Khoe máy mới mua về Captcha cho speed nó cao !

DoctorXuan

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
1,865
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Chán con 15"6 inch nên đã ném cho sư phụ xài roài. Mới lấy con 17 inch full HD ko che chống lóa :v
4D9lP9laU9_MArjG6vVw09idCev_MaesV8sMVRgICQs=w1079-h631-no

Mua 2 cái đc tặng 2 em thú nhồi bông và 2 cái code DotA trị giá $40 /1 hêhe, mềnh ko chơi DotA2 mà chơi cửu dâm chân kinh USA mới đau:
pgLmeZNBqIMG4c1HS1OrBE2wi7fo7M_INygcKLtlR9g=w842-h631-no

Hố hố: https://www.eclubstore.com/index.ph...23&pid=22&title=DOTA_2_NATURE'S_PROPHET_PLUSH

Tình hình capt bằng alienware ko năng xuât lắm, sư phụ của mình khuyên mình mua con này về Capt, dự ngày cũng đc $5.
Các Pro capt cho ý kiến xem có đc ko, trong 3 ngày đc đổi sản phẩm khác nếu ko thích :cool:

5iwyIcSTBYxOm6Zx8_8DXSDdhsUsmcu-FlsjGq0qJ7I=w842-h631-no

H-iNvFj7qcbcCYV32aK1zsNgELVbegkvGZTObVmjLC0=w842-h631-no

oXLi1HfMe8b4FO0WLY9uzixy2uW3IANycGrEzcoKgwY=w842-h631-no

kwC5X9HSC-Kx3OVR92_5U0plLKPoB-qOdkwLDBRIKUo=w842-h631-no

WB0gs2u-vT-jsYAqhf8a2iEO4FGgoDF-pcpWbNYMroo=w842-h631-no

R5RcSRBJjEWY2x-m7ZEPPgxFMA0uR_h5T0PzEsHVkbw=w474-h631-no

:D:D:D:D:D:D:D:D:D
:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:
;););););););););)

Last edited:
Ui ngon, dư này là mơ ước của pao người roài cụ ơi :)

con này hình như trên 30tr phải k bác ơi, theo e bbiét nó hơn dòng 2 mấy triệu ở cái logo đúng ko, 2x tr (logo chữ msi), còn trên 30tr (hình con rồng nek)

Sư phụ mình bảo con đấy năng suất cũng không khá hơn alienware là bao, sư phụ mình bảo mua con này về gõ captcha mới có năng suất đủ ăn qua ngày:

Đùa chứ con bác ngon thế, em thèm chảy dãi

con này hình như trên 30tr phải k bác ơi, theo e bbiét nó hơn dòng 2 mấy triệu ở cái logo đúng ko, 2x tr (logo chữ msi), còn trên 30tr (hình con rồng nek)
30.3t thôi bạn, máy capt thì thế thôi :D

Hix, biết bao giờ mới mua dc con này
@RuaVietGroup @vgroupbosskiet tụi bay vào mà học tập, đời làm thuê như tụi mình biết khi nào mua nổi, GATO quá
Mình Capt 1 năm và đã mua đc em này đấy ... Cứ quay tay nhiều là mua đc. Chắc mấy bác nuôi bồ nhí hết tiền :cool:

Đánh dấu mục tiêu phấn đấu. 1 ngày không xa sẽ rước em ấy về nhà và khoe với anh em :D

Cho xin full name con này bác thớt ơi
e cũng tính mua con 21 triệu thôi, nó kém hơn con của bác về ttương hiệu còn tính năng nó cũng gần như nhau phải ko bác, tư vấn e phát :p
Bác cho e tên con bác nói với

Mình Capt 1 năm và đã mua đc em này đấy ... Cứ quay tay nhiều là mua đc. Chắc mấy bác nuôi bồ nhí hết tiền :cool:
Chọc cho vui đấy chứ tao cũng nể trình hiểu biết về dev của mày lắm đấy, tiếc là tao bỏ ko đi theo nó chứ ko thì có nhiều thứ để đàm đạo :D Lolicon Forever :D

Chọc cho vui đấy chứ tao cũng nể trình hiểu biết về dev của mày lắm đấy, tiếc là tao bỏ ko đi theo nó chứ ko thì có nhiều thứ để đàm đạo :D Lolicon Forever :D
Đang cố lên software engineer bác ơi :D, 3x rồi vẫn phải học :(
Vụ Lolicon thì khi nào iêm ăn cơm nhà nước bác nhớ thăm nuôi e nhé :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week