Không nhận đc mail từ pix khi reg ID

Các cậu nghiêm trọng hóa vấn đề roài! Tớ đăng kí 5 mail yahoo mà được kích hoạt 1 mail! :binhsua04:!
Đừng ném gạch tội nghiệp tớ! hihi

Các cậu vào tạo mail yahoo nhanh lên! Tớ mới rè 10 cái pĩ gửi mail kích hoạt hết nè! Vào lẹ đi! Không nó hết gửi luôn đó!:binhsua06:

cái đệt
zụ zi` zậy tèn
kích hoạt dc zing , nhưng ko thấy kích hoạt từ pix về mail
sao làm ăn đây tèn
mới bị hum nay T.T

tai zing k phải tại pix đâu test gửi mail cho zing mail mới và zing mail cũ thì mail cũ nhận đc mail mail mới ko nhận đc gì cả

Cho m hỏi giờ reg đc mail nào vậy các pro :(

Nên reg bằng mail của bác Ecapteam

Dạng: @ecapteam.com

Sau khi reg xong thì xóa mail đó liền, đảm bảo người sỡ hữu tên miền đó cũng sẽ k bao giờ biết được mail bác đăng ký là gì =)) :))

trùi ơi chán đời
hình như yh nó biết ip em là ip mần ăn hay ấy nó ko cho reg , fake cũng ko cho reg lun :((

Các cậu nói thế nào ấy! Tớ mới đănng kí được 10 cái id pix này! Nó gửi mail kích hoạt hết! Yahoo đấy nhé!

mình thì thường dùng Gmail hơn là yahoo, Zing thì lúc có lúc không. Gmail vẩn hơn tuy đăng ký có hơi lằng nhằng nhưng khi dùng thỉ rất ổn một mail kích hoạt cả chục ID pix.:binhsua07:

có mem đã hướng dẩn rồi thôi thì chém lại một phát: tạo Gmail có dạng abcdefgh gì gì đó tùy bạn. khi đăng ký pix thì cứ thêm dấu chấm vào tên mail "." VD: [email protected] rồi [email protected] vân vân và vân vân. tiện cái là bạn chỉ cần mở một địa chỉ mail mà kích hoạt pix không phãi lằng nhằng tắt mở nhìu mail. mẹo nhỏ một chút là khi đăng ký có mail xác nhận rồi thì bạn xóa luôn cai mail xn đi và load lại hộp mail một lần, tắt trang pix đi mở lại ỏ load lại trang pĩ rồi hảy đăng ký tiếp tránh tình trạng không thấy mail xác nhận gửi về. chúc thành công :binhsua08:

mình thì thường dùng Gmail hơn là yahoo, Zing thì lúc có lúc không. Gmail vẩn hơn tuy đăng ký có hơi lằng nhằng nhưng khi dùng thỉ rất ổn một mail kích hoạt cả chục ID pix.:binhsua07:

có mem đã hướng dẩn rồi thôi thì chém lại một phát: tạo Gmail có dạng abcdefgh gì gì đó tùy bạn. khi đăng ký pix thì cứ thêm dấu chấm vào tên mail "." VD: [email protected] rồi [email protected] vân vân và vân vân. tiện cái là bạn chỉ cần mở một địa chỉ mail mà kích hoạt pix không phãi lằng nhằng tắt mở nhìu mail. mẹo nhỏ một chút là khi đăng ký có mail xác nhận rồi thì bạn xóa luôn cai mail xn đi và load lại hộp mail một lần, tắt trang pix đi mở lại ỏ load lại trang pĩ rồi hảy đăng ký tiếp tránh tình trạng không thấy mail xác nhận gửi về. chúc thành công :binhsua08:

thnk ban nhé may quá ko thì chệt thằng gmail bướng quá ko cho đăng ký nhiều mail

Không biết Pix điên hay yaho bị điên, rét ID cái thì về nhanh như chớp, cái thì tít vào chờ mỏi mà không thấy.

Bác nào dùng @ecapteam.com em share cho 100 email mà reg :))
Có thay đổi pass mail đàng hoàng, có trang quản lý nữa, nhưng reg thì không thấy có :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom