Khoe 2 Cờ Hó 4 tháng tuổi với chị em :v

con Pit đang nằm lên cai dây đu à :D
Uh mua quả bóng có dây, giật với nó cho nó tập cắn. :D
Lúc nào ko có thời gian thì thả 2 con ra mỗi con 1 đầu nó giật với nhau :v

Loại này ko có mỡ nha :D... Ko ăn mỡ.
Chế độ ăn của nó chỉ có: cổ gà, thịt bò và rau. Bé thế này mỗi ngày 1 con đớp hết 10 WMZ :( .. Lớn lên thì tầm 25z/1 ngày :v
vc chó bác bá vãi 1 ngày ăn bằng 1 tuần của mấy bạn sv @.@

Loại này ko có mỡ nha :D... Ko ăn mỡ.
Chế độ ăn của nó chỉ có: cổ gà, thịt bò và rau. Bé thế này mỗi ngày 1 con đớp hết 10 WMZ :( .. Lớn lên thì tầm 25z/1 ngày :v
Thế thì chuẩn bị cày z đi :)

Pit nhà bác có biết leo lên bồn c đi wc,lau chùi chân trước khi vào nhà,gọi chủ đi ngủ (kết nhất cái này.mình chưa ngủ,em nó ngồi chờ,đôi lúc ngủ gật bên cạnh),khoái dc chụp hình..ko.Rio nhà em nó nt đó,có tội là giống rẻ tiền.

bác giàu vãi v. 25$/ngày v là lúc nó lớn hết 30 củ mỗi con r -_- @@

mẹ, 2 con ăn 1 ngày bằng cmn 1 tuần ăn của em

vc chó bác bá vãi 1 ngày ăn bằng 1 tuần của mấy bạn sv @.@

Thật ra thì Pitpull nó ăn tạp, cho ăn gì nó cũng ăn. Nhưng nếu nuôi như chó bọ thì phí chó ^_^.
Mình đang nuôi đúng chế độ cho nó max size, chứ nuôi như chó bọ thì nó trưởng thành chỉ đc khoảng 30 - 35kg. Nuôi chuẩn đúng chế độ thì sau nó đc tầm 50~65kg.
Rồi nếu nuôi chơi thôi thì ko tốn, còn mình nuôi chọi nên nó tốn.
Ngày 1 bữa cổ gà xay nhừ cho ít cơm và nhiều rau vào, còn lại là chén: 3 bữa sữa + thức ăn khô thả vào bát sữa, 1 ống canxi,2 ống thanh nhiệt, 5 viên khoáng chất. Gặm xương nhân tạo và 0.5 kg thịt bò (đây là chó con). --> 10 WMZ /1 ngày.
Sau nó lớn thì mỗi con nguốn hơn vì tốn thêm nhiều thịt bò hơn và tốn tiền mua doping của Nga cho nó uống cho nó cơ bắp phát triển như lực sĩ :( --> 25 Z /1 ngày.

:(:(:(:(:(:(:(

Ảnh sex kìa các bác, hở chả chim ra nữa. Report mod vào baned đi thôi

Con này tên Bull :D

War dc hok nhĩ :p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,717
Latest member
voi1lokuto

Most discussed of week