Warning Khởi Kiện - Ngô Văn Sáng (vansangpc) - SCAM 300$

Status
Not open for further replies.
up. Tiếp tục nghe ngóng xem sao
tiếc cho thớt, nhưng thằng scam nó tinh vi vãi chưởng, rõ ràng nó có send 7kvnd mà. Thực tế nó scam, nhưng kiện nó thì không đủ cơ sở thì phải. Nó có thanh toán nhưng thiếu/ nhầm 1 số 0 mà :v

tiếc cho thớt, nhưng thằng scam nó tinh vi vãi chưởng, rõ ràng nó có send 7kvnd mà. Thực tế nó scam, nhưng kiện nó thì không đủ cơ sở thì phải. Nó có thanh toán nhưng thiếu/ nhầm 1 số 0 mà :v
Những vụ thế này nhiều rồi cũng đi vào dĩ vãng. Trả biết thớt lấy lại đc tiền chưa mà ko thấy cập nhật. Thà đầu tư thua lỗ còn đỡ đây bị nó scam thì khó luốt đc. Mong thớt lấy lại đc tiền. Cờ hó đối ăn cả ut của con ngt

Chó cắn nhiều nhức óc lắm haha:D
Vậy nên mới cố gắng trơ lại làm mod dùng đã cẩu bổng đánh chó:D. Cẩn thận kẻo thằng tramphan nó cắn chạy nọc mệt lém:D

Last edited:
Những ngày qua mình có chút việc riêng nên chưa tiếp tục. Ngày mai mình và luật sư sẽ tiếp tục vụ án với NGÔ VĂN SÁNG. Và mình khởi tố hình sự với bị can này. Các bạn xin hãy tiếp tục theo dõi, dù biết có rất nhiều bất cập, nhưng mình sẽ đi đến cùng. Mình đã nói là làm. Dù mất nhiều hơn được nhưng mình sẽ để họ biết rằng xã hội không phải ai cũng có thể bát nạt,:)
Thông tin hot mình cập nhật đầu bài nhé!

Những ngày qua mình có chút việc riêng nên chưa tiếp tục. Ngày mai mình và luật sư sẽ tiếp tục vụ án với NGÔ VĂN SÁNG. Và mình khởi tố hình sự với bị can này. Các bạn xin hãy tiếp tục theo dõi, dù biết có rất nhiều bất cập, nhưng mình sẽ đi đến cùng. Mình đã nói là làm. Dù mất nhiều hơn được nhưng mình sẽ để họ biết rằng xã hội không phải ai cũng có thể bát nạt,:)
Thông tin hot mình cập nhật đầu bài nhé!
loại súc vật này sống chật đất lắm bác ợ! Có gì mọi ng quyên góp cho bác, em còn thằng monkey247 đây nó cứ ru rú trong tolet miết:D

Chúc bạn chủ thớt thuận lợi bắt được tội phạm lừa đảo

"================================UPDATE THÔNG TIN (21/2)================================
Chào các bạn!
Xin lỗi để các bạn phải đợi. Mình bận chút việc gia đình nên ngày mai (22/2) mình sẽ cập nhật thông tin chi tiết và tiếp tục vụ án. Mình sẽ không dừng lại cho đến khi họ phải làm đáng việc phải làm, hoặc họ phải chịu trách nhiệm cho những việc họ đã làm.
Thông tin thêm: Mình đã có thêm bằng chứng về tội danh lừa đảo nhiều lần. Các bạn yên tâm, mọi bằng chứng đều xác thực, và có giá trị khởi tố đối với bị can."

:D dẹp cho rồi để thời gian chắc kiếm tiền khác còn nhiều hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,057
Latest member
manchihi

Most viewed of week

Most discussed of week