Không bán được WMZ trên web Auto

nó gởi tin thông báo đã very rồi có gì lo lắng. Bạn lên các site auto khi giao dịch mà site có bảo nhập Lastname với firstname thì bạn cứ nhập như thông tin mà webmoney báo, Tu Nguyen. site nó tự quét qua nếu trùng (tất nhiên phải trùng) thì giao dịch bình thường. chỉ là có thêm 1 bước là nó quét thông tin cái Z của bạn đang giao dịch thôi mà. Trước đây Alias thì site nó quét cái Nickname trong WMZ. Xem tại đây sau khi tìm hiểu https://passport.wmtransfer.com/asp/WMAtstBasic.asp thì cái vấn đề ko nằm ở WMZ của bạn. Ban đầu thì nghe rắc rối định vứt z sang xài PM nhưng mà nó cũng dễ hiểu mà. Webmoney yêu cầu site auto ntn thì họ phải tuân theo, kéo theo việc giao dịch trên đó có chút thay đổi thôi. Cơ bản vẫn thấy Z khá tốt.
Z khá tốt cho đến khi gặp thằng chơi đểu, kaka

bác nào giúp mình với nó bắt verty các kiểu như địa chỉ con số ,,,, nhưng mà mình địa chỉ của mình ở lại không năm trong thành phố lớn nên tìm không có giờ điền linh tinh có sao không , mà các con số thì điền như nào chả hiểu gì cả bác nào giúp mình với :(

cái này chỉ là bán auto thì bị chứ gửi cá nhân cho nhau vẫn bình thường đúng ko anh em?
đang có 1 đống Z tên linh tinh nó bắt verify thì bỏ mẹ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week