Khởi động dự án build tool dành cho web-ip

tzzmzzo

Senior
Reactions
316
MR
0.001
giỏi ghê ta. :binhsua136: mà sao bác này chưa đi ak. hay đi rùi nhưng vương vấn a e mmo. chắc viết tool này để tặng a e đây

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
tool này cho thuê 1 tháng 20WMR...mua đông đấy....còn 30% nữa /.....việt nam toàn nhân tài không....coi chứ webip cấm ip việt nam luôn đấy////

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Các bác lưu ý dùm em! Cái này ko phải auto gì cả nha! Nó chỉ hổ trợ các bác các công việc như! Tử Mở các trang job mà các bác đã lựa sẵn từ trước. Chạy trang web mà nhiệm vụ yêu cầu. Từ copy các info mặc định như: IP, 3 URL của web làm job. Ngoài ra, tính năng tự click vào GA thì em chưa thêm vào, nhưng bù lại thêm chức năng copy nhanh URL mà các bác đã click vào GA bằng 1 phím tắt hoặc 1 nút :| (thêm vào chẳng khác nào cheat cả _ _!)
Ngày đuầ thì chưa dùng tool dc vì các bác phải cập nhật các info mà nó cần điền vào các file *.txt (* ở đâu là số thứ tự từ 1 - 100) trong thư mục data! Sao khi các bác đã làm đầy đủ thì mấy ngày sau chỉ việc chạy tool và chọn Job cần làm thì ìno sẽ tự cập nhật và copy lun! Lúc đó các bác chỉ cần paste vào khung trả job, rồi click tiếp GA để lấy link và paste vào lần nữa là ok :)
--------------------------------
Riêng phiên bản đầu em ko thương mại đâu các bác đừng lo ^^! Ai có lòng thì donate 1 ít ủng hộ là em cám ơn rồi!

Phiên bản thương mại sẽ dành cho các bác nào mún tuyển mem làm việc ngoài giờ thôi (Giống captcha vậy)

iphone4s

Hero
Reactions
1,259
MR
0.004
Riêng phiên bản đầu em ko thương mại đâu các bác đừng lo ^^! Ai có lòng thì donate 1 ít ủng hộ là em cám ơn rồi!

Phiên bản thương mại sẽ dành cho các bác nào mún tuyển mem làm việc ngoài giờ thôi (Giống captcha vậy)

đt free nhá sp :binhsua39:

Các bác lưu ý dùm em! Cái này ko phải auto gì cả nha! Nó chỉ hổ trợ các bác các công việc như! Tử Mở các trang job mà các bác đã lựa sẵn từ trước. Chạy trang web mà nhiệm vụ yêu cầu. Từ copy các info mặc định như: IP, 3 URL của web làm job. Ngoài ra, tính năng tự click vào GA thì em chưa thêm vào, nhưng bù lại thêm chức năng copy nhanh URL mà các bác đã click vào GA bằng 1 phím tắt hoặc 1 nút :| (thêm vào chẳng khác nào cheat cả _ _!)
Ngày đuầ thì chưa dùng tool dc vì các bác phải cập nhật các info mà nó cần điền vào các file *.txt (* ở đâu là số thứ tự từ 1 - 100) trong thư mục data! Sao khi các bác đã làm đầy đủ thì mấy ngày sau chỉ việc chạy tool và chọn Job cần làm thì ìno sẽ tự cập nhật và copy lun! Lúc đó các bác chỉ cần paste vào khung trả job, rồi click tiếp GA để lấy link và paste vào lần nữa là ok :)
--------------------------------

Cố gắng phát huy clik GA nữa.......chứ dân việt nam bị lỗi chỗ này nên bị blcklist.....khi đó chỉ paste thôi khỏi click cái gì nữa

nambeo000

Banned
Reactions
84
MR
0.000
Up toold đặt cục gạnh nhưng pác chỉ cần thêm 1 cái bộ lọc các lik GA đã được click thui ko cần cái nút bấm click link GA đâu hì, chỉ cần thế là anh em vietnam ko bị band nừa hi
À pác nào chuẩn bị sãn cái list 100 link cho anh em đi khì khì , dành cho những anh em nào lười thì mua cũng hời he he :)

nếu thêm bộ lọc link nữa thì cũng dc :| Nhưng hên xui nha bác :|
:binhsua162: Vậy là phải build thêm rồi! Cái này có thể qua tết mới hoàn thành kịp. Vì ngày mai em về quê ăn tết rồi _ _! Lap thì mới bị điên nên đem theo cũng chẳng làm dc gì :binhsua149:

Mình có nói rồi mà :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,983
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week