Ask Không Rút tiền trong PokerStar về

Tru0ngKhanh

Junior
Reactions
91
MR
0.010
nay e rút 30$ về tài khoản wmz mà e đã nạp tiền vào sau tối check mail thấy nó ghi là ntn

After a routine review of your latest cashout it has come to our attention that all of the funds came directly from a bonus credit to your account.

All bonus credits deposited to your account are intended for play, and are not permitted to be cashed out without significant play.

In this case, your cashout has been cancelled and the funds have been returned to your account.

We thank you for your cooperation and understanding.

Sincerely,

PokerStars Security Team

bác nào biết thì bảo e với

nay e rút 30$ về tài khoản wmz mà e đã nạp tiền vào sau tối check mail thấy nó ghi là ntn

After a routine review of your latest cashout it has come to our attention that all of the funds came directly from a bonus credit to your account.

All bonus credits deposited to your account are intended for play, and are not permitted to be cashed out without significant play.

In this case, your cashout has been cancelled and the funds have been returned to your account.

We thank you for your cooperation and understanding.

Sincerely,

PokerStars Security Team

bác nào biết thì bảo e với

Cậu nạp tiền vào để lấy bonus mà không chơi nên nó không cho rút, đơn giản là thế thôi. Chơi thêm tầm 50 game dùng tiền thật đi là nó sẽ cho rút

Cậu nạp tiền vào để lấy bonus mà không chơi nên nó không cho rút, đơn giản là thế thôi. Chơi thêm tầm 50 game dùng tiền thật đi là nó sẽ cho rút
e nạp 20$ đánh thua xong nạp tiếp 10$ xong nó tặng 20$ rồi e đánh lên 60$ h rút 30$ về bác

thế nếu em nạp 600 được bonus 600 thì phải làm thế nào nó mới cho rút về hả bác?

thế nếu em nạp 600 được bonus 600 thì phải làm thế nào nó mới cho rút về hả bác?
Bạn nhận tiền bonus của nó thì phải đánh đủ số ván quy định của nó thì mới dc rút.

Trong poker gọi là cái gì ấy, lâu ko chơi PS nên quên tên rồi :D. Hiểu đơn giản ví dụ bt bạn ko nhận bonus thì đánh ăn bao nhiêu rút về cũng dc, còn 1 khi nhận bonus thì nó bắt bạn đánh đủ 20-30 ván gì đó mới cho rút :D

e nạp 20$ đánh thua xong nạp tiếp 10$ xong nó tặng 20$ rồi e đánh lên 60$ h rút 30$ về bác

Cũng không được cậu à. Cái bonus 20$ đã quy định rõ là phải được ít nhất bao nhiêu point thì mới cho rút, cậu có thể xem lại ở chỗ bonus 20$, mình cũng ko nhớ rõ là bao nhiêu, nhưng cậu cứ chơi tầm 50 game nữa là kiểu gì cũng rút được

Cái bonus 600 không phải là nó cho mình 600$ luôn, mà nó cho mình cái gọi là bonus 600. Khi mà mình đánh được 200 Point thì nó sẽ cộng thêm cho mình 10$, cứ thế đến lúc đủ 600$.

Cái bonus 600 này mình có thể rút tiền bất cứ lúc nào, tuy nhiên nếu khi rút mà vẫn còn số bonus chưa clear thì số bonus còn lại sẽ mất

em cũng chưa hiểu cái exp point có tác dụng gì hả bác? có phải exp cao thì mới đc ngồi những room cược lớn ko bác?

em cũng chưa hiểu cái exp point có tác dụng gì hả bác? có phải exp cao thì mới đc ngồi những room cược lớn ko bác?

Room cược lớn thì cứ có nhiều tiền là được vào thôi. Cái point đó là số point để được vào các mức vip, càng nhiều point thì càng được ở mức cao, vip càng cao thì càng nhận được nhiều rake back từ pokerstars

Room cược lớn thì cứ có nhiều tiền là được vào thôi. Cái point đó là số point để được vào các mức vip, càng nhiều point thì càng được ở mức cao, vip càng cao thì càng nhận được nhiều rake back từ pokerstars
bác cho em hỏi nữa là thường thường thì các bác chơi tour hay chơi cash?
em thấy chơi cash cũng có nhiều cái hay đấy chứ?
mà tại sao các bác lại chơi nhiều bàn nhỉ? nếu chơi tốt thì em thấy chỉ chơi 1 bàn và cược cao cũng ok mà?

chơi nhiều bàn cũng có nhiều lý do có thể là tiết kiệm thời gian, muốn tận dụng bankroll nhiều nhất và những ai muốn lên VIP trong PS ví dụ lên gold nó quy định mỗi tháng phải đạt 2500 VPPs mà đánh bàn 1 thì lên kiểu gì đó là mới gold còn lên super nova 1tr VPP chả hiểu mấy bố nước ngoài đánh kiểu gì mà tụi nó lên ầm ầm

e vẫn chưa hiểu cách chơi tur là ntn vẫn chơi mấy bàn bình thường
chơi tour là mỗi người chơi sẽ đóng 1 số tiền nhất định giống nhau, và đc cho 1 lượng chip như nhau, vd như 1500,3000 hoặc 5000 chip. Các người chơi sẽ chơi và loại nhau dần, sau 1 khoảng thời gian nhất đinh mức cược sẽ tăng dần để người chơi nhanh chóng loại bỏ nhau. Tournament sẽ kết thúc khi chỉ còn 1 người chơi. Ngoài ra các vị trí khác cũng sẽ đc tiền, tùy theo qui định mỗi tour. Ưu điểm của chơi tour: có thể thu đc 1 khoản tiền lớn từ mức đầu tư nhỏ, nhược điểm: rất mất thời gian và rất khó vì phải chơi vs đông người :)

chơi tour là mỗi người chơi sẽ đóng 1 số tiền nhất định giống nhau, và đc cho 1 lượng chip như nhau, vd như 1500,3000 hoặc 5000 chip. Các người chơi sẽ chơi và loại nhau dần, sau 1 khoảng thời gian nhất đinh mức cược sẽ tăng dần để người chơi nhanh chóng loại bỏ nhau. Tournament sẽ kết thúc khi chỉ còn 1 người chơi. Ngoài ra các vị trí khác cũng sẽ đc tiền, tùy theo qui định mỗi tour. Ưu điểm của chơi tour: có thể thu đc 1 khoản tiền lớn từ mức đầu tư nhỏ, nhược điểm: rất mất thời gian và rất khó vì phải chơi vs đông người :)
Chơi tour mà skill tốt thì thu nhập cũng khá. Như thằng aimcobra nó toàn farm sit&go 180 với 360 người, phải đến 1/3 số lần nó vào đc final table.

Chơi tour mà skill tốt thì thu nhập cũng khá. Như thằng aimcobra nó toàn farm sit&go 180 với 360 người, phải đến 1/3 số lần nó vào đc final table.
uh, công nhận, chỉ cần vô địch 1 lần thôi thì thua 10 lần vẫn còn lãi chán, mình may mắn thắng đc 1 lần ở sng 180 hand, đầu tư có $8, ăn đc gần $400, phởn vãi :D

uh, công nhận, chỉ cần vô địch 1 lần thôi thì thua 10 lần vẫn còn lãi chán, mình may mắn thắng đc 1 lần ở sng 180 hand, đầu tư có $8, ăn đc gần $400, phởn vãi :D
Vào được top 4 sunday million thì có ô tô đi luôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week