không biết nhu cầu nhà mình có ai cần mua hoặc bán paypal hem ạ !

Reactions
46
MR
0.001
Tình hình là em muốn sang nghề mua bán paypal :) em khóng biết hàng hàng này có nhìucần nhu cầu mua bán nhìu hem em sang làm nghề mua bán paypal tại em ngại chôn vốn :) cả nhà cho em xin ý kiến với ạ :)

PP thì ngại limit hơn là chôn vốn :rolleyes: ko ai mua thì with về, nếu mua rate 19 thì cũng lời đc 1k5/$ rồi

tại hạ thấy, nhiều người bán trong ngày ... tầm củng vào mấy K đấy cát hạ ;););)

nhưng trước hết để thu hút khách & tạo lòng tin, cát hạ nên bảo hiểm tầm vài tr đi thì hơn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

vote cho cát hạ chuyển qua kd paypal :):):)

Tình hình là em muốn sang nghề mua bán paypal :) em khóng biết hàng hàng này có nhìucần nhu cầu mua bán nhìu hem em sang làm nghề mua bán paypal tại em ngại chôn vốn :) cả nhà cho em xin ý kiến với ạ :)
mua bán thì nên cẩn thận, vì nó bán xong hay dispust lại nếu không giỏi có thể thua bị hold $ và PP bị limit nhưng nếu thớt giỏi thì ok hết

Chơi với thèn PP dễ bị nhồi máu cơ tim hơn cả nói chuyện với lũ trẻ trâu. Kinh doanh là có rủi ro, nhưng rủi ro do PP ban cho là 1 phát bị chôn vốn 6 tháng

Chơi PP như cầm con dao 2 luõi... nó hold, nó limit... nó tùm lum lúc nào ko hay đó chứ @@

Chuẩn mịa nó may hôm rồi nhanh tay đưa 500$ về bank hok jo hối ko kịp :(
Chưa dính mít nhưng đang bị hold 100$ + (- >200$ trong account) và chờ hồi âm khi cung cấp thông tin cho Paypal
PS: nếu qua vụ này sẽ thử KD Paypal ;D

hic! đang định làm tý món này mà có vẻ kinh quá! không biết có nên chiến không đây!

cứ ex các loại như PM WMZ , hoặc chơi aff cho lành bác à , đỡ phải thở oxy

hihi em nghe các bácex pm wmz :) bác có thể tư vấn cho em bit lam 2thế nào để kiếm tiền vs nó k ạ :)
nếu bác cần tư vấn cứ contact trực tiếp yahoo em tư vấn giúp cho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back