Ask không có hướng phát triển, hjx !!!

bỏ ptu đi làm ăn chân chính học đầu tư, hay quản trị là sau này làm sếp tiền và quyền trogn tay hahahaha

Không thấy bác nào cho ý kiến =)).

Hỏi toàn bị chém. Tốt nhất là im mồm :)).

bỏ ptu đi làm ăn chân chính học đầu tư, hay quản trị là sau này làm sếp tiền và quyền trogn tay hahahaha
cần có 1 cái "đầu", ai cũng vậy thì ngang nhau à, lúc đó chắc chỉ xử nhau bằng mã tấu

tối nay đánh lô 36 là nhanh nhất!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

toàn lừa người ta để lấy forum thôi =)) mấy pro cho xin. ;)) bạn nên bỏ ptu đi chăm chỉ mà học hành sau này thành tài :)
bác này đi đâu cũng thấy làm nhục chí a e,chắc là 1 pro rồi,nói thế cho a e nãn chí bỏ hết lúc đó đỡ ks,cao thủ cao thủ :D

bác này đi đâu cũng thấy làm nhục chí a e,chắc là 1 pro rồi,nói thế cho a e nãn chí bỏ hết lúc đó đỡ ks,cao thủ cao thủ :D
cao thủ poker thì có chứ ptu j :))

Làm gì cũng có chiến lược hết. làm site cũng vậy.nên không có chiến lược thì pót tay auto hay làm site cũng vậy ah.

:binhsua21:em mới zô nghề, các bác nói cái chi mà e ứ hỉu j hết, các bác post cái gì mà 1 ngày kiếm $ phê thế, chi em với.

Post phim hoạt hình,truyện tranh thiếu nhi,dân ca và nhạc cổ truyền,bài hát ru con,vác củi qua núi,vét máng heo...nói chung toàn là giải trí lành mạnh và đem lại niềm vui cho người khác.
=))~ xao mà lành mạnh thế >"<~ nếu đầu tư mà thành quả 1 tháng 300$ thì cũng mừng lắm chứ , nhiều đứa học ĐH đi làm thuê tháng 3-4 tr kìa :-j

Post phim hoạt hình,truyện tranh thiếu nhi,dân ca và nhạc cổ truyền,bài hát ru con,vác củi qua núi,vét máng heo...nói chung toàn là giải trí lành mạnh và đem lại niềm vui cho người khác.
haha bác này được dựoc, toàn đọc chiêu

các bác toàn chém em, hôm nay tự nhiên lên được 20$ rùi :D:D, ai chỉ em hướng đi xem nào, vào group thì mình vào rùi nhưng có ai chỉ hướng phát triển đâu :((, làm site riêng có cái hay nhưng không phải ai cũng hay được, còn mấy pro kia bảo post mấy forum kiếm mấy chục $ post proof lên anh em chiêm ngưỡng nào, mình nghĩ những người post vài site lên được như thế đếm trên đầu ngón tay thui không đến lượt mình, còn bác nào bảo post 300-500 bài 1 ngày, bác dùng vps gì mà ngày leech được bằng đấy bài, em nể bác quá, share kinh nghiệm thì không toàn chém gió thành bão không à :(( :((

Last edited by a moderator:
các bác toàn chém em, hôm nay tự nhiên lên được 20$ rùi :D:D, ai chỉ em hướng đi xem nào, vào group thì mình vào rùi nhưng có ai chỉ hướng phát triển đâu :((, làm site riêng có cái hay nhưng không phải ai cũng hay được, còn mấy pro kia bảo post mấy forum kiếm mấy chục $ post proof lên anh em chiêm ngưỡng nào, mình nghĩ những người post vài site lên được như thế đếm trên đầu ngón tay thui không đến lượt mình, còn bác nào bảo post 300-500 bài 1 ngày, bác dùng vps gì mà ngày leech được bằng đấy bài, em nể bác quá, share kinh nghiệm thì không toàn chém gió thành bão không à :(( :((
20 $ :binhsua37:... cứ thế mà chiến thôi ... phát triển làm j nữa :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week