Ask Không tải được app trên appstore, và cũng không thể tắt hỏi pass khi tải app free .

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.847
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Có pro IOS nào đi ngang xem hộ mình nhé, lần đầu mình bị lỗi này nên choáng quá , log out - reboot - log in

đều ko được , set date time .... cũng ko xong , reset các kiểu vẫn dính , thay đổi id itune store vẫn bị .

Ai biết lỗi gì giúp với !

image.php

Last edited:

testVIPKB

Banned
Reactions
227
MR
0.000
mình tải lúc nào nó cũng hỏi pass mà trừ khi bạn đăng nhập rồi sau đó tải liên tục thì nó mới ko hỏi passs thui còn cái tải mà ko hỏi pass thì mình chưa biết :(
Up hộ bạn

mình tải lúc nào nó cũng hỏi pass mà trừ khi bạn đăng nhập rồi sau đó tải liên tục thì nó mới ko hỏi passs thui còn cái tải mà ko hỏi pass thì mình chưa biết :(
Up hộ bạn

Vấn đề ở đây là hỏi pass, xong đánh đúng pass nó lại hỏi lại chứ ko cho tải , đau thật

MeoMeoBuong

Verified
Reactions
175
MR
0.000
Follow me on Facebook
mình nghĩ do app đó k trùng vs quốc gia bạn đăng kí tài khoản itunes. Như mình đăng nhập app cũng thế nhiều lúc nhập đi nhập lại đúng quốc gia nó mới đc

Bạn thử vào appstore thoát tài khoản itunes ra đăng nhập lại nhé. Mình nghĩ thế sẽ đc

helloabcxyz

Newbie
Reactions
11
MR
0.038
bạn có đang dùng phần mềm fake ip k. có thể bạn chưa tắt các phần mềm đó nên ko đăng nhập đc. vì ko có mạng nên bạn có nhập đúng 100 lần nó cũng ? lại. có thể bạn đang dùng ccproxy bạn coi thử có đỗi ip tĩnh lại chưa.

Dawn9999

Senior
Reactions
258
MR
0.000
Chat with me via Skype
luc rétore lai co chon region VN ko anh
vo itunes trong phan setting setup,
lay account itunes US dang nhap vo, nhap thanh cong no se chuyen local itunes về US , như vậy sẽ down app dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week