== Không ai muốn chiến tranh xảy ra cả ==

recar88

Senior
Reactions
1,520
MR
0.000
[video=youtube_share;jX2rLAMN-8k]http://youtu.be/jX2rLAMN-8k[/video]
:binhsua141: coi clip này cũng buồn phết ~

Chiến trah cũng do con người mà ra chứ có phải thượng đế bắt chiến tranh với nhau đâu,suy cho cùng cũng vì lợi ích quốc gia mà bắn giết lẫn nhau.

htawngf cha Triều tiên bị điên ,chiến tranh để làm gì nhỉ , chã hiểu , ai cầm quyền chã đc miễn sao tốt thì thôi , bộ sống chung với nhau ko đc hay sao , phiền phức :binhsua163:

htawngf cha Triều tiên bị điên ,chiến tranh để làm gì nhỉ , chã hiểu , ai cầm quyền chã đc miễn sao tốt thì thôi , bộ sống chung với nhau ko đc hay sao , phiền phức :binhsua163:

1 thằng xhcn 1 thằng tư bản,sống chung sao đc hở bác =))

:m020: chiến tranh thế giới thứ 3 sắp sảy ra cmnr..........

Thế 3 thì ko có đâu, Nhưng nếu TT nó ngẫu hứng lên ẩu mà nó ko có Bom Hạt Nhân thì 1 nốt Nhạc thôi.....Đa Phần ko bên nào giúp TT cả TT nó 1 mình chơi tất mà.....Nếu nó bật thằng hàn thì chắc Mỹ Sẽ giúp Hàn Đồng thời mấy thằng Âm binh kia cũng giúp TT chơi thế éo nào lại nếu ko có Bom
Chắc ko có oánh nhau đâu....TT nó chắc vẫn chưa có bom nên ko liều đầu nó thích nghịch tí thôi ý mà=))

Thế 3 thì ko có đâu, Nhưng nếu TT nó ngẫu hứng lên ẩu mà nó ko có Bom Hạt Nhân thì 1 nốt Nhạc thôi.....Đa Phần ko bên nào giúp TT cả TT nó 1 mình chơi tất mà.....Nếu nó bật thằng hàn thì chắc Mỹ Sẽ giúp Hàn Đồng thời mấy thằng Âm binh kia cũng giúp TT chơi thế éo nào lại nếu ko có Bom
Chắc ko có oánh nhau đâu....TT nó chắc vẫn chưa có bom nên ko liều đầu nó thích nghịch tí thôi ý mà=))

có TQ giúp đó bác. có hiệp định liên minh quân sự cho phép quân đội TQ đặt chân lên đất TT để hỗ trợ khi cần

Khóc CMNR quê hương toàn liệt sỹ

con mất cha, vợ mất chồng, cha mẹ mất con, điều này ko ai muốn, cùng cầu nguyện cho chiến tranh sẽ ko xảy ra nhé !!!

sắp chiến tranh rồi, các bên đều đã mang tên lửa ra bờ biển Đông

chiến tranh thế giới có lần 1, có lần 2, kiểu gì trả có lần 3 lần 4, ... vấn đề là thời gian, xảy ra lúc nào, khi nào :binhsua149:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week