Không thể bức xúc hơn vì lũ cặn bã của xã hội ( các bác vào cho ý kiến )

miền nam đua xe mới chất miền Bắc đua nhìn chả ra gì :-j
chạy ra võ văn kiệt tụi moto kia chạy còn kinh hơn chẳng phải mấy cái xe còn khung xe này =))

Bác này chuẩn nè. Xe thế mới gọi là xe ... chạy thế mới gọi là chạy. Cơ mà trăm kẻ ngước nhìn trầm trồ
Cơ mà nó đâu có bị khép vào tội đua xe đâu. Xe nó đường đâu mà đua, 2 số hết đường rồi

cái clip 2 ngon vãi đua lạn vào giữa 2 chiếc ô tô coi k cũng sợ nữa :))

Bạn gà vãi, đây là có tổ chức và người dân còn hân hoan đứng xem chứ ko phải là sợ bị tai nạn ko an toàn. Nhìn thế mà phán vãi thật. Tớ cũng ghét cái cách cậu suy nghĩ, đây mà là môn thể thao chỉ vì không có chỗ chơi vì cái nhà nước ngu dốt này cấm thôi. Còn cái "tiền của nhà nước đầu tư làm đường... .." thì đấy chính là tiền của dân, tiền của bạn đấy. Nó ăn 90% làm đường 10%. Bạn ra đường để mắt vào đâu mà ko thấy dễ tai nạn hơn đua xe ah. Bạn làm tớ bức xúc quá.

Mấy bác phán như thánh sống ấy =)) ...............
Khu này là khu xô viết nghệ tĩnh 2 năm về trước chứ đâu ........ thời nổi của lò a sáng,tú bình xăng, út miền đông, 323 Điện Biên Phủ .....
Xe này thì nói chung nhìn là biết làm nhẹ sơ sơ bông mai pô dame dên lớn chích ắc tầm 10 ly ..... Ăn Đề thua hậu ........ đề tầm 120 là cao :))
Mấy thằng này như mình hồi xưa ....... mà bây giờ lớn nên tu rồi haha

ô rề, mấy thằng trẻ trâu chấp làm gì!
Đang trong giai đoạn thay đổi tâm sinh lí muốn thể hiện 1 cái gì đó để khẳng đinh cái tôi cá nhân, qua tuổi này nó lại ngoan ngay thôi mà!
p/s: nhưng mấy thằng này chọn cách thể hiện ngu vãi! vừa nguy hiểm, vừa tốn xăng!

Bạn gà vãi, đây là có tổ chức và người dân còn hân hoan đứng xem chứ ko phải là sợ bị tai nạn ko an toàn. Nhìn thế mà phán vãi thật. Tớ cũng ghét cái cách cậu suy nghĩ, đây mà là môn thể thao chỉ vì không có chỗ chơi vì cái nhà nước ngu dốt này cấm thôi. Còn cái "tiền của nhà nước đầu tư làm đường... .." thì đấy chính là tiền của dân, tiền của bạn đấy. Nó ăn 90% làm đường 10%. Bạn ra đường để mắt vào đâu mà ko thấy dễ tai nạn hơn đua xe ah. Bạn làm tớ bức xúc quá.

Cũng nghĩ thế nhưng tổ chức mà không có trang >bị bảo vể an toàn thì không phải rồi

moto coi đề pa mới sướng :m131: bữa đi ngay quận 4 thấy 1 a kia cầm nguyên con ducati rất bự đi từ đằng sau đề pa bốc đầu hết xí quách đi nguyên gần nửa đoạn đường , pô xe nghe uy lực dạt hết 2 bên :m131: nghe pô nổ mà già trẻ lớn bé đều phải ngước nhìn :m131: say đắm lòng người . nghe mấy cái pô này nhức lỗ tai chán bỏ xừ . . .

ơ hơ nãy h anh đọc comment của pé mà cứ tướng pé là thánh sống đấy =)), anh hùng bàn phím có khác nhỉ, viết câu là gió bay tứ hướng ;))
anh thì anh chẳng biết 3 cái xe cộ này, cũng chẳng giỏi như pé, nên thôi vào topic này anh im, anh chỉ đọc cho vui.
Còn pé thì pé cho là pé hơn người đi đâu cũng thấy cái dòng chử màu xanh, chắc nghỉ mình mới lên Tmod nên cho mình hơn người khác thể hiện ta đây ;))
Mà nếu cho mình hơn người, thì comment làm sao để người ta con nể, đằng này đọc đi đọc lại cũng chỉ là từ ngữ của lũ trẻ trâu =))
thôi anh phắn, ko lại bị trẻ trâu nó chửi =))

Chú đi đua xe chưa hãy hỏi?
Vậy chú đi tốc độ trung bình 120km từ sài gòn ra Nha Trang chưa chú. Nếu chưa hú em tiếng hôm nào theo em đi thử cho biết
1 đoàn tầm 20 chiếc à. Được cái an toàn hơi bị cao ..... bỏ chục tr ra mua đồ bảo hộ trước đi đã

Người ta đang bình luận, ý kiến về cái tệ nạn xã hội. Đừng có mà vào phách lối, xỉa xói người khác

Bác nói đúng đó ! riêng em xe cho nhiêu em chạy nhiêu ! ko bao giờ chạy hơn ! nói chung thích tốc độ !

ơ hơ nãy h anh đọc comment của pé mà cứ tướng pé là thánh sống đấy =)), anh hùng bàn phím có khác nhỉ, viết câu là gió bay tứ hướng ;))
anh thì anh chẳng biết 3 cái xe cộ này, cũng chẳng giỏi như pé, nên thôi vào topic này anh im, anh chỉ đọc cho vui.
Còn pé thì pé cho là pé hơn người đi đâu cũng thấy cái dòng chử màu xanh, chắc nghỉ mình mới lên Tmod nên cho mình hơn người khác thể hiện ta đây ;))
Mà nếu cho mình hơn người, thì comment làm sao để người ta con nể, đằng này đọc đi đọc lại cũng chỉ là từ ngữ của lũ trẻ trâu =))
thôi anh phắn, ko lại bị trẻ trâu nó chửi =))

vâng bạn đúng :m131: thôi phắn đi :m118: nói biết bao lần rồi k bik có lỗ tai ko , khó chịu quá :m099::m100: thể loại bạn mình ko buồn nói nhiều đâu :m020: cứ xem gương mình ở box capcha ấy coi đc ai tin lời bạn nói :m131: nói thế thôi :m131: mắc quá :m099::m100:

Bức xúc cái gì . Bạn mới là gà , nghe kiểu bạn nói thì chắc bạn là mấy đứa nhóc sinh sau năm 1990 thôi , hoặc chắc bạn cũng như bọn kia . Biết nói mà ko biết suy nghĩ . Thử hỏi nhé nếu cứ cho tổ chức thật thì phải xin chính quyền , đua mà tổ chức phải có rào chắn , thiết bị an toàn cho ngươi xem , chính tay đua và phải có quy củ , nhất là phải có trường đua . Đằng này đua ở đường phố như vậy thì đúng hay sai bạn tự hiểu .
Ai chả biết đua xe cũng là môn thể thao , nhưng thể thao ko phải là muốn đua lúc nào thì đua và đua ở đâu cũng được . Còn bạn nói " ra đường dễ tai nạn hơn đua xe " ư . Xin thưa nói cái này là lòi cái dốt , cái thiếu suy nghĩ và hiểu biết của bạn . Mình trả lời nhé vì khi người ta đua xe có tổ chức đàng hoàng người ta có thiết bị bảo vệ an toàn và đua có tổ chức có quy củ nghiêm ngặt , ít nhất cũng là có đội ngũ y tế túc trực , còn đua xe trái phép theo kiểu ở VN thì bạn lên google xem thử mỗi năm có bao nhiêu thằng chết ngu vì cái tội này nhé chưa kể là gây tai nạn cho người khác

Trông cho bọn đi xe ẩu coi thường tính mạng người khác chúng nó đừng có chết mà chỉ què hoặc gãy lấy cái quai hàm rồi tàn tật cả đời để rồi chúng nó ngồi ngẫm lại cuộc đời bọn nó

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back