Khiếu nại về việc giải quyết band id member của bạn mirinda và 5tin

Status
Not open for further replies.

suggestion

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Tôi gửi đơn này đến ADMIN của forum mmo4me.com mong được giải quyết. Giải quyết xong tôi sẽ ra đi và không bao giờ tham gia vào forum mmo4me.com nữa!

nick diễn đàn của tôi là
songoku

tôi xin trình bày lại mọi điều như sau:

1. Tôi có spam trả lời 1 câu trong topic của Update tình hình của bạn Mirinda nên bị band 3 ngày.

2. Tôi không biết nên ra lập topic thắc mắc nói là tại sao cái bạn pót bài kế tôi cũng spam mà không bị band sao?

- ngay lúc đó mọi người bắt đầu vào nói tôi bị vậy là đáng còn kêu ca cái gì?

- rồi tôi nói lại là còn bao nhiêu người spam khắp nơi mà sao cứ nói tôi? thì nói tôi mới reg nick mà pót nhiều bài vậy bị band là đúng rồi?

không lẽ tôi pót nhiều bài là đáng bị band à??? tôi không biết tôi hỏi thì bị band à? tôi thấy mọi người đang nói vui tôi nói thêm vào thì bị band à????

--> vậy là tôi ức chế nên cãi nhau với mấy bạn trong đó sau đó nói là tôi sẽ không bao giờ vào lại cái box captcha nữa và trước khi đi tôi đã trù mọi người trong cái topic vào chửi tôi là "... tôi trù cho mọi người bị pic nó band hết, có ít band ít, có nhiều band nhiều... khi nào bị tôi sẽ vào chúc mừng mọi người"

3. sau đó tôi vào lại thì band từ 3 ngày lên thành band forever? tại sao lại làm như vậy? tôi không thấy có rule nào nói là tôi sẽ bị band như vậy? tôi làm vậy là sai nặng lắm sao? phải bị band forever sao??

4. vậy là tôi lập topic ra khiếu nại thì mọi người cứ liên tục nhảy vào chửi tôi? vậy tôi phải im lặng và chịu đừng à? tôi không được nói lại à?

bạn MINRINDA thì không thấy vào giải quyết cho tôi, ngay lúc đó bạn 5tin lại vào nói tôi spam, xúc phạm mod và band tôi.

--> vậy tôi phải làm gì tiếp theo??? tôi lập nick và khiếu nại tiếp thì được chỉ qua suggestion khiếu nại

và tôi qua Suggestion khiếu nại thì không ai vào giải quyết mà mọi người lại tiếp tục lao và chửi tôi? tôi lại phải im lặng hay sao???

sau đó tôi chửi nhau với bọn họ thì MIRINDA và 5Tin vào band tôi và nói tôi chửi bậy nên band? trong khi bao nhiêu người vào chửi tôi (chửi rất tục và thậm tệ thì không bị sao???).

sau đó bạn MIRINDA còn nói là tôi phải ăn năn hối lỗi đi rồi nếu thấy được thì 3 ngày sau vào xin bạn ấy unband nick cho???

VẬY Ở ĐÂY CÓ SỰ CÔNG BẰNG HỞ ADMIN??? tôi phải làm gì lúc đó??? tôi ức chế quá, tôi làm sai thì bị band 3 ngày thôi chứ, sao lại band tôi forever và bắt tôi phải xin xỏ để unband, trong khi bao nhiêu người vào chửi tục tôi thì không ai bị gì cả???

vậy là tôi không kiềm chế được nên từ hôm qua đến giờ cứ đi spam hình 3xxx khắp forum để cho mọi người thấy cuộc chiến đây là do MIRINDA VÀ 5TIN gây ra cuộc chiến này. để có người vào giải quyết cho tôi.

5. Và đến lúc nãy tôi thấy mình có lỗi và đã lập topic vào xin lỗi mọi người trong forum, xin lỗi ADmin, xin lỗi các Moderator và nói sẽ không bao giờ quay lại làm gì rắc rồi cho mmo4me.com nữa. và đề nghị bạn MIRINDA VÀ 5TIN cũng phải vào xin lỗi lại tôi.

vậy mà mọi người lại cứ tiếp tục lao vào chửi tôi là sao??? bọn họ có quyền đó à??? mod có quyền muốn làm gì thì làm à??? muốn chửi ai là chửi sao??? Tôi làm sai, tôi nói sai, tôi xin lỗi mọi người. Người ta xin lỗi đàng hoàng thì cũng cần phải có 1 lời xin lỗi từ phía ngược lại chứ??

TÔI VIẾT ĐƠN NÀY ĐỀ NGHỊ ADMIN GIẢI QUYẾT VIỆC NÀY CHO RÕ RÀNG. TÔI CÓ RA ĐI THÌ CŨNG PHẢI ĐƯỢC MỘT LỜI GIẢI QUYẾT CHO VIỆC NÀY.

CÁM ƠN BẠN ADMIN NHIỀU

Sao lại unban??? gây ra đủ chuyện rồi cứ khiếu nại là dc unban??
Bây giờ chỉ cần xem xét lại bnhiu tội là banned đúng theo luật thôi
Spam (bao nhiêu ngày) + post xxxx (bnhiu ngày) + chửi bậy (bnhiu ngày)
Còn ai mà bạn ấy thấy chửi tục nặng nề j thì đưa bằng chứng ra để xử lí luôn,
Công bằng, ok?

MÌNH KHÔNG CẦN ĐƯỢC UNBAND! MÌNH SẼ RỜI KHỎI FORUM NÀY! nghe bạn nói mình cảm thấy thật sự rất bức xúc, ok, bạn kêu ADMIN vào xem thử trong
286 bài post của nick songoku mình có chửi ai? đụng chạm đến ai không?

rồi nói ADMIN xem lại từng page một trong topic của từng nick songoku2, songoku3, songoku4 thử xem ai mới là người gây sự trước? ai mới là người chửi tục trước? ai mới là người sai? vậy là biết liền mà!

Last edited by a moderator:
uytinlagi 15 t ah :(, hix hix

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 04:02 PM ----------

toàn ranh con đi SCAM ko nhỉ :|, nhocknhut cũng cỡ tủi thằng uytinlagi .... mới ba lớn đã làm chó dại rồi :(

Upvote 0

---------- Post added at 04:02 PM ---------- Previous post was at 04:02 PM ----------

toàn ranh con đi SCAM ko nhỉ :|, nhocknhut cũng cỡ tủi thằng uytinlagi .... mới ba lớn đã làm chó dại rồi :(

:m131:

Upvote 0
sao em ghi thiếu cái dòng " 1 forum mà ko có sự công bằng trong đó thì tất cả thành viên đều như nhau cả thôi, dù tôi có muốn ở lại cũng ko đc nữa " vs câu nói này thì mod banned vĩnh viễn là quá hợp lẽ rồi

Upvote 0

Ủa , điều kiện làm 1 tên scam là phải có râu và trên 15 tuổi hả bác ?

Upvote 0
Nếu thật sự ban vĩnh viễn mà ko đưa lý do thì MOD sai rồi. Mấy ông polime vào điều tra lại xem nào. Bao che kiện lên amin :D

Upvote 0
Nếu thật sự ban vĩnh viễn mà ko đưa lý do thì MOD sai rồi. Mấy ông polime vào điều tra lại xem nào. Bao che kiện lên amin :D

5tin nhắc nhở vài lần , có lý do, mọi người trong box capt có onl tối qua đều rõ nhé. Nhưng ý mình là để cho nhóc ấy ra đi bình yên. Cho nhóc ấy cơ hội nghe " giải thích" của các Mod. Tiện thể nhờ mọi người xác nhận nhóc này có phải là nguyenhuyhoang + uytinlagi ko? Nếu phải thì em có việc riêng muốn " tâm sự " với nhóc.

Upvote 0
mod nói chuyện nv mới phải chứ. mới khiến mọi người phục chứ.

Chuẩn rồi.
Mình thấy việc này cũng đâu có to tát gì!!!
Ai cũng có sai lầm,quan trọng là biết nhận sai,đó mới là NGƯỜI.
đã là người thì luôn đề cao tinh thần nhân đạo. chứ ko phải hễ 1 cái là chém nhau như thế.
những bạn (tự hiểu) còn lâu mới vứt bỏ phần con ra khỏi phần người nếu cứ cư xử như loài vật như thế nhé.

hễ sa cơ là bị kẻ khác lao vào xâu xé. làm cho ng ta ko còn hướng đi, dồn vào đường cùng thì ..... ắt xảy ra những chn vừa rồi thôi.
ko coment nữa việc này đối vs ta tới đây dừng được rồi!

Upvote 0
bạn ngồi giữa gia đình bạn có anh chị cha mẹ , muốn nói rõ 1 khúc mắc nào đó nhưng lại cái thái độ láo xược ko tôn trọng
-Vậy cha mẹ và anh chị bạn quay lại năn nĩ bạn nc đàng hoàng à
-sao lắm nick clone vào cm " chất " thể nhỡ

Upvote 0

phó công an với trưởng công an đâu oy, vào dìu tra kia :binhsua161:
nhân dân :binhsua80:
mà seo ko thấy vậy :binhsua36:

Upvote 0
Ủa , điều kiện làm 1 tên scam là phải có râu và trên 15 tuổi hả bác ?

thằng này chưa đủ trình như uytinlagi đâu
thằng uytinlagi nói chuyện lập luận rất chặt chẻ khó mà bắt đc nó,nhưng cũng có thể nó nhiều style

Upvote 0
hậu quả của những bạn ko biết gì củng spam
thấy bạn này khiếu nại cũng nhiều rùi mà ko biết vụ gì ko dám cf gì
mong mod + những người liên quan giải quyết thỏa đang sự việc
thanks

Upvote 0
bạn viết bài này nói chung quy,bạn cũng muốn mod giải thích là 1,kêu mod phải xin lỗi bạn là 2,vậy bạn vẫn cay cú,thế thôi bạn lập làm gì cho mất công?,rồi Mod vào sẽ không xin lỗi bạn,bạn càng cay cú,và như bạn nói bạn sẽ post nhiều xxx hơn nữa =)),và có mấy bạn nói là,thôi nó nhỏ tha cho nó ?,ủa nó nhỏ mà nó không tôn trọng người khác,vậy thì người khác cần quái gì tôn trọng nó,nếu bạn đã quyết định ra đi,thì hãy ra đi trong âm thầm,đừng có viện cái cớ ra đi để lập thêm 2-3 topic đấy chỉ chứng tỏ bạn càng cay cú mà thôi,và sẽ "Không Mod Nào Xin Lỗi Bạn Vì Họ Không Có Lỗi"

Ok! Tội Của Bạn Nặng lắm!

Upvote 0
đã là người thì luôn đề cao tinh thần nhân đạo. chứ ko phải hễ 1 cái là chém nhau như thế.
những bạn (tự hiểu) còn lâu mới vứt bỏ phần con ra khỏi phần người nếu cứ cư xử như loài vật như thế nhé.

hễ sa cơ là bị kẻ khác lao vào xâu xé. làm cho ng ta ko còn hướng đi, dồn vào đường cùng thì ..... ắt xảy ra những chn vừa rồi thôi.
ko coment nữa việc này đối vs ta tới đây dừng được rồi!
thanks cho bác 1 cái nè...mà nhấn cí thanks ko được hiiii đành nói miệng
phần CON vẫn đứng trước phần NGƯỜI trong 2 từ " con người"

Upvote 0
Thớt này: nói dài là nói dai, nói dai là nói dại

Upvote 0
bạn đừng nên cay cú làm gì ! vì nói chuyện ảo trên mạng chỉ làm con người ức chế nhau màk thôi ! màk ai cũng thíck nói siêng nói xỏ chém gió cho người khác ức chế ! 1 điều nhịn chín điều lành bạn ơi ^^! đừng làm to chuyện nữa

Upvote 0
Chuyện....
Toàn đâu đâu....
Người có trách nhiệm thì vào thanks cái rồi ra...
Còn người không có trách nhiệm thì nói ra nói vào....
Thấy vấn đề cũng chẳng có gì to tác mà làm cho lắm vào xong đâu lại vào đấy...
Mod vẫn là mod, mem vẫn bị ban.... Mà hình như có 1 lần ngoại lệ là Mem được unban và Mod bị ban thì phải
Lâu quá quên rồi....

Nhắc ku em : em im lặng giúp anh qua sáng mai được không !? Em cứ léo nhéo mãi cũng chẳng giải quyết được gì. Trong khi Admin thì đang có việc chưa vào được mà em cứ làm rối lên như vậy thật không hay cho em đâu.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week