Event Khoe 2 đệ tử gà offers!

Status
Not open for further replies.
lặn lội khắp các top tuyển đệ tử mà không có ai chịu thu nhận cả
:(
:mad: chừng nào bỏ thèng người yêu đi:mad: Heo mới nhận:confused: chứ nhận giờ có ngày bị ăn a xít thì seo:D

cho 1 slot nữ nè
mình nhìu bạn nữ chăm chỉ cần cù siêng năng kêu làm j làm đó :D

chúc mừng cả sư phụ lẫn đệ tử nhé, kiếm nhiều tiền rồi làm nhiều event cho anh em forum đc nhờ :rolleyes::rolleyes:

đệ tử thì là à @thachthao , hóng cái 5$ :)

lặn lội khắp các top tuyển đệ tử mà không có ai chịu thu nhận cả
:(
tùy duyên thôi, vì họ tuyển người làm ko phải thích tuyển là tuyển mà họ phải tin tưởng bạn trước, vì phải send tut qua mà, MMO sợ nhất tut bị pub nên khi tuyển ng làm phải cẩn thận cũng đúng

tùy duyên thôi, vì họ tuyển người làm ko phải thích tuyển là tuyển mà họ phải tin tưởng bạn trước, vì phải send tut qua mà, MMO sợ nhất tut bị pub nên khi tuyển ng làm phải cẩn thận cũng đúng
like câu " tuỳ duyên " :D

mình nghĩ SMod nên cho thêm giải đặc biệt
Do có thể có nhiều người đoán trùng đáp án giải nhất nên cho thêm random những người đó để được 2 đệ tử của SMod nhận làm đệ tử :D

e cũng thấy vậy:) dân cap nên hiểu nhau, cứ cho mọi chuyện tự nhiên:)

moá , mình ăn học 4.5 năm ra không bằng người ta ôm cái máy tinh , buồn đời :(
E cũng nghĩ như bác hic hic

thu nhập khủng như vậy , nhưng mà đấy mới là chỉ riêng mảng offers thôi , chưa phải là tất cả :confused:

Các bác tag em khủng quá, alerts về nãy giờ, :oops:
Post cái proof 1 con off bé bỏng làm đc lúc 10h51 phút trưa nay lên góp vui (giờ bận việc nên nghỉ rồi ko có làm)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week