Không biết gọi là scam hay không hay là tại mình.....

:D hôm qua lên hỏi vụ đó đã nghi ngờ rồi không dại dột mà ai team giúp :D làm ơn dễ bị mắc oán lắm :D không giúp thì bảo làm hiểm mà giúp có việc gì lại đổ thừa tốt nhất là chỉ giúp anh em thân thiết :D

trong mmo còn phân biệt trai gái à, nhìn cái log chat bực mình thật. Cho ăn shit đây chư ăn kem cái đek gì

Phân biệt gì muốn giúp nó trai giá mặc kệ chứ, trẻ ranh.... với cũng tin tưởng nó nên...

đúng là cái đồ mặt dày nhờ ngư%yDi ta giúp xong rồi trở mặt scam, không còn lời nào để diễn tả cái loại này có đói thì ra chợ ngồi ăn xin đi

Phân biệt gì muốn giúp nó trai giá mặc kệ chứ, trẻ ranh.... với cũng tin tưởng nó nên...
tin tưởng thì chấp nhận mất tiền đi , chả tin thằng nào. Toàn spam chứ tài giỏi gì. Rút kn nhé, nick professional cũng chỉ đổi lấy 10$ thôi đấy, nói gì nick jsmember

Đọc cái log chat thấy cái câu " Để em tiêu cho " mà yêu thế chứ lị :bay:chung kết là ko tỉnh táo khi làm việc trên mạng thì còn mất nhiều ,nhiều lắm ;)

nhiều người cứ thích thể hiện sự ga lăng bênh con gái thế nhỉ. trai gái thì sao chứ, mmo là kiếm tiền chứ ko phải là cua gái.
Chủ topic chia buồn với bạn. Lần sau đừng làm mấy chuyện ko liên quan đến mình làm gì.

chuyện của người ta xen vào làm gì
lòng tốt hơi bị dư thừa :binhsua21:
tự làm tự chịu thôi
nó buồn buồn khỏi send lại thì :binhsua14:

Chia buồn cùng chủ thớt. Giờ không còn tiền up zeek à? Hehehhe... Có cần cho mượn không? :binhsua26:

forum ngày càng chán, chả biết làm cái gì ra tiền chỉ thấy scam scam hoài :binhsua16: cãi chửi nhau lung tung xòe :binhsua24:các oldbie thì thi nhau scam, các mod thì thi nhau thể hiện, các mem thì thi nhau chửi bới. Cuối cùng niềm vui của ta là vào forum xem có scandal gì hok chứ ko phải để kiếm tiền nữa :binhsua20:

chỉ có tào tháo mới sống đc ở MMO =)) mà ko dính scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week