Khi người yêu cũ các mem MMO đi lấy chồng thì sao !

em đi dự đám cưới ng yêu cũ, Nó ngồi với cô dâu mà cứ nhìn mình, đau hết cả tim. Đã thế còn bị bạn ngồi bên cạnh chọc vào nỗi đau nữa. hix. Ngồi đó mà vẫn phải giả bộ cười hớn hở. Về nhà ôm mặt khóc hu hu. Mặc dù đấy là tình yêu học trò. Thế mà hơn 2 năm rồi, bây giờ gặp lại ko có cảm giác.
Túm lại là em khuyên bác cứ đi, coi như đi để vĩnh biệt 1 tình yêu cũ. Nếu muốn khóc thì về nhà rồi khóc, khóc ở đó cô dâu lại trốn cưới thì khổ thân bác :D

nên tới sớm trước 1-2 ngày để thử máy cô dâu giùm chú rể và về sớm trước đám cưới 1-2 tiếng :binhsua163:

Vài hôm nữa là người iu cũ của mình sẽ lấy chồng . :D công nhận nghe tin này mình vui ghê lắm --- ko phải vì ko thương người ta nữa. Nhưng mừng vì cô ấy đã tìm đc hạnh phúc mới sau 3 năm chia tay ^^

Trước khi làm đám cưới đã gọi thông báo cho mình , mọi người vào đây chia vui với mình nào

------------------ Từ đây trở đi là phần tự kỉ sau 5 phút nghe tin nhé , bây h thì vui như Tết rồi --------------

[video=youtube_share;P8tywXivzHA]http://youtu.be/P8tywXivzHA[/video]

Ngồi trên tầng 7 kí túc xá khi gió đông đang về, ngồi thổi sáo uống rượu trên đó tự mình chúc mừng hạnh phúc cho người yêu .

Cười nhiều để che dấu nỗi đau, khóc ít để trong lòng thôi nhung nhớ.
Đứng trên tầng 7 để cảm nhận cái lạnh của thời tiết cũng là cái lạnh của con tim nhưng ko biết cái nào lạnh hơn.............buồn muốn khóc........vui trong nước mắt,đứng trên tầng 7 kí túc xá để gió làm vơi nỗi buồn để gió lấp đầy chỗ trống để vì sao thấu hiểu con tim để tình yêu của anh bay theo gió khi em đang vui bên người..........
Đây cũng là lí do tại sao lại đứng tầng 7 --- 7 là Thất , Thất là mất ~~ bây h mình đã mất 1 thứ j đó rồi không bik nữa

Tên rec này đụng vào nỗi đau của ta...để cho ta đi thanh thản nào :m077::m077::m077:

đàn ông thì phải nắm đằng chuôi chứ... sao phải đau khổ vì 1 người con gái... người ta đi lấy chồng thì phải mừng cho người ta chứ... nếu muốn giữ người yêu thì phải cày nát sân đê :))

nên tới sớm trước 1-2 ngày để thử máy cô dâu giùm chú rể và về sớm trước đám cưới 1-2 tiếng :binhsua163:
Em cũng đồng ý với bác này, cứ tới sớm xem giúp đc gì rồi lúc đám cưới nên về sớm, ở lại càng thêm khó xử thôi.

Tên rec này đụng vào nỗi đau của ta...để cho ta đi thanh thản nào :m077::m077::m077:

:binhsua168: chị Hinh ah --- đây là người iu của em nha :binhsua163:

---------- Post added at 09:12 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

thế có bác nào xài cách của em ở page 3 không :m131:
M077 ko xài đâu ~~

nếu chưa ấy thì nên đj, nếu ấy rồi thì k nên đi :) nói thẵng các bác đừng chém .!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom