Không hiểu tại sao

NEWNEWNEW

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
em mới chơi PTU, em xài auto mp4 ^^, hix, em chơi 1 tháng rồi, mà vẫn ở mức 1->2USD 1 ngày, hix, forum của em khoảng 120 cái, đảm bảo chạy hêt, post bài cả ngày cả đêm 20/24
Mà không hiểu tại sao tiền vẫn ở mức 1->2 USD
hix, có mấy anh nói chịu khó post phim mới, dạ phim em toàn phim mới, chịu khó post nhiều vào , dạ em post 20/24

Ai có thể nói cho em biết tại sao em chỉ dừng ở mức 1->2 USD với được ko ạ :(, cảm ơn các anh
À, em ko nản đâu nha, em viết bài này để học cách kiếm nhiều tiền hơn, chứ ko có ý bỏ PTU ^^

cần nhiều time,ko phải cứ làm 20/24 là nhiều tiền đâu,mua thêm công cụ chơi PTU đi bạn.

Mấy anh cho em hỏi thêm auto add khoảng bao nhiêu forum thì ok có thể chiến đc
Mục tiêu cua em là con số 10USD 1 ngày. Cần khoảng bao nhiêu forum trong auto ạ

hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
em thấy auto mp4 giờ cũng lên hết được mà anh :((, cần gì post tay :((
Anh cho em hỏi auto có khoảng bao nhiêu forum là chiến tôt nhất.(ít nhất bao nhiêu forum là có thể chiến)

30 site xxx có lượt post trên 100k bài
20 site soft lượt post trên 200k bài
Add vào BM
Chịu khó post tay
Ngày 7-10 bài
Cách 1h post 1 bài
từ cỡ 3h chiều trở đi
Xem hơn tý nào hôk ?

Minh dạo này đi làm nhưng không có nhiều thời gian chơi PTU, cũng chẳng post bài mà hotfile với fileserve ngày nào cũng 1-2$
Vì thế PTU cần phải có sự đầu tư lâu dài, mỗi ngày một hoặc vài bài mới và chất lượng không scam đảm bảo uy tín về file của mình và không bị del file,
Cho dân PTU 1 mẹo nhỏ, dù chiến XXX hay Movie, Apps thì cũng giành chút thời gian sửa lại cái tên file mình post, đừng lấy nguyên tên file trên bài viết của người khác, mà hãy sửa lại thành thương hiệu riêng cho mình trên các diễn đàn, và portal
1. Bài biết của bạn nếu chất lượng thì chính dân PTU sẽ down file của bạn
2. Người ta down 1 lần rồi thấy bài viết các cậu chất lượng, thì người ta sẽ down tiếp nếu file hay bị report
Ví dụ:
tên link down của các cậu là:
thì các cậu sửa lại thành:
tốn chẳng bao nhiêu thời gian đâu, chúc các bạn kiếm tiền nhiều nhiều rồi dẫn mình đi uống cafe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week