Kỉ lục đã được lập !

Status
Not open for further replies.
Reactions
962
MR
0.307
mấy bác cứ ngồi khồng, thấy mình ko bằng đc người ta thì đâm ra nghi ngờ. 2k/h ko có gì là khó tin lắm.
Kỷ lục mà ai cũng làm được, hoặc làm 1 cách dễ dàng thì nó ko còn ý nghĩa gì nữa. Đúng là ếch ngồi đáy giếng rồi coi mình là nhất, thấy người khác hơn mình
thì phán này phán nọ.
Cuộc sống phải có niềm tin. Tôi ko làm captcha nhiều, cách đây gần 1 năm, tôi nhìn người ta gõ 800code/h mà thầm thán phục, giờ tôi có thể gõ đc 1,5k/h, tôi cũng ko có ý định phấn đâu thêm.
Vậy thì sao các bạn phải nghi ngờ. Coi đấy là động lực, cái đích cho mình phấn đấu xem.

vì nhiều người lạm dụng topic này show tùm lum nhưng thực chất ko phải vậy. bác teamteenheart 2k1 đâu rồi clip đâu nhỉ nói thật chỉ cần clip 15 phút là đủ biết và cũng chì cần 1k9-đến 2k/h là đủ thán phục bác rồi chẳng cần phải 2k1 đâu

viettoanb

Banned
Reactions
3
MR
0.000
sao không thấy bác teamteenhear show clip nhỉ, hay không có khả năng làm được, vậy mà cũng khoe khoan co 4 năm đánh cáp,ghớm các bác nào đánh từ 1800code/h thì vui lòng show clip lên nhé, đừng có khoe khoan những tấm ảnh vô nghĩa đó nữa

yeuemhontoi

Banned
Reactions
97
MR
0.000
Họ có đánh đc 1800-2100 họ cũng ko dám khoe clip đâu, đơn giản là vì có mẹo mới đc 1800->2100, cái này mình làm cũng đc, mà ko fải là mẹo nữa mà là biết cách gõ những từ cần gõ :), như mềnh đã nói ở mấy bài trên, ai làm lâu sẽ hiểu. .... Còn hứa quay clip chỉ là hứa thế thôi, chờ 1 thời gian topic chìm là xong đó mà :D

Họ có đánh đc 1800-2100 họ cũng ko dám khoe clip đâu, đơn giản là vì có mẹo mới đc 1800->2100, cái này mình làm cũng đc, mà ko fải là mẹo nữa mà là biết cách gõ những từ cần gõ :), như mềnh đã nói ở mấy bài trên, ai làm lâu sẽ hiểu. .... Còn hứa quay clip chỉ là hứa thế thôi, chờ 1 thời gian topic chìm là xong đó mà :D

mình đây hiểu rất rõ những từ cần đánh là những từ nào, chấp bác gõ kiểu đó luôn đấy mang clip 15' 2k1/h ra đây, cho dù bác gõ bớt đi vài từ nhưng ko đạt được tốc độ khủng khiếp thì đừng mơ đến chuyện 2k1

Last edited by a moderator:
mình đây hiểu rất rõ những từ cần đánh là những từ nào, chấp bác gõ kiểu đó luôn đấy mang clip 15' 2k1/h ra đây, cho dù bác gõ bớt đi vài từ nhưng ko đạt được tốc độ khủng khiếp thì đừng mơ đến chuyện 2k1

Éc, có ai nói 15' 2k1/h đâu trời :| .... Thôi thì post ảnh tốc độ của mình. Cũng ko thích khoe khoan gì, chỉ là chứng minh cho các bạn biết rằng ko gì là ko thể.

Vì lý do riêng mình sẽ ko post clip, mình thề rằng hình ảnh các bạn đang xem là thật, ko hề fake, nếu nói láo cả nhà mình 12h đêm chết :) ..............
Chụp cách đây gần 2tiếng kể từ khi đọc bài bạn ..

---------------------------
Lưu ý thêm là trong khi gõ mình chưa tập trung lắm, đã có lúc đạt speed 32 nhưng càng về sau thì đuối do cả sáng gõ thấm mệt, mình gõ chủ đạo 2 ngón là chính, vì vậy các pro gõ 10 ngón đạt ~2k1 là bình thường

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week