#1 đã nói rõ

.
bác cho e hỏi nếu chuyển $ từ pp unver sang pp mình một lúc tầm 1k $ có sao ko nhỉ .

PP kia nguồn tiền từ youtube bác à . và chọn hình thức thanh toán có phí

bác cho e hỏi nếu chuyển $ từ pp unver sang pp mình một lúc tầm 1k $ có sao ko nhỉ .

PP kia nguồn tiền từ youtube bác à . và chọn hình thức thanh toán có phí

1k$ mà ko bỏ ra dc 5$ mua cái V.C.C ver á bạn :rolleyes:
nên gd nhỏ dưới 1k$ cho an toàn, có phí là ổn rồi

acc nhận $ mà mới lập dc vài tháng ít trust, có thể sẽ ăn limit

PP ăn limit là chuyện bình thường, vì phải ver info cá nhân, ver nguồn tiền xong thì mới xài thoải mái hơn dc

.

1k$ mà ko bỏ ra dc 5$ mua cái V.C.C ver á bạn :rolleyes:
nên gd nhỏ dưới 1k$ cho an toàn, có phí là ổn rồi

acc nhận $ mà mới lập dc vài tháng ít trust, có thể sẽ ăn limit

PP ăn limit là chuyện bình thường, vì phải ver info cá nhân, ver nguồn tiền xong thì mới xài thoải mái hơn dc

.
Vậy mỗi lần e chuyển tầm 500$ chắc không sao chứ bác.

Paypal của bên kia cũng lâu rồi và Paypal của e dùng đc tầm 1 năm rồi vêrverrry thường xuyên nhận $ theo kiểu mất phí, chưa bị limit bao giờ cả bác

Không biết như vậy ổn ko nhỉ bác :)

Vậy mỗi lần e chuyển tầm 500$ chắc không sao chứ bác.

Paypal của bên kia cũng lâu rồi và Paypal của e dùng đc tầm 1 năm rồi vêrverrry thường xuyên nhận $ theo kiểu mất phí, chưa bị limit bao giờ cả bác

Không biết như vậy ổn ko nhỉ bác :)
thế thì cứ nhích thôi, limit thì gỡ lo gì bạn, cứ gỡ xong gd cho nó hoành tráng

.

thế thì cứ nhích thôi, limit thì gỡ lo gì bạn, cứ gỡ xong gd cho nó hoành tráng

.
ok . thanks bác

P/S: Dạo này thấy bác đập trai hơn nhiều rồi đó :):):)

mình bảo buyer chọn "paying for goods or services" , nhưng tiền trong tài khoản của mình là pendding , có 2 lựa chọn là "physical goods" và "digital goods or services" mình chọn cái "processed" rồi mà vẫn bị pendding :( . Phải đợi bên kia ccofirm à c

mình bảo buyer chọn "paying for goods or services" , nhưng tiền trong tài khoản của mình là pendding , có 2 lựa chọn là "physical goods" và "digital goods or services" mình chọn cái "processed" rồi mà vẫn bị pendding :( . Phải đợi bên kia ccofirm à c

đúng vậy c

.

lâu ko xài PP cho mình hỏi ngu tý giả sử có 100$ mà mình lúc bán theo kiểu chịu 50-50 phí 4% của PP (mỗi bên chịu 2%) thì mình chuyển cho người mua bao nhiêu và tính phí chia đôi ntn

lâu ko xài PP cho mình hỏi ngu tý giả sử có 100$ mà mình lúc bán theo kiểu chịu 50-50 phí 4% của PP (mỗi bên chịu 2%) thì mình chuyển cho người mua bao nhiêu và tính phí chia đôi ntn

bạn gửi 102$, tính tiền 100$ x rate

muốn bán 50$ thì gửi 51$, tính tiền 50$ x rate

cứ thế mà tính

.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,166
Latest member
dollarsinpakista