Request Không chuyển được tiền Paypal?

Mystery

Verified
Reactions
164
MR
0.000
Mình có tạo và verify khoảng vài chục acc Paypal qua VCC để nhận tiền, trước khi tạo và vào mỗi acc đều có clear history, cookie cả reset modem thay đổi IP.
Mỗi acc hiện tại vẫn đang add thêm mail và tiếp tục nhận tiền, nhưng mình thử chuyển tiền vài acc thì nó đều báo lỗi "We're sorry, but we can't send your payment right now." Cách vài ngày mình thử lại thấy vẫn bị thế, liệu có bị sao không các bác, có nên tiếp tục rút tiền về những acc này không :(

Đậu má nhà nó chứ, nó không cho send thì biết làm cái *** gì bây giờ. Thực sự *** hiểu nổi

bình tĩnh bình tĩnh, muốn chuyển tiền từ acc nào thì login acc đó, xong để đó, k xóa gì hết, sáng hôm sau login vào lại send là đc, nó xem cookie của cậu đã đừng đăng nhập trên ip này lần nào chưa, lần đầu k gửi đc đâu :3 :confused:

Mình có tạo và verify khoảng vài chục acc Paypal qua VCC để nhận tiền, trước khi tạo và vào mỗi acc đều có clear history, cookie cả reset modem thay đổi IP.
Mỗi acc hiện tại vẫn đang add thêm mail và tiếp tục nhận tiền, nhưng mình thử chuyển tiền vài acc thì nó đều báo lỗi "We're sorry, but we can't send your payment right now." Cách vài ngày mình thử lại thấy vẫn bị thế, liệu có bị sao không các bác, có nên tiếp tục rút tiền về những acc này không :(

tránh bị hack acc rồi send mất $ của cậu luôn đó mà :)

Bác này làm ăn kinh nhỉ, 1 lần nắm trong tay mấy chục acc PP, tiền mỗi lần về nhiều lắm hả bác?

bình tĩnh bình tĩnh, muốn chuyển tiền từ acc nào thì login acc đó, xong để đó, k xóa gì hết, sáng hôm sau login vào lại send là đc, nó xem cookie của cậu đã đừng đăng nhập trên ip này lần nào chưa, lần đầu k gửi đc đâu :3 :confused:

- cách này chính xác nè!

Bác cho em hỏi, em dùng Dcom cái IP nó nhảy lung tung thì có send được không ạ? :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Có ai biết do sao nữa k, lâu lâu thử chuyển tiền mà cứ bị báo thế này hoài là sao =__=
Bác thử chuyển qua mục chuyển có phí xem sao, bữa e chuyển không mất phí nó không cho, tức mình chuyển qua mất phí thì nó cho đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom