Ask Không truy cập được vào site từ mạng nhà, nhưng dùng VPS thì được

taducthang

Senior
Reactions
201
MR
0.000
Độ này nghèo lắm :D Mà bác bebebe ở Đà Lạt à? Họ hàng mình toàn trong đó hết :) Có ông bác là đại gia đất Đà Lạt, trong tay ổng ko biết bn là sổ đỏ

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
Độ này nghèo lắm :D Mà bác bebebe ở Đà Lạt à? Họ hàng mình toàn trong đó hết :) Có ông bác là đại gia đất Đà Lạt, trong tay ổng ko biết bn là sổ đỏ

Mình ko có ở Đà Lạt :) mình ở TP .

Giờ tài sản vài chục tỉ gọi là đại gia rồi :) đại gia cỡ nào mới quan trọng :) Đại gia có 20 tỉ với đại gia ngàn tỉ khác nhau lắm , đại gia vài tỉ $ lại khác xa nữa :D nên từ đại gia khó phân biệt , chỉ có chơi chung mới biết thôi :) chồng của bà chị của ông anh kết nghĩa với mình trúng thầu phân bón 700 triệu $ này :)) hoặc là nhà Dũng vôi ở dưới Bình Dương , mình vào vài lần rồi :) nửa tỉnh Bình Dương , 11 cái Cty doanh nghiệp ở dưới đều là của ổng :D nhiều lắm :) nói chưa chắc biết hết :D

Mình ko có ở Đà Lạt :) mình ở TP .

Giờ tài sản vài chục tỉ gọi là đại gia rồi :) đại gia cỡ nào mới quan trọng :) Đại gia có 20 tỉ với đại gia ngàn tỉ khác nhau lắm , đại gia vài tỉ $ lại khác xa nữa :D nên từ đại gia khó phân biệt , chỉ có chơi chung mới biết thôi :) chồng của bà chị của ông anh kết nghĩa với mình trúng thầu phân bón 700 triệu $ này :)) hoặc là nhà Dũng vôi ở dưới Bình Dương , mình vào vài lần rồi :) nửa tỉnh Bình Dương , 11 cái Cty doanh nghiệp ở dưới đều là của ổng :D nhiều lắm :) nói chưa chắc biết hết :D

Vậy à. Đại gia giờ nhiều lắm. Chém chưa chắc đã hết đâu =))

megavnn

Junior
Reactions
34
MR
0.000
mấy ống buôn lậu món ji mau giau thế nhỉ ! ông chủ của công thành ngày xưa hình như buôn cổ vật ! vô cài phần mêm thấy cả kho đồ cổ chờ đóng thùng ! còn ông Dũng lò vôi thì khỏi nói con nuôi của Võ Văn Kiệt thì k giàu mới lạ !

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,017
176,511
Latest member
LongGia

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week