc, bạn add skype nha: thanhps42

Tool VinaCaptcha có phần tự random internal với external link(có cả tự chọn domain external) và click. Ko biết tool của thánh làm được trò này ko. Mình cũng thích click trên XPath hay Class hoặc ID hơn để cho nó ổn định, lâu lâu set lại x, y mệt vãi ra
Bất cứ j tool khác có e đều làm dc :D

tool nâng cấp lên à bác, nếu
dùng đc cho ytb thì cho xin 1 slot nhé

Về góp ý thì nên bán theo user ( 1 lần mua thì xài nhiều máy :v ) , group pub , giá <=30$ ( full time) , 5$ (tháng) :D. Giá mềm thôi , là 1 cách chống crack vì mua hàng 9 hãng chênh lệch k nhiều thì sẽ ủng hộ bác nhiều :v :v :v

Hóng tool thánh, mà tool hoạt động nhẹ nhàng như Traffic Click Botz chứ thánh?
chắc vại :rolleyes::rolleyes:

Về góp ý thì nên bán theo user ( 1 lần mua thì xài nhiều máy :v ) , group pub , giá <=30$ ( full time) , 5$ (tháng) :D. Giá mềm thôi , là 1 cách chống crack vì mua hàng 9 hãng chênh lệch k nhiều thì sẽ ủng hộ bác nhiều :v :v :v
mua 1 lần xài nhìu máy mà có $30 full time sao :eek::eek::eek:

30$ mà đòi fulltime =.= bác giỡn vui thật :v

Private, user thôi
bác ợ :D
pub nhiều cũng khổ @@

khi bạn bán thì có ai crack đâu, mà có crack thì post lên sẽ bị xóa ngay, nếu bác bán rẻ rẻ thì rất nhiều ng chịu bỏ tiền ra mua
hàng chất giá rẻ thì ai cũng thích mua mà xài, chứ có ai thích xài crack vừa nhiều lỗi lại nguy cơ dính virus cao

thế nên bạn cứ public đi, pri thì bọn cracker ko crack dc à ? => nhầm to

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week