Không hiểu nổi cách làm việc của Paypal

Status
Not open for further replies.
Chú này nói nghe thật vê ka ..l, pp nó làm gì mà phải huy động tiền, nó chỉ rút từ bank người này qua bank người khác hoặc từ credut cảd người này qua credit cảd người khác chứ nó có bỏ đồng vốn nào của nó ra đâu mà phải huy động
chẳng qua vừa năm rồi ở vn ta các bác mua bán pp ko được sạch sẽ cho lắm, cứ scam của nhau xong dípute, tuần nào nó cũng làm chục vụ dính dáng tới pp vn nên nó nản, block bớt thui :) => một con sâu làm sầu nồi canh mà, chỉ khổ những người làm ăn chân chính bị vạ lây :(
còn ít xu để dành ăn tết ko biết có rút đc ko chuẩn bị ăn mít nữa :(

suy nghĩ đơn giản quá cậu ơi..........

paypal nào thường nhận tiền và withdaw về bank nhiều mà xài free thì cũng chuẩn bị đi là vừa nhé.:kobiet:

Má ơi, pp em cũng giống như bác này nói. Nhận vs with về nhìu rùi. :binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Tớ nghĩ do dạo này mấy pác cash hoạt động mạnh quá (mấy topic thu mua acc paypal là có lý do). Nên đâm ra paypal nó ko bit đâu mà lần và nó.. chém nhầm người.

:binhsua51: giao dich ko co nội dung rõ ràng chãm ;))

acc personal giờ ko send tiền nữa mà chỉ nhận rồi withdraw về bank liệu có an toàn ko các pro,hay có cách nào khác ko?nâng cấp acc lên có đỡ bị limit hơn ko.

acc personal giờ ko send tiền nữa mà chỉ nhận rồi withdraw về bank liệu có an toàn ko các pro,hay có cách nào khác ko?nâng cấp acc lên có đỡ bị limit hơn ko.

Nâng lên premier càng dễ limit hơn !

Vãi . Mình có 1 acc chính cùng 1 loạt Acc phụ ( Acc Phụ cũng ver hết , add đủ 99 mail thì close) . Hj vọng nó ko đụng đến mình :binhsua24:

mới làm cái ofer thêm mới 3 cái mail nhận tiền 3 lần từ 3 mail ==> limit :(( :((

Pp vãi nhất điều khỏan có thể đóng không cần lí do

nó cầm đằng đuôi mà :D, nói chung thằng PP nó nghĩ theo kiểu: chúng mày cần ông chứ ông đíu cần chúng mày, buồn buồn ông limit chơi =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,802
Latest member
toilatoikkk
Back
Top Bottom