Ask Khởi nghiệp HYIP với 2.48$ - Nhờ các pro tư vấn

:rolleyes::rolleyes::rolleyes: , ờ, ké thread, cũng còn 1,48$
Pro chơi site nào cho đu theo với , nếu lãi đc lên 5 $ xin góp quỹ từ thiện mmo 1 nửa , :(:(:(

2.48$ để dành chơi các site add allhyips.info mà dep 1 đc rcb 0.9 đó. 11 site là đủ 10$. OK :D
những site đó thông thường 1 tháng + mới thu về được vốn 1$ đó :oops:
trước allhyip add cái site nào mà dep 1$ RCB 1.2$, mình dep 30 acc, 1 tháng vẫn chưa thu hết vốn đó, sau site nó sập, ăn được mỗi rcb, vốn vẫn lỗ :)

không tin nổi.
hồi trước chơi suốt ngày gặp bác này đăng bài giới thiệu site mới mà
Thời thế thế thời. Giàu mấy chốc, nghèo mấy hồi.
:rolleyes::rolleyes::rolleyes: , ờ, ké thread, cũng còn 1,48$
Pro chơi site nào cho đu theo với , nếu lãi đc lên 5 $ xin góp quỹ từ thiện mmo 1 nửa , :(:(:(
:D. Không chơi troll ah nghe. Nhưng mà có người đẹp chơi cùng cũng thấy hứng thú lắm. :rolleyes:

trước allhyip add cái site nào mà dep 1$ RCB 1.2$, mình dep 30 acc, 1 tháng vẫn chưa thu hết vốn đó, sau site nó sập, ăn được mỗi rcb, vốn vẫn lỗ :)
DEP 1$ nhận RCB 1.2$ là lãi rùi còn gì. Chưa kể 1 tháng sau hồi từ 50-80% vốn.

Mình từng chơi site dep 1 RCB 3 cơ

Thánh troll

Chả là thế này. Hiện giờ trong PM của em có 2.48$. Cũng bỏ HYIP lâu rùi nhưng mà tại đợt này vào thấy có nhiều pro HYIP quá. Em muốn xin ý kiến các bác là với 2.48$ này em chơi HYIP đc không? Và nếu chơi thì chơi site nào ah.

Mong các Pro tư vấn giùm. Nếu làm cho 2.48$ này thành 10$ thì em sẽ ủng hộ quỹ từ thiện MMO4ME 5$. Còn lại để làm vốn ah.

Đây là bằng chứng tk của em.

View attachment 41735

Em không đùa đâu ah. Các bác ném ít đá thôi ah. Tội nghiệp em.

Mod đừng xoá tpic này nhé. Em là em sẽ cập nhật Proof hàng ngày tại đây và mỗi ngày sẽ xin ý kiến các Pro để chơi 1-2 site với số vốn ít ỏi này ah. Scam hết thì thôi. Chừng nào bị Scam hết thì sẽ Close cũng chưa muộn ah.
*** nhé, cách đây 1 tuần mình có 0.6$, giờ acc có vài trăm $ nhé. lên hơn cả diều gặp gió.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week