không công bằng nak ae

Hình như đây là cái mền của nhóm mmo charity (MC), thấy giống giống :D

quan trọng gì nhóm từ thiện làm việc xuất phát từ tấm lòng thôi :)
Còn mấy cái nhóm lên báo này thì là họ pr cho 1 cái gì đó :) Giờ muốn lên báo khó gì. Gửi ít ảnh + thông tin và vài trăm k là có 1 bài báo trên mấy tờ báo mạng chứ có gì đâu :) Mà nhiều khi khỏi cần tiền, có bài viết là bọn phóng viên nó còn phải cám ơn mình nữa ấy chứ :D

1 là đưa tiền cho báo mạng PR

2 là có người quen làm trong đó.

HẾT

Một điều đáng trân trọng hơn, hoạt động này được các bạn trẻ thực hiện thường xuyên trong nhiều năm qua với những chuyến đi giúp đỡ người dân ở miền Tây hay một số phận bất hạnh cụ thể.

ặc ặc đọc cho hết cái thớt , nhiều năm qua , của mình mới có vài tháng còn la

Một điều đáng trân trọng hơn, hoạt động này được các bạn trẻ thực hiện thường xuyên trong nhiều năm qua với những chuyến đi giúp đỡ người dân ở miền Tây hay một số phận bất hạnh cụ thể.

ặc ặc đọc cho hết cái thớt , nhiều năm qua , của mình mới có vài tháng còn la
Nhà báo nó viết 1000 năm qua còn được =))

mọi người nên mừng chứ không nên ganh tị vì càng có nhiều người làm từ thiện thì xã hội càng ít người khổ ,càng nhiều người tốt thì xã hội sẽ phát triển văn minh hơn ,con người biết yêu thương nhau hơn không còn sự vô cảm nữa :D

mọi người nên mừng chứ không nên ganh tị vì càng có nhiều người làm từ thiện thì xã hội càng ít người khổ ,càng nhiều người tốt thì xã hội sẽ phát triển văn minh hơn ,con người biết yêu thương nhau hơn không còn sự vô cảm nữa :D

Like cho anh.

Ai lên báo mà chả đc @@! Từ tiện thì đi từ tấm lòng thui, cảm thấy làm từ thiện hạnh phúc hãy làm ...

những việc tốt thì cũng k cần đc vinh danh đâu, cảm thấy vui là đc rồi... lên mặt báo làm gì cho nhìu ng để ý :D

Đã nói là " từ thiện " thì xuất phát từ tấm lòng, từ trái tim của mọi người đâu ai cần đc lên báo. Có nhiều ng` làm từ thiện thầm lặng mấy chục năm mình cũng đâu có biết đc. Mình làm tự mình hiểu, lòng mình thấy vui là đc :), tranh nhau làm chi 1 tấm hình trên mặt báo, có khi lên đó lại mang tiếng " Làm từ thiện để nổi tiếng " thì mệt thêm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week