• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Khóa học YouTube Secrets Alunhill

Status
Not open for further replies.
èo, cái này là bán tut trá hình rồi, mmo hình như cấm mà ta, nếu topic này mà live vài ngày, chắc m cũng phải mở topic để sell tut quá.
chẳng qua cách dùng từ khác thôi chứ vậy là đang sell tut roài. đúng không @legialoc
đọc kỹ nha.TÚT TÍT j ở đây :D

mình nói thật chơi YTB này nếu chơi fake thì chỉ có hên xui, còn chơi thật = chính khả năng tự làm video thì tùy vào bản thân mỗi người biết chơi nội dung nào cho hay hay ko thôi, học hành gì nhỉ lý thuyết mình có 1 đóng mà thấy đọc rồi vẫn vậy
phải vào report, ah quên like cho bạn phát.
cậu có tài liệu vài trăm $ kia, đã áp dụng được ít nào chưa? lợi nhuận đạt được hoặc thu về đã bằng 1/2 số bỏ ra chưa?hay chơi thật thấy cực quá nên đem sell
ah mà quên c bỏ ra số tiền vài trăm $ để mua hay lượm ở đâu vô đây sell?
Nghe có vẻ gato nhưng thật sự chỉ muốn hỏi như vậy, btw, vẫn chúc bạn đông khách. newbie thì luôn cần những gì chưa biết mà.

Cái này cũng bán sao ta . Thế mình có như của thớt mình cũng làm topic bán đc ko . Hay free cho a e học hỏi :D:D

chiều này tớ sẽ ngừng bán nhé.còn chuyện ai đem free hay không thì đừng thấy tớ đem ra bán rồi mới nói này nọ bạn tốt thì bạn cứ free cho mọi người đi.. cũng có mấy người mua rồi nên sẽ close toppic chiều này.

phải vào report, ah quên like cho bạn phát.
cậu có tài liệu vài trăm $ kia, đã áp dụng được ít nào chưa? lợi nhuận đạt được hoặc thu về đã bằng 1/2 số bỏ ra chưa?hay chơi thật thấy cực quá nên đem sell
ah mà quên c bỏ ra số tiền vài trăm $ để mua hay lượm ở đâu vô đây sell?
Nghe có vẻ gato nhưng thật sự chỉ muốn hỏi như vậy, btw, vẫn chúc bạn đông khách. newbie thì luôn cần những gì chưa biết mà.
đây là khóa học do họ dạy ra tớ có nên muốn san sẽ cho mọi người học hỏi với giá rất rẻ rồi.còn nói như cậu chắc một lớp học 100% học sinh giỏi toàn diện quá :D
Lượm thì cậu lượm tớ xem nào :))

Cái gì cũng có giá của nó. Một khóa học ai đam mê thì theo được thôi. Một lớp không thể ai cũng giống nhau về năng lực và đam mê cả > thành công của mỗi người là khác nhau. Tùy ở mỗi người thôi.

Cái gì cũng có giá của nó. Một khóa học ai đam mê thì theo được thôi. Một lớp không thể ai cũng giống nhau về năng lực và đam mê cả > thành công của mỗi người là khác nhau. Tùy ở mỗi người thôi.

Thanks cậu :))

Ai giỏi thì share free đi

người ta mất nhiều tiền buy, sell lại với giá rẻ thì có gì sai
cả 2 đều có lợi, người bán thu về ít vốn, người muốn học thử đc mua giá rẻ

toàn anh hùng bàn phím...

Khóa học có giá đàng hoàng và thớt share lại giá tốt cho ae, đc voi đòi tiên, ở đâu ra mà free, đời chả thằng nào cho không thằng nào cái gì cả. Muốn học 1 là tự tìm hiểu, 2 là bỏ tiền. Cái gì cũng có giá của nó!

Khóa học có giá đàng hoàng và thớt share lại giá tốt cho ae, đc voi đòi tiên, ở đâu ra mà free, đời chả thằng nào cho không thằng nào cái gì cả. Muốn học 1 là tự tìm hiểu, 2 là bỏ tiền. Cái gì cũng có giá của nó!
uh đây là khóa học đàng hoàng dc cả ngìn người trên thế giới cùng học chứ không phải của free j lấy đâu hết.ai nghĩ mình lượm lặt thì cho vào acc của mình trong udemy.com xem khóa học mình đang theo học.

cho hỏi khóa này không biết chút tiếng anh,có tham gian không
mà chơi cái gì 1 tháng kiếm 2k
YouTube Secrets: How I Make $2,000 A Month - And No Filming!
khóa học này có mang lại lợi ích kiếm ăn lâu dài không?
hay bày xong vứt đó?
ai chứng minh cậu điều đó?
có bảo hiểm không?
mmo ai cũng sợ scam ?
cậu làm 1 điều cho anh em tin đi?
mình sẽ theo học nếu nó kiếm ra tiền
và bỏ ra số tiền đó học

=====>mmo ai cũng sợ điều đó,hãy chứng minh cho anh em coi

hay bày xong vứt đó?
có bảo hiểm không?
mmo ai cũng sợ scam ?
và bỏ ra số tiền đó học

cậu xem xong thì cậu sẽ biết khả năng của cậu đến mức nào tùy theo năng lực của mình nữa cậu ơi
cái này như là cần câu vậy câu được cá hay không là tùy ở cậu thôi trên đời không có gì là chắc chắn 100% cả mà cậu
có mấy người đã mua nếu scam thì đã có report rồi cậu
câu không tin thì tớ cho temview khóa học để chắc chắn

hay bày xong vứt đó?
có bảo hiểm không?
mmo ai cũng sợ scam ?
và bỏ ra số tiền đó học

Ko phải ai học cũng kiếm đc $ , liều ăn nhiều bởi vậy , mmovn toàn chờ cái ăn sẵn

Ko phải ai học cũng kiếm đc $ , liều ăn nhiều bởi vậy , mmovn toàn chờ cái ăn sẵn
khóa học ngta mấy trăm $ cứ muốn free:)) ai mua không mua thì chiều cũng close toppic thôi.thanks cậu

Thớt không ép ai vào mua nên đừng nói lời cay đắng. Cái này là Tài Liệu Khóa Học chứ có phải tut gì đâu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week