Ask Không làm được off download trên bvld

thranos

Senior
Reactions
266
MR
0.000
Mình đã gặp vấn đề này trước đây và đã được bạn hotboy giải quyết ( ko nhớ nick diễn đàn chỉ nhớ bạn này là hotboy :p ). Bạn giúp đỡ mình và down thử cho mình một file về tháy chạy được mình tưởng là xong chuyện !!!!! Nhưng khi vào site chiến thì lại bị hiển thị vẫn như vầy :

Xong tiếp tục nghe lời khuyên của các bạn trên diễn đàn mình cài lại win nhưng tình trang vẫn như vậy !!!!! Hiện tại mình đã dùng vps để làm off để tránh tình trạng nhà mạng khóa ko cho down ( tưởng tượng như vậy thôi chứ ko biết đúng ko!!!! ).
Nhưng tình hình vẫn rứa và bức hình này là nãy mới chụp xong :confused:
Bạn nào biết cách giải quyết vấn đề này xin giúp mình với :(

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.845
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Về vấn đề ip của sock thì đã fix xong rồi bạn à , tình trạng như trên hình là do sock die thì phải , chứ thường thì sock live kể cả không fake được toàn máy sandboxie thì vẫn mở được con off chỉ ko thể mở được file cài đặt thôi

Về vấn đề ip của sock thì đã fix xong rồi bạn à , tình trạng như trên hình là do sock die thì phải , chứ thường thì sock live kể cả không fake được toàn máy sandboxie thì vẫn mở được con off chỉ ko thể mở được file cài đặt thôi
Mình đã được cấp cho sock mới luôn rồi mà cũng ko được sock mình tin chắc là còn sống vì mình làm con off khác ngay sau đsó vẫn lead cơ mà :(

Mình đã được cấp cho sock mới luôn rồi mà cũng ko được sock mình tin chắc là còn sống vì mình làm con off khác ngay sau đsó vẫn lead cơ mà :(

Thế thì khả năng cuối cùng là do Firewall , cậu uninstall anti virus là được ngay :)

Thế thì khả năng cuối cùng là do Firewall , cậu uninstall anti virus là được ngay :)
Mình mới cài lại win ko có antivirus :-| Firewall cũng đã tắt :-| mình đã thử rất nhiều cách mà ko cách nào làm được :-| giờ nản quá chỉ chờ pro nào có cao kiến là mình lại thử thôi :( cảm ơn bạn @Trung_Peter nhé :(

uandi1818

Senior
Reactions
63
MR
0.045
tình hình là máy của bạn đã fake như thế nào, thao tác của bạn ra sao mà phải dùng tới VPS để làm off dữ vậy. Bình thường nếu fake tốt thì làm bằng máy thật là ngon rồi, chỉnh trong VPS cứ giật giật làm thao tác chậm đi mà cũng chịu đc à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom