không verify được paypal

vkhu

Junior
Reactions
38
MR
0.002
Em mới làm thẻ visa prepaid bên ACB hôm nay nhưng về nó cứ cho ra cái lỗi này:

This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

Cho em hỏi làm sao khắc phục được?

có thể là thẻ mới làm lấy về chưa được ngân hàng kích hoạt. Đợi 1,2 ngày cho ngân hàng veri lại xem. Nhớ trong thẻ cần có 40 hay 50k để veri paypal nhé.

có thể là thẻ mới làm lấy về chưa được ngân hàng kích hoạt. Đợi 1,2 ngày cho ngân hàng veri lại xem. Nhớ trong thẻ cần có 40 hay 50k để veri paypal nhé.

Còn phải ngồi đợi cơ ah o.0? Cảm ơn bạn nhiều lắm.

This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

Có thể là 2 lý do sau:
1. thẻ mới mần tức thời chưa được accepted bởi ACB.
2. chưa nạp tiền vào thẻ (tối thiểu trong thẻ phải có 1.95$ cỡ cỡ 50.000vnđ là đủ) để PP nó charge banks code.

trước mình lấy thẻ về veri dc luôn chưa đến 5 phút đã veri xong nên nạp vào 100k cho chắc ăn

trước mình lấy thẻ về veri dc luôn chưa đến 5 phút đã veri xong nên nạp vào 100k cho chắc ăn
Tùy theo nhân viên bạn, mấy chị làm biếng thì tới 24g lận, nạp 200k là chắc ăn nhất vì em PP lượm 2$ và dằn thẻ nữa

Làm theo các bước hướng dẫn được mà , chắc bạn không làm đúng .

dùng REV đi ra yahoo mình làm cho !

đã add đc. Nó bảo check tài khoản online để nạp mã cho nó nhưng em vào thấy trống không:

Vào liệt kê giao dịch trực tuyến mà xem 4 code paypal

Bạn vào trang này http://www.acb.com.vn/ nhìn góc trên bên phải có mấy cái số hỗ trợ khách hàng đó. gọi cho nó nói xin mã giao dịch với pp. nó sẽ hỏi bạn vài thu về thông tin thẻ của bạn như họ tên, ngày sinh, cmnd, số thẻ xong la nó báo mã số cho bạn liền. trên web nó cập nhật chậm lắm có khi cả tuần nên hỏi cho nó nhanh.

đã add đc. Nó bảo check tài khoản online để nạp mã cho nó nhưng em vào thấy trống không:

Bạn xài thẻ Visa Prepaid đúng không ?
Nếu là thẻ Prepaid thì phải vào mục Dịch vụ thẻ (chỉ chuột vào nó ra menu con) chọn Xem thông tin thẻ

Còn nếu là ATM thường kết hợp visa debit thì mới vào được bằng Thông tin tài khoản ...

Attachments

86 KB · Views: 42
Verify paypal

Bác ơi em cũng vừa mới làm thẻ và về verify rùi cũng bị lỗi như của bác. Bác làm thế nào mà được vậy? Hay để hôm sau thì làm được?

Bác ơi em cũng vừa mới làm thẻ và về verify rùi cũng bị lỗi như của bác. Bác làm thế nào mà được vậy? Hay để hôm sau thì làm được?

1. Ra cây ATM nào đó change pass
2. nạp vào 50k vnd

hix?có 50K trong tài khoản thì khi veri mình nhận được nhìu không bạn nhỉ?hay là cái phí nhỉ.và tỉ lệ rút 1$ thì được bao nhiu VNĐ vậy các pro

hix?có 50K trong tài khoản thì khi veri mình nhận được nhìu không bạn nhỉ?hay là cái phí nhỉ.và tỉ lệ rút 1$ thì được bao nhiu VNĐ vậy các pro

50k VND đc quy đổi ra $ PP hình như là 2$43 cent hay sao ấy , còn rút tiền về bank VN thì phí là 3$ PP trừ + 1$ về City bank của VN , tỷ giá PP đưa ra $ đổi sang VND thấp hơn 1 vài trăm đồng / 1$ PP

50k VND đc quy đổi ra $ PP hình như là 2$43 cent hay sao ấy , còn rút tiền về bank VN thì phí là 3$ PP trừ + 1$ về City bank của VN , tỷ giá PP đưa ra $ đổi sang VND thấp hơn 1 vài trăm đồng / 1$ PP
uhm?mình cũng có nghe thế nhưng mà thấy bảo rút về thì còn 18K/1$ phải không nhỉ?mà làm cái thẻ đó có thời hạn không bạn nhỉ?hix hix .hay chỉ 1 năm nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week