Suggest Không biết mới lên đây tìm sư phụ thế mà chẳng ai giúp hết :(

Mới lướt qua hết các bài trong forums mà mấy bác nói gì em chả hiểu, loạn hết cả lên, toàn từ chuyên ngành hết.Newbie như em thì làm sao để học tập đây.Bởi thế em cần lắm một bác nhận em làm đệ, chỉ bảo cho em những điều kiện cần, còn điều kiện đủ sau này em sẽ tự mày mò.Có sư nào giúp nhận em không :(

ducpmn

Hero
Reactions
443
MR
0.011
Nói thẳng với thím thế này...cái MMO này chỉ tự mày mò...tìm hiểu thôi...chứ tuyển sư phụ thì ít khi gặp mà gặp thì toàn là scammer nó cho ăn quả đắng...nên ko được là như thế...

Chỉ có ko biết gì thì tìm hiểu trước...không được nữa thì post lên anh em hướng dẫn chỉ cho.

Upvote 0

thienzing

Hero
Reactions
343
MR
0.774
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
:D ở đời nên xác đinh tư tưởng không ai cho không ai cái gì cả ngoại trừ cha mẹ ông bà bạn
Cái gì cũng có giá của nó
các pro trên đây người cũng chả dại gì mang nồi cơm mình chia cho bạn phá nát rồi lấy gì ăn nữa nên tự tìm hiểu là tốt nhất
Ăn vài quả scam sẽ khôn ra liền :D

Upvote 0
Reactions
3
MR
0.000
Mới lướt qua hết các bài trong forums mà mấy bác nói gì em chả hiểu, loạn hết cả lên, toàn từ chuyên ngành hết.Newbie như em thì làm sao để học tập đây.Bởi thế em cần lắm một bác nhận em làm đệ, chỉ bảo cho em những điều kiện cần, còn điều kiện đủ sau này em sẽ tự mày mò.Có sư nào giúp nhận em không :(
Nếu tin tưởng thì pm Y!M: cuongict nhé :D free a-z

Upvote 0

loihen1987

Hero
Reactions
1,057
MR
1.170
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đắng!!!!!!!!!!!!:D:D:D:D:D:D

Upvote 0

dkjrhkjsd1

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Bác cứ đòi hỏi 1 chiều....
Đầu tiên phải tự học, có ít vốn kiến thức rồi xác định hướng đi, rồi mới tìm người giúp..hỏi han lân la làm thân...kết giao sư đồ :)

Upvote 0

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
để mính định hướng cho nhé.
MMO bắt đầu từ

Captcha,PTC, SEo

ttrong qua trình làm các thứ trên, dành thời gian nghiên cứu

Youtube, Offer (android)

Khi đã có vốn trong tay, nghiên cứu tiếp đầu tư Hyip, Forex....

còn việc tìm thầy thì quên đi. bạn nên tham gia vào group nào đó để xin làm ref cho người ta, người ta sẽ chỉ cho bạn những kiến thức đủ để làm việc, còn nâng cao thì tự mày mò.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,391
Latest member
n666games

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week