Waiting for Answer Không giải quyết vấn đề liên quan UG

Status
Not open for further replies.
ta đi pick up tất cả store rồi egift của macys dạng vầy này View attachment 28720

MÀ cái chính là trước khi giao dịch thì tao đã send cái mẫu egift tao qua cho mày , thì mày cũng ok ! Còn nói cái éo gì nữa . đ.m . ăn cắp la làng hả

- - - Updated - - -

Bây giờ tao nói đơn giản thôi , mày nói k đi pick up được bằng egift của tao , tao đợi thằng bạn online , nhờ nó pick up và post proof lên , thế là đủ , dừng lại ở đây , k tranh chấp nữa , tý đợi TongHaoNhi ol teamview là biết sao hết !

đây khoanh tròn cho dễ nhìn thấy 6.png7.png

- - - Updated - - -

tao oke khi mày nói câu xài đc oke , tao xài ko đc thì nói xài ko đc mày nói vậy tao khoanh tròn cho dễ nhìn đó

để tớ nói một lồi công bằng.yêu cậu cậu 111188 show hàng giftcard macys ko có pin + barcode.Tớ là 1 ng chuyên thu mua giftcard và macys lúc nào cũng co pin + barcode :|.Ko có thì ko thể check chứ đừng nói là mua :)

Mày có biết là làm Egift mail live k ? Dùng mp hack live đâm , xong code gởi về thì save lại , rồi del mail đi , đợi tao order liền cho mày coi !

để tớ nói một lồi công bằng.yêu cậu cậu 111188 show hàng giftcard macys ko có pin + barcode.Tớ là 1 ng chuyên thu mua giftcard và macys lúc nào cũng co pin + barcode :|.Ko có thì ko thể check chứ đừng nói là mua :)
Vẫn đang cần những pro có kinh nghiệm về giftcard Macys như thế này vào cho ý kiến công bằng và khách quan.

theo như người sell code nói chuyện với t thì người sell code làm về mail live và có mail nào làm mail đó chỉ lưu code lại và xóa mail đi luôn
Vì vậy giờ người sell làm lại 1 cái order xong cho ai đó team qua xem hình là mail ko có bancore thì thớt xác định là thua kiện trong vụ này

mệt người , giờ 1 trong 2 ngừoi yêu cầu support từ site , xem balance với ngày redeem của 1 cái gift card là rõ ngay chứ có cái gì ?

có vấn đề gì mà ko ai chịu chat với support của nó thế ?

T làm khá nhiều egift đều có bancode nhưng cái hàng macys t ko làm lên ko rõ, cậu master kia để chứng minh thì cần làm ngay và luôn cho người trung gian team qua chụp ảnh nguyên cái gift ném lên đây thì sẽ biết ai đúng ai sai

8.png]
anh em nhìn policy egift card nha rõ ràng

E-Gift Cards
Your macys.com E-Gift Card number may be used to purchase any merchandise on-line at macys.com (US), and in-store by following the instructions in the E-Gift Card email. You may not add value back onto the E-Gift Card, nor redeem it for cash or apply it as payment or credit to your credit card account. When you make a purchase with your macys.com E-Gift Card number, the value of your purchase plus any shipping/handling fees and sales tax, if applicable, will be automatically deducted from your "open to buy". You may check any remaining value via the online Balance Inquiry function, or in-store by scanning the barcode at a price checker terminal, or by calling 1-800-511-2752.

Please safeguard your macys.com E-Gift Card number. The bearer is responsible for its loss or theft. If your E-Gift Card is lost or stolen, and you have proof of purchase, we will issue you a replacement for the balance shown on our records. Your macys.com E-Gift Card number is required for all inquiries.

Your macys.com E-Gift Card never expires.

Tớ đã show ở trên đó cậu , vấn đề là lúc tớ làm là del mail ngay . chỉ save lại code thôi , giờ tớ làm 1 cái mới , giống như cái đó show lên là biết !

theo như người sell code nói chuyện với t thì người sell code làm về mail live và có mail nào làm mail đó chỉ lưu code lại và xóa mail đi luôn
Vì vậy giờ người sell làm lại 1 cái order xong cho ai đó team qua xem hình là mail ko có bancore thì thớt xác định là thua kiện trong vụ này

thêm 1 chút là sau đó đem cái code vừa order đi check balance . nếu check được balance bt thì sao

You may check any remaining value via the online Balance Inquiry function, or in-store by scanning the barcode at a price checker terminal, or by calling 1-800-511-2752.

ko cần tranh cãi policy của Egift Card của macys đã có rồi nha , thằng scam kia chuẩn bị die đi là vừa check site để bít nhé

vu việc này nếu đem ra phân xử cậu 111188 thua là chắc rồi.vì 100% gift cậu ko pickup dc và cũng k check dc balance đâu :)

Giờ cách cứu vớt duy nhất của cậu 111188 là làm gift mới cho trung gian hoặc chính thớt team qua chụp mail cái gift là biết có bancode hay ko

vu việc này nếu đem ra phân xử cậu 111188 thua là chắc rồi.vì 100% gift cậu ko pickup dc và cũng k check dc balance đâu :)
Tớ dám đảm bảo là gift tớ pick up được nhé , tớ làm thêm giống thế cho các cậu xem !

theo như mình nhìn , thì cái barcode và cái code number là 1 mà , cái bar code chỉ là cách thể hiện khác của cái code number thôi .

nên có barcode hay không thì tớ nghĩ là do cách làm mỗi người khác nhau .

nhưng mà code không check được balance thì 99% code fake .

:)) policy chình ình ở đó, kiu ta pickup tại store mà store policy đàng hoàng
or in-store by scanning the barcode at a price checker terminal, or by calling 1-800-511-2752. ai đọc tiếng anh dịch hộ phát :))

Tóm lại là tớ làm gift đúng như hình tớ show , TongHaoNhi hold $ lại , 24h sau sẽ có code , lúc đấy ai trắng ai đen sẽ rõ !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week