Ask Khởi nghiệp HYIP với 2.48$ - Nhờ các pro tư vấn

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,223
MR
10.344
$150.00
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chả là thế này. Hiện giờ trong PM của em có 2.48$. Cũng bỏ HYIP lâu rùi nhưng mà tại đợt này vào thấy có nhiều pro HYIP quá. Em muốn xin ý kiến các bác là với 2.48$ này em chơi HYIP đc không? Và nếu chơi thì chơi site nào ah.

Mong các Pro tư vấn giùm. Nếu làm cho 2.48$ này thành 10$ thì em sẽ ủng hộ quỹ từ thiện MMO4ME 5$. Còn lại để làm vốn ah.

Đây là bằng chứng tk của em.

Em không đùa đâu ah. Các bác ném ít đá thôi ah. Tội nghiệp em.

Mod đừng xoá tpic này nhé. Em là em sẽ cập nhật Proof hàng ngày tại đây và mỗi ngày sẽ xin ý kiến các Pro để chơi 1-2 site với số vốn ít ỏi này ah. Scam hết thì thôi. Chừng nào bị Scam hết thì sẽ Close cũng chưa muộn ah.

Pro nào vào giúp đi ,chứ tui bó chân rồi :D
Mà còn 1 cách : tìm 1 site rồi đăng ký nhưng ko cần dép ,tuyển thêm ref nữa ,mỗi ref đầu tư 10$ thì bác bonus 1$ ,2.48$ thì bonus dc gần 3 bác khác ,cứ thế phát huy ....:D

nếu mà tư vấn thật thì hóng seri site này nhé =))) http://allmonitors.net/hyip/1millionhourly.info/

tự reg ăn rcb =))))
Thanks! Em sẽ xem qua site bác đưa.
Mà còn 1 cách : tìm 1 site rồi đăng ký nhưng ko cần dép ,tuyển thêm ref nữa ,mỗi ref đầu tư 10$ thì bác bonus 1$ ,2.48$ thì bonus dc gần 3 bác khác ,cứ thế phát huy ....:D
Thế thì nói làm gì. Làm sao mà cạnh tranh với các monitor đc mà đòi tuyển ref vậy
pro matrix invest đây mà. Sao lại quay lại HYIP là sao ???
cứ tưởng là box Chat, hoá ra ko phải :eek::eek::eek:
Pro gì mà Pro. Thất cơ lỡ vận hoá ra ăn mày. Giờ vốn liếng còn có thế.

Pr trá hình ah , trùm HYIP mà như thế này sao ếu tin đc
Thật mà. Cần teamview cho xem tài khoản PM ko?
PP cũng còn cỡ 4$ ai ex giùm qua PM chơi HYIP với
Dạo này nghèo quá. Với lại thấy nhiều Pro HYIP ở đây quá nên xin tư vấn. Đảm bảo là sẽ bỏ 1/2 vào quỹ từ thiện MMO4ME nếu pro nào giúp số tiền đó lên đc 10$

Thật mà. Cần teamview cho xem tài khoản PM ko?
PP cũng còn cỡ 4$ ai ex giùm qua PM chơi HYIP với
Dạo này nghèo quá. Với lại thấy nhiều Pro HYIP ở đây quá nên xin tư vấn. Đảm bảo là sẽ bỏ 1/2 vào quỹ từ thiện MMO4ME nếu pro nào giúp số tiền đó lên đc 10$

khi nào ra khơi nhớ rủ em theo luôn bác :oops:

Đù. ref trung bình được 3% mà bonus 10% thì chắc lãi lắm nhỉ

Tùy site mà ,từ 3% đến 10%
Ban đầu chịu lỗ lôi kéo ref :D
>3% thì thường là mlm thôi nha. Mà bản chất mlm là sao thì ai chơi hyip cũng biết rồi ha.
- Reg nick dep theo monitor lấy rcb ko sướng hơn sao chài.
- Ông kia có 2.48$, chịu lỗ được có 2 người thôi ah.

2.48$ thì tạo cái nick ola nạp ken vào xong lên dụ ai nạp card show hàng được đó. Xong lên 4rum rao bán sim tài khoản tiền tỉ. Cứ thể phát huy :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week