Khoe đàn cờ hó sau 1 năm vất vả - Kiếm 40 củ ngọt :v

Reactions
659
MR
1.674
Chat with me via Skype
Cho ăn ko đủ chất nó đã dặt dẹo -> sinh bệnh và có thể tẻo. Noi gì cho ăn cuz kaka.

Vào các CLB nuôi chó rao bán ra phố, đa số nuôi ở quê chứ như HN - SG nhà to = cái lỗ mũi nuôi sao đc.

shit là món ăn ưa thích của nó mà,có thể nó cũng đầy đủ dưỡng chất ấy chứ :D:D

duongnd1980

Legendary
Kindness
Verified
Reactions
4,703
MR
0.003
$963.88
Services
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Nuôi chó này thì thích thật đấy trông nhà thì khỏi chê nhưng các bạn biết @DoctorXuan cũng cực khổ cỡ nào hok 1 ngày phải tập cho chó chạy cả 10 cây số cho nên giờ 2 cái đùi chú ấy như cây đa rồi. Minh nghèo hok dám nuôi chó này chỉ dám nuôi gà ngắn ngày cho tiện 1 tháng là xuất chuồng dc rồi

DoctorXuan

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
1,865
MR
0.003
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Nuôi chó này thì thích thật đấy trông nhà thì khỏi chê nhưng các bạn biết @DoctorXuan cũng cực khổ cỡ nào hok 1 ngày phải tập cho chó chạy cả 10 cây số cho nên giờ 2 cái đùi chú ấy như cây đa rồi. Minh nghèo hok dám nuôi chó này chỉ dám nuôi gà ngắn ngày cho tiện 1 tháng là xuất chuồng dc rồi

haha ông anh vẫn nhớ vụ ngày phải dẫn chó chạy 10km tập thể lực cả người lẫn chó ha :v ..
Mấy hôm nay oi bức quá nên về thành dưỡng thương rồi :v

BTW, ai lười thì đi xe đạp điện dong chó chạy cũng đc, mềnh muốn luyện nội công nên mới chạy cùng cờ hó thôi :v

tongchuongly

Banned
Reactions
264
MR
1.043

Chăn gà hay dịch cúm lắm cũng sợ

trongvu1

Junior
Reactions
3
MR
0.000
trước tết năm ngoái thằng e mình cũng nuôi cả năm đàn rott, xong ngủ quên lười k cho đi tiêm chết cả đàn 6 con, bây giờ nó vẫn đang ám ảnh :))

trước tết năm ngoái thằng e mình cũng nuôi cả năm đàn rott, xong ngủ quên lười k cho đi tiêm chết cả đàn 6 con, bây giờ nó vẫn đang ám ảnh :))
Sao ko tiêm phòng cho chó con?
45 ngày tuổi phải tiêm mũi 1 rồi, 60 ngày tiêm mũi 2, 75 ngày tiêm mũi 3.
Nếu ko dính Care với Bravo thì thánh cứu ... chết gàn như 100%

Vụ này thì cái thằng nuôi chó ko phải chủ nhé, ít nhất với mấy con chó thì thằng đó ko phải chủ của nó.
Thằng này đi mua chó to về làm kinh tế, nó mua chó to về phối và cho đẻ chó con để bán, cơ mà chó dữ thì nó chỉ trung thành với ai nuôi nó từ bé. Hàng ngày lúc cho ăn thì nó ăn thôi, có thể với con chó thì cái thằng cho ăn là nô lệ phục vụ nó, lúc cuồng lên rồi nó bem hết ^^.
Đã chơi thì phải nuôi từ bé, chăm sóc dạy bảo đầy đủ, ko thì ngất đấy. May cho ôn con trong clip là mấy con này ko phải pitbull hay Dogo, nếu là 4 con pitbull hoặc dogo thí nó ngất cmnr.

loihen1987

Hero
Reactions
1,057
MR
1.170
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đi xúc thật à? Trước khi xúc thì tham khảo giá qua các Pro chuyên nuôi bulldog ở HN đã. Để PM số đt họ cho @@.
hix. đặt cọc 5tr rồi, 10 ngày sau lấy chó! thích là xúc luôn, k quan trọng giá cả

soonlove

MMO4ME United
Trader
Trusted 3
Reactions
1,488
MR
1.674
$1,040.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Bác ấy nuôi cả đàn, ko lẽ ngồi chờ nó kêu. Phải có biện pháp hay cách gì đó chớ :D:D
Chắc tính code auto đây mà :D 4 con tháng hết 24c, 1 năm gần 300c mỗi tiền ăn ko @@, tính nuôi chơi mà sao thấy tốn kém ghê quá :confused:

Chắc tính code auto đây mà :D 4 con tháng hết 24c, 1 năm gần 300c mỗi tiền ăn ko @@, tính nuôi chơi mà sao thấy tốn kém ghê quá :confused:
Hi đó là chế độ bình thường đó, các đại gia nuôi toàn 400k /1 ngày, mình nuôi chỉ 1 con đực đc chế độ 200k /1 ngày, con cái đc chế độ 100k, nuôi 2 con thôi :).
Con đực nuôi làm chó cảnh vệ. Nuôi nhiều con tiền đâu ra.

hix. đặt cọc 5tr rồi, 10 ngày sau lấy chó! thích là xúc luôn, k quan trọng giá cả
OK nhớ hỏi nó chó tiêm phòng chưa nhé, rồi nếu tiêm rồi xin sổ tiêm mình sẽ tư vấn cho nuôi, đảm bảo cho khỏe đẹp nhất đất HN :v

Hi đó là chế độ bình thường đó, các đại gia nuôi toàn 400k /1 ngày, mình nuôi chỉ 1 con đực đc chế độ 200k /1 ngày, con cái đc chế độ 100k, nuôi 2 con thôi :).
Con đực nuôi làm chó cảnh vệ. Nuôi nhiều con tiền đâu ra.

OK nhớ hỏi nó chó tiêm phòng chưa nhé, rồi nếu tiêm rồi xin sổ tiêm mình sẽ tư vấn cho nuôi, đảm bảo cho khỏe đẹp nhất đất HN :v
ok tình yêu, hàng về mình sẽ chụp ảnh em nó để cậu tư vấn

Tính ra cũng k lãi lắm đâu, nên các ông đừng có ham, muốn làm ít ra cũng phải đam mê và hiểu chó đã nhé
Nếu chỉ nuôi 1 đực 1 cái sẽ ko có lãi vì phải mất tiền nuôi chó đực, muốn có lãi chỉ nuôi chó cái thôi bạn, mỗi con cái 1 năm đẻ 2 phát, và nuôi liền lúc 2 ~3 con chó cái thì sẽ thấy lãi nhiều.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week