Khoe bảo kiếm mới sắm :v ...

GhinLop

Senior
Reactions
356
MR
0.000
tất rưỡi của thớt đụng vào bảo kiếm là rớt

Chuẩn đét, Kirito :v ... Mua ở shop bên TW đấy, bên đó luật nó cho phép bán vi dạng này xếp vào replica WP, cửa hàng COSPLAY xếp đủ loại luôn, toàn thép ko ghỉ .. Hỏi tụi VN airline thì nó cho gửi về kiểu ký gửi hành lý, theo luật là đc gửi về như thường :v
bạn mua hết nhiêu vậy

jack1993

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình có xưởng gỗ! làm kiếm này bán có khả thi không các bác

mình có xưởng gỗ! làm kiếm này bán có khả thi không các bác
Chả biết đc, tụi Cosplay ở VN toàn chơi kiếm gỗ với kiếp xốp, ko kiếm đc kiếm bằng kim loại ko ghỉ như bên TW đâu :v .. Con này về VN hét giá gấp 10 lần bên đó vẫn bán đc đấy ;v

Chả biết đc, tụi Cosplay ở VN toàn chơi kiếm gỗ với kiếp xốp, ko kiếm đc kiếm bằng kim loại ko ghỉ như bên TW đâu :v .. Con này về VN hét giá gấp 10 lần bên đó vẫn bán đc đấy ;v
dễ hiểu mà ở VN sao dám cầm kiếm thật ra ngoài đường chơi được, mình thích súng nhưng giá khá cao với hình như ko ai dám ship về cả

dễ hiểu mà ở VN sao dám cầm kiếm thật ra ngoài đường chơi được, mình thích súng nhưng giá khá cao với hình như ko ai dám ship về cả
AIRSOFT ở VN vẫn có nhiều CLB chơi mà, có điều giá chát lắm, vi ship đc về toàn phải đi đường dây riêng, fee cũng cao, chả đi chính ngạch đc. Bắn đau phết đấy :v

moneybiz

Junior
Reactions
108
MR
0.000
Airsoft ngày xưa 9kg của tiệp bắn cũng thích lắm,nhưng giờ cũ vứt hoặc bán ve chai hết,với lại chẳng còn thòi gian đi chơi như thời trẻ trâu nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,288
Latest member
phuc96z

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week