Suggest Không Upgrade Paypal Lên Business Được

commeomeocon

Junior
Reactions
17
MR
0.022
Tình hình là hôm nay mình không upgrade Paypal lên business được. bấm vô upgrade nó chuyển sang link như thế này và click thế nào nó cũng đứng im như thế. bác nào bị như mình không ?

Why can’t I upgrade my personal or premier account to a business account?
Print

Business accounts must be held in the name of a business, not an individual. This means an upgrade from a personal or premier account to a business account is not possible, unless you are a sole trader. If you are a sole trader, you can upgrade to a business account. For all other business types, you’ll need to sign up for a separate account using a different email address and bank account.

Mình có con PP limit ko trùng tên, họ, giờ cũng ko up đc, không biết làm cách nào rút đc nữa

Bạn quote mình xin rule đó dc ko?
  • Đây bạn :

• Về sole trader : Kinh doanh theo hình thức cá thể (sole trader) có nghĩa là mọi thua lỗ hay lãi lộc có được chủ doanh nghiệp phải cộng với các lợi nhuận từ các nguồn khác để xác định thu nhập trước khi tính thuế cá nhân, lưu ý nếu tài sản của thương nghiệp không trả nổi các món nợ của doanh nghiệp thì chính quyền sẽ tịch thu cả tài sản riêng của chủ nhân để thanh toán nợ nần hoặc sẽ bi tuyên bố phá sản nếu không có cách nào trả nợ.
Hình thức này phải được chính quyền quản lý (đăng ký kinh doanh hay đại loại vậy) mà để cung cấp info cho PP mình là sole trader thì cũng hơi khoai (mình chưa làm được) ai có kinh nghiệm vụ này thì share nhé :oops:

Mình có con PP limit ko trùng tên, họ, giờ cũng ko up đc, không biết làm cách nào rút đc nữa
Ko trùng theo thứ tự hay khác hoàn toàn bạn ?

Khác hoàn toàn bạn à, mà $ ít quá nên chỉ có cách nhờ thẻ của ai cùng họ giống trong PP
Ok vậy bạn đã có hướng giải quyết, sao bạn ko post số tiền + tên lên để coi có ai có thì còn biết cho bạn mượn :)

Tiên sư các thanh niên up bt mà nhỉ

Tình hình là hôm nay mình không upgrade Paypal lên business được. bấm vô upgrade nó chuyển sang link như thế này và click thế nào nó cũng đứng im như thế. bác nào bị như mình không ?

:D Paypal update rule rồi ko cho update lên bussiness bạn nhé, chỉ có tạo từ đầu thôi

mình cũng thử mấy ngày trước không up dc . Cậu có cách nào khắc phục không

acc PP các bạn là US à?

Tiên sư các thanh niên up bt mà nhỉ
còn bạn vừa up pp VN à bạn?

ACC CÁ NHÂN ĐANG XÀI MÀ KO UP ĐC BUSINESS THÌ CĂNG QUÁ @@

vừa test xong, pp VN vẫn up được bình thường, may quá

vừa up xong, ngon lành cành đào bác ơi

Mình edit mỗi tên thôi, nhưng sao ko đc nhỉ, nó báo là
Sorry, we are not able to process your request. Please check your entries and try again./QUOTE]
Mặc dù mình đã điền những thứ mà PP yêu cầu(tên & email business)

Attachments

28.3 KB · Views: 38

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week