Request Không chuyển được tiền Paypal?

Trường hợp này là phải chờ thôi, đừng cố send, theo kinh nghiệm mình thì để ý cái fee khi nhập số tiền và loại gửi, vào ví dụ thấy vẫn là 0.64 như pp tính toán send ko được thì đừng cố send, nó đổi thành 0.79 vào 1 ngày đẹp trời nào đó là send được thôi :3

Đừng cố ăn mít đấy, cứ để tự nó hết khoảng 1 tuần sau thử lại xem

bình tĩnh bình tĩnh, muốn chuyển tiền từ acc nào thì login acc đó, xong để đó, k xóa gì hết, sáng hôm sau login vào lại send là đc, nó xem cookie của cậu đã đừng đăng nhập trên ip này lần nào chưa, lần đầu k gửi đc đâu :3 :confused:

Bình thường lỗi đó hum sau là send được, chắc bác chưa cho nó trú ấm người đã đuổi nó cho người khác trú thì chả không được :D

Trường hợp này là phải chờ thôi, đừng cố send, theo kinh nghiệm mình thì để ý cái fee khi nhập số tiền và loại gửi, vào ví dụ thấy vẫn là 0.64 như pp tính toán send ko được thì đừng cố send, nó đổi thành 0.79 vào 1 ngày đẹp trời nào đó là send được thôi :3
Cảm ơn các Bác đã chia sẻ! em vừa mới send được $ xong. Đúng là với Paypal thì phải "thưởng thức từ từ" mới được. :D:D:D

Cái này mình đổi IP liên tục tại reset mordem, không xóa cookie nhưng vẫn bị, gửi tiền vài lần không được xong nó gọi điện hỏi xem có đúng mình gửi không, mà ko rành tiếng anh nên mail cho nó bảo tao dùng dcom, IP đổi liên tục mày chặn cái sh*t, thế là nó mail lại bảo đã xử lý, xóa cookie đi rồi thử lại :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom